Mambo 2 yanayotatanisha kwenye hoja za viongozi wote wa Chadema waliojiuzulu na yanayowaumbua


M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Mkuu Aweda kutambua hilo hata halihitaji kwenda shule!! Magamba watahangaika sana at last watashindwa tu! CHADEMA ni mpango wa Mungu so tutashinda tu
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
mkuu @mikael p. Aweda kwanza napenda kukueleza kuwa yawezekana kuwa wanatumiwa na ccm, lakini umeshawahi kukaa na kufikiri kuwa kwanini mtu kama mwenyekiti wa mkoa singida, ambaye amejitolea kwa hali na mali ili cdm isonge mbele, nyumba yake, sanduku la posta, na hata resource nyingine, leo hii awe ametumiwa na ccm? Kuna push factors gani ambazo zimepelekea hilo.
Tafakari! Chukua hatua
jibu ni rahisi sana, amehongwa fedha nyingi haramu kutoka ccm
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Haya matamko anayaandika mwigulu na alikuwa anayasambaza kwa id yake ya taswira hapa jamii forum lakini hili la singida ametumia id mpya lakini rudi kwenye mabandiko yake ya nyuma aliyokuwa akijiripoti wakati akiwa marekani na moja aliyorusha akimlisha mtoto utaona aya na fonts zinafanana.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,539
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,539 280
Huu ni Ujumbe wa Bob Marley kwa Watu wenye Roho mbaya kama Mbowe, NIKISIKILIZA WIMBO HUU NAONA JIBU LA KAMANDA ZITTO KWA VILAZA WANAOMUANDAMA

"Bad Card"

You a-go tired fe see me face;
Can't get me out of the race.
Oh, man, you said I'm in your place
And then you draw bad cyard -
A-make you draw bad cyard,
And then you draw bad cyard.

Propaganda spreading over my name;
Say you wanna bring another life to shame.
Oh, man, you just a-playing a game
And then you draw bad cyard (draw bad cyard);
A-make you draw bad cyard (draw bad cyard);
A-make you draw bad cyard.

I want to disturb my neighbour,
'Cause I'm feelin' so right;
I want to turn up my disco,
Blow them to full watts tonight, eh! -
In a rub-a-dub style, in a rub-a-dub style,
In a rub-a-dub style, in a rub-a-dub style.

'Cause we guarding the palace so majestic;
Guarding the palace so realistic!

Them a-go tired to see we face (oh yeah!),
Me say them can't get we out of the race;
Oh, man, it's just a big disgrace.
The way you draw bad cyard (draw bad cyard);
The way you make wrong moves (make wrong moves);
The way you draw bad cyard (draw bad cyard);
A-make you draw bad cyard (draw bad cyard);
A-make you draw bad cyard -
In a rub-a-dub style, rub-a-dub style,
In a rub-a-dub style - [fadeout]
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Mkuu Mikael P Aweda isijekuwa vijana wengi wenye njaa wanaitumia hii kama mtaji wa kupata chochote kwa kurubuniwa na CCM!! Si nasikia hampeleki chapaa kwenye ofisi za wilayani?? Njaa mkuu mbaya sana!!
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Hivi wachagga wamefanya kitu gani hadi wanachukiwa kama wasomali hapa tanzania? Hakuna post yako ambayo umewaongelea vizuri wachagga walikufanyaje?
Poleni wachaga; pamoja na maccm kuwashambulieni lakini serikali hiyo hiyo ya ccm inaendelea kuwateua kushika nafasi nyeti za nchi hiyo, jana Rais kaenda kinyume na sera za maccm za kuchukia wachaga kwa kumteua engineer Mramba kuwa boss wa TANESCO.

watanzania tukubali tu kuwa nchi hii bila wachaga itayumba.serikali makini lazima iteue wachaga, tanzania bila wachaga itayumba. Jamaa wako juu bana tukubali ukweli. mimi si mchaga lakini nimesomea uchagani pale Moshi Technical
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,865
Likes
6,697
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,865 6,697 280
Japo tumechelewa tangu tulipowagundua 2010, sasa lazima waondoke.
Siyo 2010 mkuu, mama yake mzazi alishatahadharisha kuhusu usaliti wake mapema 2008, hebu jikumbushe mkuu,

Mwanangu anatumiwa – Mama Zitto Na Mwandishi wetu - Imechapwa 18 November 2009 SHIDA Salum, mama mzazi
wa Naibu Katibu Mkuu wa
Chama cha Maendeleo na
Demokrasia (CHADEMA), Zitto Kabwe, ameibuka na kusema mwanaye
anatumiwa kukivuruga chama chake. Gazeti toleo lenye makala hii Login to post comments Read more.
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Poleni wachaga; pamoja na maccm kuwashambulieni lakini serikali hiyo hiyo ya ccm inaendelea kuwateua kushika nafasi nyeti za nchi hiyo, jana Rais kaenda kinyume na sera za maccm za kuchukia wachaga kwa kumteua engineer Mramba kuwa boss wa TANESCO.

watanzania tukubali tu kuwa nchi hii bila wachaga itayumba.serikali makini lazima iteue wachaga, tanzania bila wachaga itayumba. Jamaa wako juu bana tukubali ukweli. mimi si mchaga lakini nimesomea uchagani pale Moshi Technical
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Huu ni Ujumbe wa Bob Marley kwa Watu wenye Roho mbaya kama Mbowe, NIKISIKILIZA WIMBO HUU NAONA JIBU LA KAMANDA ZITTO KWA VILAZA WANAOMUANDAMA[fadeout]
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,793
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,793 99 145
Unajua watu kama wewe ndo mnastahili kufungwa jiwe shingoni na kutumbukizwa katikati ya bahari. Hapa mambo ya uchaga yanatoka wapi. mimi siyo mchaga lakini kwa nini unaingiza uchaga hapa. Nina mashaka sana na weledi wako
Sawa wewe si Mchagga lkn meno yako yameoza,Mwenyekiti wa Singida alijitolea Nyumba yake kuwa ofisi tokea 1992,sasa mlioni 5 kitu gani ? huna adabu wewe, huyu sawasawa na baba yako.Mkanda mkubwa wewe!!!!!ebo!!!!!
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Sawa wewe si Mchagga lkn meno yako yameoza,Mwenyekiti wa Singida alijitolea Nyumba yake kuwa ofisi tokea 1992,sasa mlioni 5 kitu gani ? huna adabu wewe, huyu sawasawa na baba yako.Mkanda mkubwa wewe!!!!!ebo!!!!!
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,993
Likes
2,014
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,993 2,014 280
Msomi gani ww, jadili hoja zilizotolewa na wahusika, na sio herufi za maandishi.. Acha Upimbi ww. Usituletee habari zako za "Movement 4 Chaggas" M4C humu. We mende!
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
Unajua watu kama wewe ndo mnastahili kufungwa jiwe shingoni na kutumbukizwa katikati ya bahari. Hapa mambo ya uchaga yanatoka wapi. mimi siyo mchaga lakini kwa nini unaingiza uchaga hapa. Nina mashaka sana na weledi wako
Mpuuzi mpuuzie mkuu, mtu yeyote anayehubiri udini, ukabila na ukanda ni zaidi ya -------- and should be wiped from the face of mother earth.
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,955
Likes
2,254
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,955 2,254 280
Mkuu nakubaliana na wewe kwani nilisikia pia wakati walipokaa mara ya kwanza kuna huyu jamaa aliyetumia jina la M23 ukiondoa mbili kwa ufutio, au ufanye kama hujaisoma ni kuwa alikuwa ameweka simu on ili kila kinachojadiliwa kimfikie katibu muenezi wa chama dola, na ndipo walipomgundua wakaamua kusachi PC yake wakakuta na huo waraka. umewekwa kwake. kama si hivyo jamaa naskia asingejulikana. pia siku si nyingi chuo kilitangaza kumkataa kwa kugundua amejiingiza kwenye politiks. hii ni ishara kuwa chama dola kinaweza kuhusikakwa karibu katika huu mparaganyiko uliojitokeza sidiemu.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,182
Likes
3,974
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,182 3,974 280
Hivi siku 14 zinaisha lini jamani?
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Nenda ww kibaraka cha dj na padri mpenda wanawake
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,993
Likes
2,014
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,993 2,014 280
Huhitaji kutumia akili sana kujua yanayoendelea nyuma yake kuna Mafisadi wa CCM hasa Mwigulu nchemba ndiyo mratibu mkuu wa hii kitu.
Hutumii akili ndo maana unashindwa kujadili ukweli wa hoja za akina zitto, unaanza kumjadili mtu binafsi. Sasa Mchemba hapa anahusika na nini?. Yaani mtu akihoji matumizi ya fedha za chama basi mhaini, msaliti na katumwa na Ccm. Duuh kweli wanachadema vilaza
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Msomi gani ww, jadili hoja zilizotolewa na wahusika, na sio herufi za maandishi.. Acha Upimbi ww. Usituletee habari zako za "Movement 4 Chaggas" M4C humu. We mende!
HOJA ZA CHUKI DHIDI YA WATU WA KASKAZINI, WACHAGA, NA SUALA LA DINI HAVITAMWACHA ZITTO WALA CCM IMARA KISIASA!... PIGENI DEBE SAANA ILI UDINI, UKANDA NA UKABILA UJENGEKE!... ZITTO aKIHAMIA CHAUMMA "UKIGOMA" NA UDINI WA CHAMA HIKI UTAONEKANA... AKIHAMIA CCM NI HIVYO HIVYO!... DHAMBI HII HAIACHI MTU!... HAUMMA BAADA YA KUANZISHWA NA ZITTO SASA AMEMUWEKA MUHA MWENZIE NA MTU WA DINI YAKE HASHIM RUNGWE KUWA MWENYEKITI...
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,650