Mambo 2 yanayotatanisha kwenye hoja za viongozi wote wa Chadema waliojiuzulu na yanayowaumbua


Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
utata juu ya wote waliojiuzulu chadema
.

Mimi kwenye Elimu ya shule za secondary mpaka high school na kuendelea niliopt kusoma masoma ya arts ikiwepo Lugha nk. kwa mantiki hiyo, nikichukua tamko la M/kiti wa Temeke, nikilinganisha na M/kiti Feki wa matawi ya Chadema mwanza, halafu nikiMalizia na m/kiti wa mkoa Singida na wengineo akiwepo Chatanda kama wewe ni mtaalam wa Lugha utagundua mambo yafuatayo.

Mosi, Staili ya uandishi kuanzia kichwa cha habari fonti inayotumika, upangaji wa aya mfumo wa uwasilishaji hoja au kwa ujumla tunasema staili ya uandishi ni ya mtu moja tu. Swali ni kwa nini na mtu huyo ni nani?

Pili, Hoja au tuhuma zinazotolewa zinafanana na msisitizo wake pia unafanana sana kiasi kwamba mwandishi huyo siyo mzuri hata wa kubadilisha lugha ili afiche malengo yake. Je kwanini na nani???

Tatu, kuanzia press kubwa ya Dsm, uchomaji wa ofisi za Chadema Arusha, Tamko la Mwanza na Singida nyuma yake utawakuta UVCCM wakiratibu. swali ni kwa nini na kwa ufadhili na mwongozo wa nani??

Nne, leo nimepata mahali taarifa zisizo rasmi kuwa kuna fungu la Sh mil 5 na kuendelea za kuwapa viongozi wa chadema nchi nzima. Sasa sina hakika kama hawa waliotangaza uamuzi wa kujiuzulu wamefikiwa na mafungu ya ccm au ni dhamiri zao. Time will tell.

Kwa kuhitimisha, matamko haya kuandikwa na mtu moja na kusomwa na watu wengine, pengine kwa kulipwa fedha kama fununu zinavyodai, kufanana kwa hoja za wanaojiuzulu na uwepo wa uvccm nyuma ya mikakati hiyo, kunanifanya niamini kuwa huu ni mchezo wa intelijensia fulani feki ambayo kiukweli ni mchezo wa danganya toto.- hadanganyiki mtu hapa.

Akili za kuambiwa nikichanganya na zangu, napata jawabu kuwa huu ni mkakati wa ccm. Chadema tutuvuka haya majaribu ni madogo sana kwangu. Aluta continua.

Hii hoja ya mdau nayo ina mashiko ukiunganisha dots ya malalamiko ya Mwigulu Fb.

Haya matamko anayaandika mwigulu na alikuwa anayasambaza kwa id yake ya taswira hapa jamii forum lakini hili la singida ametumia id mpya lakini rudi kwenye mabandiko yake ya nyuma aliyokuwa akijiripoti wakati akiwa marekani na moja aliyorusha akimlisha mtoto utaona aya na fonts zinafanana.
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,043
Likes
635
Points
280
Age
33
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,043 635 280
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Mkuu Awenda, hacheni kuwaongelea tena hawa watu, sibili tu siku 14 zifike tuwaondoe kabisa katika vichwa vyetu. Mnapoendelea kuwajadili wanaona kama wamewaumiza. Hacha waendelee na propaganda zao na CCM yao. Their days in Chadema are numbered. Hivi hazijafika bado!
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!
Unajua watu kama wewe ndo mnastahili kufungwa jiwe shingoni na kutumbukizwa katikati ya bahari. Hapa mambo ya uchaga yanatoka wapi. mimi siyo mchaga lakini kwa nini unaingiza uchaga hapa. Nina mashaka sana na weledi wako
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Huhitaji kutumia akili sana kujua yanayoendelea nyuma yake kuna Mafisadi wa CCM hasa Mwigulu nchemba ndiyo mratibu mkuu wa hii kitu.
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!
Mwisho wenu ni pale siku ya kumi na nne itakapogota. Nyambaff wee!
 
Mlingwa

Mlingwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
382
Likes
0
Points
33
Age
37
Mlingwa

Mlingwa

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
382 0 33
Japo tumechelewa tangu tulipowagundua 2010, sasa lazima waondoke.
 
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
220
Likes
34
Points
45
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
220 34 45
mkuu @Mikael P. Aweda kwanza napenda kukueleza kuwa yawezekana kuwa wanatumiwa na CCM, lakini umeshawahi kukaa na kufikiri kuwa kwanini mtu kama Mwenyekiti wa mkoa Singida, ambaye amejitolea kwa hali na mali ili CDM isonge mbele, Nyumba yake, sanduku la posta, na hata resource nyingine, leo hii awe ametumiwa na CCM? Kuna push factors gani ambazo zimepelekea hilo.
Tafakari! Chukua hatua
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
mkuu, tuwe wakweli mie naamini akina zzk wana makosa ila hata uongozi wetu uliobaki una makosa pia. kimsingi tuhuma hizi hazijaanza leo, zimekuwepo toka enzi za akina marehemu chacha wangwe, kafulila, Juliana shonza nk tukubali ukweli, tuhuma nyingi za msingi zimekuwa zikijirudia sasa sina hakika kama kujirudia huku ni bahati mbaya au vp!! nikuulize swali, (kuhusu ubaguzi) mh lema alilipuka hapa jf bila kupitia vikao na taratibu za ndani ya chama kama katiba yetu ya mwaka 2006 ibara ya 10 inavyoelekeza na hakufanywa chochote na uongozi - je hii ilikuwa ni kupitiwa kwa kamati kuu?! kwa kweli baadhi yetu tunapenda mabadiliko, lakini kuwe na HAKI na USAWA miongoni mwa wanachama wote.....tunataka demokrasia halisi ndani ya chama ili kujitofautisha na maccm.
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,513
Likes
116
Points
160
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,513 116 160
Mnamkweza bure Mwigulu. Hana uwezo huo.Mnajihelewesha kuyadadavua mambo na kutafuta suluhu ya kudumu ya tatizo ndani ya CHADEMA. Ni kama mtu mshirikina: Akiumwa kihwa anafikiria mchawi ni jirani yake , tumbo halikadhalika, mavuno kidogo sababu ni ileile jirani mchawi, akisikia kelele juu ya paa ni mhawi tu, hana sababu nyingine.
Huhitaji kutumia akili sana kujua yanayoendelea nyuma yake kuna Mafisadi wa CCM hasa Mwigulu nchemba ndiyo mratibu mkuu wa hii kitu.
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Jina lako ni CHADEMA FAMILY, mtuache tufanye yetu na CHADEMA halisi
 
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
220
Likes
34
Points
45
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
220 34 45
mkuu, tuwe wakweli mie naamini akina zzk wana makosa ila hata uongozi wetu uliobaki una makosa pia. kimsingi tuhuma hizi hazijaanza leo, zimekuwepo toka enzi za akina marehemu chacha wangwe, kafulila, Juliana shonza nk tukubali ukweli, tuhuma nyingi za msingi zimekuwa zikijirudia sasa sina hakika kama kujirudia huku ni bahati mbaya au vp!! nikuulize swali, (kuhusu ubaguzi) mh lema alilipuka hapa jf bila kupitia vikao na taratibu za ndani ya chama kama katiba yetu ya mwaka 2006 ibara ya 10 inavyoelekeza na hakufanywa chochote na uongozi - je hii ilikuwa ni kupitiwa kwa kamati kuu?! kwa kweli baadhi yetu tunapenda mabadiliko, lakini kuwe na HAKI na USAWA miongoni mwa wanachama wote.....tunataka demokrasia halisi ndani ya chama ili kujitofautisha na maccm.
gastone mkuu nimependa maswali yako maana hata mimi nimeuliza maswali ambayo yanataka kushabihiana na hayo. Binafsi ninachokiona hapa ni kuwa kuna tatizo la msingi, mimi nimewahi kuwa mwanachama wa YUNA, ambapo kuna watu wanaitwa waanzilishi, Author members, katiba ilikuwa kwa staili ambayo hawa jamaa ndo wenye maamuzi ya mwisho, wengi wa wanachama hao kwasasa ni viongozi wa CDM na wachache ni wa CCM. Ilikuwa dhambi kubwa kuliko zote ni kuhoji matumizi, utasikia next time hatukuchagui kwenda Nairobi kwenye EARMUN na kadhalika, hivyo mi nadhani kuna haja ya kuangalia kwa undani jambo hili. Hata hivyo wahenga walisema vita vya panzi furaha kwa.....
 
Last edited by a moderator:
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
673
Likes
1
Points
0
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
673 1 0
mkuu, tuwe wakweli mie naamini akina zzk wana makosa ila hata uongozi wetu uliobaki una makosa pia. kimsingi tuhuma hizi hazijaanza leo, zimekuwepo toka enzi za akina marehemu chacha wangwe, kafulila, Juliana shonza nk tukubali ukweli, tuhuma nyingi za msingi zimekuwa zikijirudia sasa sina hakika kama kujirudia huku ni bahati mbaya au vp!! nikuulize swali, (kuhusu ubaguzi) mh lema alilipuka hapa jf bila kupitia vikao na taratibu za ndani ya chama kama katiba yetu ya mwaka 2006 ibara ya 10 inavyoelekeza na hakufanywa chochote na uongozi - je hii ilikuwa ni kupitiwa kwa kamati kuu?! kwa kweli baadhi yetu tunapenda mabadiliko, lakini kuwe na HAKI na USAWA miongoni mwa wanachama wote.....tunataka demokrasia halisi ndani ya chama ili kujitofautisha na maccm.
Mkuu nakukumbusha na HENRY KILEWO KWENYE BLOG YAKE
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,114
Likes
3,327
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,114 3,327 280
mkuu @Mikael P. Aweda kwanza napenda kukueleza kuwa yawezekana kuwa wanatumiwa na CCM, lakini umeshawahi kukaa na kufikiri kuwa kwanini mtu kama Mwenyekiti wa mkoa Singida, ambaye amejitolea kwa hali na mali ili CDM isonge mbele, Nyumba yake, sanduku la posta, na hata resource nyingine, leo hii awe ametumiwa na CCM? Kuna push factors gani ambazo zimepelekea hilo.
Tafakari! Chukua hatua
Hata Naibu Katibu Mkuu, CHADEMA since 16 Years old.
Fedha fedheha Mkuu, kuna watu wanasaliti Ndoa zao walizozijenga kwa Mikono yao wenyewe
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Mkuu huu mkakati wa ccm utapita tuu. Wewe subiri siku 14 zikamilike ndio utaona kuwa samaki awezi kutishiwa na mawimbi ya Bahari. ZZT karibu atasaulika katika jamii ya Watanzania.
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Mkuu huu mkakati wa ccm utapita tuu. Wewe subiri siku 14 zikamilike ndio utaona kuwa samaki awezi kutishiwa na mawimbi ya Bahari. ZZT karibu atasaulika katika jamii ya Watanzania.
Wote waliokengeuka watarudi kwenye mstari TU, ila waliokamatwa na NGOZI ndio wezi sweka segerea wale. CHADEMA TAMU bana hata kutamka tu YATOSHA
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Wewe boot licker.. unatumiwa na wachagga! Wenzako wamejitambua, wamejitoa kwenye mtandao!


Hivi wachagga wamefanya kitu gani hadi wanachukiwa kama wasomali hapa tanzania? Hakuna post yako ambayo umewaongelea vizuri wachagga walikufanyaje?
 
A

asanusye

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
215
Likes
18
Points
35
A

asanusye

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
215 18 35
Nimekupata mkuu aweda nashukuru kwa kutufumbua macho,daima chadema iko juu
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Hata Naibu Katibu Mkuu, CHADEMA since 16 Years old.
Fedha fedheha Mkuu, kuna watu wanasaliti Ndoa zao walizozijenga kwa Mikono yao wenyewe
Hata mchawi anamtoa kafara mwanae.sembuse na kusaliti CDM chezea rupiaeee
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
of course wanalamba milioni 5.

umasikini ulioje kusaliti nchi yako kwa vipande milioni 5 vya dinari?
Ngosha yameandikwa ili yatimie.Kina zitto wanatimiza yale yaliyonenwa
 

Forum statistics

Threads 1,263,019
Members 485,781
Posts 30,139,034