Mambo 2 yanayotatanisha kwenye hoja za viongozi wote wa Chadema waliojiuzulu na yanayowaumbua


C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
17
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 17 0
Jenga hoja acha ujanja wa Karatu.

Cc: chama.

Mkuu Ritz
Huyo Mikael P Aweda ni wale wale tu hana jipya unajua tena wanaishi mjini kiujanjaujanja lazima aishi kwa kujipendekeza!
 
Last edited by a moderator:
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,949
Likes
10,245
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,949 10,245 280
Tatizo la chadema sio chama,ni mbowe na Dr slaa!!nimefanyia sana utafiti,hawa jamaa kuna misingi ya kibaguzi huwa wanasimamia na muda mwingine huwa wanavunja hata katiba kutekeleza adhima zao
Sanasana wako sensitive masuala ya fedha za chama
 
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
509
Likes
1
Points
0
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
509 1 0
Teach the world teach them right,about your religion,about your nation,about your politicians teach them right.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,949
Likes
10,245
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,949 10,245 280
Kila mtu na akili zake kweli
 
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
594
Likes
18
Points
45
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
594 18 45
Hili nalo linaukweli wake , kuna namna Lema anatakiwa achukuliwe hatua za kinidhamu.
Kwa nini achukuliwe hatua? Swala la yeye Lema na Zi sio la kichama, ni kutofautiana kimsimamo tu na wakaamua kuweka mawazo yao kwenye mitandao ya kijamii. Kama Zi angelifikisha kwenye ngazi za chama, hatua labda zingechukuliwa, lakini Zi alikaa kimya, so CC itaingiliaje na itaanzaje. Labda tu CC inaweza kukemea ndani kwa ndani. Mbona Mawaziri wa CCM wanatofautiana kauli na misimamo na CC ya CCM haichukui hatua?

Lema alitumika tu kumfunga paka kengele, na Zi AKAINGIA MKICHWA KICHWA

Itakumbukwa wakati CDM wanagomea posho,ZI alijipambanua yeye mwenyewe, wakati ulikuwa ni msimamo wa CDM. akaiteka hoja na kuichukua mwenyewe na hoja ile ikafa. Kaibeba hoja ya mabiioni ya Uswis, na mtashangaa hoja itakufa.

Zi is not trustworthy. Ukiona mtu yuko kwenye timu ya uongozi na mtu huyo huyo anapita pita kwenye vyombo vya habari akisema ameuandikia uongozi wa cdm barua-umueleza abcd...--- ujue hayuko pamoja na uongozi huo, how can you write a letter to yourself? Suala la mabilioni ya USWISI kwa nini hakulipenyeza kwenye chama chake ili lipate msukumo, akalifanya lake binafsi

Baraka Obama anasuffer sasa hivi kwa kuwa wananchi wake wanamuona kuwa sio trustworthy baada ya kuwaambia kuwa wale wanaopenda health insurance zao wanaweka kuzibakiza na hazitaathiriwa na Affodable Care. It is very dangerous kumuacha mtu ambaye sio trustworthy kugombea uenyekiti. Kumpunguza Zito sasa is better than kumuachia. Impact ya kumtosa Zi sasa sio kubwa kama akiachwa kugombea uenyekiti na hatimaye kushinda, he will kill the party. CDM wamefanya jambo la busara sana kumpunguza kasi, italeta mawimbi ndani ya CDM but itapita
 
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined
May 16, 2011
Messages
101
Likes
1
Points
35
Age
34
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined May 16, 2011
101 1 35
Wachumia tumbo watatoka ndani ya CDM ili tuendeleze mapambano ya kuwakomboa watanganyika kutoka mikononi mwa mafisadi,majizi na wabaka watoto wa shule na kuwaambukiza ukimwi!
 
Mchange

Mchange

Verified Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
157
Likes
104
Points
60
Mchange

Mchange

Verified Member
Joined Jul 21, 2009
157 104 60
utata juu ya wote waliojiuzulu chadema
.

Mimi kwenye Elimu ya shule za secondary mpaka high school na kuendelea niliopt kusoma masoma ya arts ikiwepo Lugha nk. kwa mantiki hiyo, nikichukua tamko la M/kiti wa Temeke, nikilinganisha na M/kiti Feki wa matawi ya Chadema mwanza, halafu nikiMalizia na m/kiti wa mkoa Singida na wengineo akiwepo Chatanda kama wewe ni mtaalam wa Lugha utagundua mambo yafuatayo.

Mosi, Staili ya uandishi kuanzia kichwa cha habari fonti inayotumika, upangaji wa aya mfumo wa uwasilishaji hoja au kwa ujumla tunasema staili ya uandishi ni ya mtu moja tu. Swali ni kwa nini na mtu huyo ni nani?

Pili, Hoja au tuhuma zinazotolewa zinafanana na msisitizo wake pia unafanana sana kiasi kwamba mwandishi huyo siyo mzuri hata wa kubadilisha lugha ili afiche malengo yake. Je kwanini na nani???

Tatu, kuanzia press kubwa ya Dsm, uchomaji wa ofisi za Chadema Arusha, Tamko la Mwanza na Singida nyuma yake utawakuta UVCCM wakiratibu. swali ni kwa nini na kwa ufadhili na mwongozo wa nani??

Nne, leo nimepata mahali taarifa zisizo rasmi kuwa kuna fungu la Sh mil 5 na kuendelea za kuwapa viongozi wa chadema nchi nzima. Sasa sina hakika kama hawa waliotangaza uamuzi wa kujiuzulu wamefikiwa na mafungu ya ccm au ni dhamiri zao. Time will tell.

Kwa kuhitimisha, matamko haya kuandikwa na mtu moja na kusomwa na watu wengine, pengine kwa kulipwa fedha kama fununu zinavyodai, kufanana kwa hoja za wanaojiuzulu na uwepo wa uvccm nyuma ya mikakati hiyo, kunanifanya niamini kuwa huu ni mchezo wa intelijensia fulani feki ambayo kiukweli ni mchezo wa danganya toto.- hadanganyiki mtu hapa.

Akili za kuambiwa nikichanganya na zangu, napata jawabu kuwa huu ni mkakati wa ccm. Chadema tutuvuka haya majaribu ni madogo sana kwangu. Aluta continua.

Hii hoja ya mdau nayo ina mashiko ukiunganisha dots ya malalamiko ya Mwigulu Fb.


na moja kati ya mashitaka yao ni kuwa chadema imeshikwa na watu wa kaskazini, lakini cha kusikitisha mpaka sasa wanaojitokeza kuwapinga wote ni wa kaskazini.

1. MICHAEL AWEDA - KULE KULE
2, EBENEZAR KWAYU - KULE KULE
3. ELIREHEMA - KULE KULE

Nami nazidi kupata mashaka na kuelewa kilichopo ndani ya watetezi wa chama kwanini wote watoke eneo moja.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,361
Likes
24,284
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,361 24,284 280
si punde utasikia mwigulu akimpokea,sasa jiulize CCM imekuwa nzuri toka lini
 
H

hopegiver

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
104
Likes
0
Points
0
H

hopegiver

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
104 0 0
mwenye kufikiri zaidi atagundua haya mambo ni yakutengenezwa kwa faida ya watawala kwani,ukweli ni kwamba ktk ulimwengu wa kibepari nchi haiwezi kusonga kimaendeleo km hakuna vyama imara vya upinzani,serikal nyingi dharimu zitafanya kila liwezekanalo kudhoofisha upinzani ili waendelee(serikali) kufaidi keki ya Taifa,ukiangalia utagundua watanzania ni watu wa ajabu dunian kote,inawezekana vp chama kiongoze zaidi ya miaka 50 raia hawana maji,umeme,elimu bora,afya, lakini bado wananchi wanaendelea kukivumilia chama kinachounda Serikali?
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
CCM NI CHAMA PINZANI KINACHOHISI KITAKOSA MWANA KM CUF...WAPO BUSY.KUTETEA UPINZANI WAO.

yaani CCM na CDM wangekuwa viumbe hai basi CCM ingekuwa nyumbu,CDM ingekuwa Binadamu.

Sijui kama ccm wanakuelewa, mimi nimekuelewa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
mkuu mbona unajifanya kama ukuona hoja za walio amua kujiuzulu?hebu zijibu. Au wote ni wasaliti na ni waongo?
Wasaliti wapo zaidi ya 45, tunashangaa wanajiuzulu tu badala ya kujivua na uanachama kabisa!
 
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
674
Likes
19
Points
35
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
674 19 35
Unajua watu kama wewe ndo mnastahili kufungwa jiwe shingoni na kutumbukizwa katikati ya bahari. Hapa mambo ya uchaga yanatoka wapi. mimi siyo mchaga lakini kwa nini unaingiza uchaga hapa. Nina mashaka sana na weledi wako
Mkuu kuna watu hata kuwatupa baharini utakuwa hauitendei haki Bahari akiwamo huyu kwani huko pia kuna samaki tunao watumia kwa mlo labda adumbukizwe kwenye asidi na kupotea kabisa moja kwamoja au hata kwenda kuzikwa katikati ya Jangwa watu wanamna hii ndo wanaorudisha demokrasia ya Nchi hii Nyuma .
 
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
252
Likes
1
Points
33
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
252 1 33
na moja kati ya mashitaka yao ni kuwa chadema imeshikwa na watu wa kaskazini, lakini cha kusikitisha mpaka sasa wanaojitokeza kuwapinga wote ni wa kaskazini.

1. MICHAEL AWEDA - KULE KULE
2, EBENEZAR KWAYU - KULE KULE
3. ELIREHEMA - KULE KULE

Nami nazidi kupata mashaka na kuelewa kilichopo ndani ya watetezi wa chama kwanini wote watoke eneo moja.
mchange,utakua lin kaka ,unatuaibisha sana vijana tuliohim udom.siasa za ukanda bado unazo?PM7 kwa nn usiachane na cdm na mjenge chama chenu cha chauma,MW/KITI -ZZK KATIBU ,MM/KITI MWIGAMBA,KATIBU- H.MCHANGE,NAIBU Mwampamba,fyonza mjumbe wa kamati kuu.
 

Forum statistics

Threads 1,261,337
Members 485,118
Posts 30,086,846