Mambo 17 yaliyosababisha kuuawa kwa Muammar Gaddafi

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Hakuna aliyeruhusiwa kuhoji mapato ya mafuta, alijimilikisha mapato yote yeye na familia yake na rais walipewa misaada kidogo kama hivyo wengi wanavyosifia.
Sasa unahoji mafuta ya nini wakati ukioa mahari unaenda kudrow account ya serikali na mshahara kwa jobless upo.
Walitaka Roho yake tu.
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Sawa Gaddafi aliishatangulia mbele ya haki, Libya sasahivi ipoje tokea yeye aondoke, huo ndio Uhuru waliokuwa wanautaka wenye mawazo kama yako.
R-I-P MUAMMAR GADDAFI.
Baada ya kumuua na kutawanyisha serikali ya Gaddaffi tuambie matokeo yake sasa..walichokuwa wanakitaka wameshakipata. Au ndio wanakumbuka Misri sasa.kwamba Bora ya Misri ambako tulikula na Nyama.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,212
2,000
Sasa unahoji mafuta ya nini wakati ukioa mahari unaenda kudrow account ya serikali na mshahara kwa jobless upo.
Walitaka Roho yake tu.
Kuna raha gani ya ku drawl pesa ya mahari ilhali baba yako na kaka yako wamepotea kisa walikua wapinzani?
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Kuna raha gani ya ku drawl pesa ya mahari ilhali baba yako na kaka yako wamepotea kisa walikua wapinzani?
Kama walikuwa na ushahidi kuwa serikali ndio ilikuwa ikifanya hayo mbona hawakwenda kwenye mhimili mwingine ambao ni mahakama kushtaki
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,212
2,000
Kama walikuwa na ushahidi kuwa serikali ndio ilikuwa ikifanya hayo mbona hawakwenda kwenye mhimili mwingine ambao ni mahakama kushtaki
Kushtaki wapi wakati majaji, mahakimu, tume ya uchaguzi, polisi, usalama wa taifa vyote vilikua mfukoni mwa Gaddafi!
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Kushtaki wapi wakati majaji, mahakimu, tume ya uchaguzi, polisi, usalama wa taifa vyote vilikua mfukoni mwa Gaddafi!
Kwani haujasoma mihimili ya serikali Sky?
Kila mhimili upo huru kabisa.hiyo ya kusema ilikuwa mikononi mwa Gaddafi ni maneno ya kitaa tu.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,212
2,000
Kwani haujasoma mihimili ya serikali Sky?
Kila mhimili upo huru kabisa.hiyo ya kusema ilikuwa mikononi mwa Gaddafi ni maneno ya kitaa tu.
Dalili ya dikteta ni kupita uchaguzi bila kupingwa au kupita kwa 98%. Hii maana yake wapinzani wake wamebanwa mpaka kukosa nafasi kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom