Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo 10 Usiyoyajua Kuhusu Deo Filikunjombe! "Alitaka Kuwa Padiri", "Ni Mgonjwa wa ...!.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, May 9, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,924
    Likes Received: 7,185
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Naomba kwanza nikiri, sijawahi hata siku moja kutune in Clouds Radio kumsikiliza Diva!, Nilikuwa namuona kama mtangazaji ma..ya fulani, ambaye analegeza sauti yake kiwizi wizi ili kukuza mtaji wa biashara yake ya kuuza mw.li!.

    Leo baada ya kusikia ataongea na jembe, Deo Filikunjombe kwa mara ya kwanza nimestop kila kitu na kutune in!.

    Haya ni yale ambayo hutukuyajua kuhusu Mhe. Deo Filikunjombe.

    Kumbe

    • Alitaka kuwa padiri ili kutumikia watu! tatizo kumbe ni "Deo the Lover!.
    • Alipata jiko alipotembelea Ngorongoro kuangalia wanyama!
    • Ni mgojwa na Nywele ndefu na kucha!.
    • Mkewe ni binti wa Kimasai!.
    • Ana watoto watatu tuu na wote ni vidume!.
    • Kumbe alikuwa mtangazaji wa Radio One!.
    • Jina lake la zamani Deo Haule!. Yaani yule mtangazaji Deo Haule kumbe sasa ndie Filikunjombe!.
    • Ana sauti yenye bonge la punch!, alimfunika mbaya Diva!.
    • Hakutegemea kuwa mwanasiasa!, japo baba yake alikuwa kiongozi wa Tanu na baadae CCM!.
    • Alisoma Chuo Kikuu cha Makerere!.
    Mnaweza kuisikia iterwiew ypte kwa kutembelea Millad Ayo!.

    My Take.
    Kumbe hivi vipindi ambavyo sisi wengine tiumekuwa tukividharau kama vya kipuuzi puuzi na kuwaona watangazaji wake ni wajinga wajinga kama Kibonde, kumbe mara moja vina contents that makes sense!.

    Hongera Clouds, Hongera Diva, Hongera Deo Filikunjombe for being open!.

    Pasco.
     
  2. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mmmmmmh
     
  3. c

    calvingyan Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhmhhhhhhh......!!!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    A sceptical compliment though!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pasco unataka kuniambia hukuwahi kujua kuwa Deo Filikunjombe alikuwa Mtangazaji RADIO 1 kwa jina la Deo (Hauli) sio Haule?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,036
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    pasco hutuuzii chai kweli.. kila mtu anajua kuwa deo alikuwa reporter wa redio 1.
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 881
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hajabadilisha jina,still anaitwa Deo filikunjombe Haule ndo jina lake in full mkuu pasco,usiogope! kwa kipangwa haule inaweza pia kutamkwa(hauli)
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,924
    Likes Received: 7,185
    Trophy Points: 280
    Ni hakika, wanaopendwa na wengi, hufa wangali vijana, nimeumizwa na msiba huu!.

    RIP Deo Filikunjombe!.

    Pasco
     
  9. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 12,599
    Likes Received: 41,188
    Trophy Points: 280
    r.i.p komredi deo
     
  10. U

    Upiversity JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2015
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 2,407
    Likes Received: 1,117
    Trophy Points: 280
    nimekubali yanayosemwa na watu,ni kweli wanaopendwa na wengi siku zote,hufa wangali vijana!
    Deo,kalale pema peponi!
    Daima tutakukumbuka!
     
  11. mahershalalhashbaz

    mahershalalhashbaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeumia kupita maelezo kwa kifo cha kiongoz kijana na shupavu, asiyekuwa na upande wa kuegemea japo kulikua na pande 2, R.I.P OUR LOVE BROTHER.
     
  12. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 10,095
    Likes Received: 5,636
    Trophy Points: 280
    Uzi wa zamani r.i.p kamanda!
     
  13. B

    Baba Alves New Member

    #13
    Oct 16, 2015
    Joined: Oct 5, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhhjj
     
  14. muhuwesichimalamyasi

    muhuwesichimalamyasi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2015
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 206
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nikikumbuka alivyokubali kusaini fomu ya kutokuwa na imani na waziri mkuu?r.i.p my brother deo.kazi yako imeonekana.........
     
  15. Marco Polo

    Marco Polo JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 1,640
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Duh! Deo Haule sio jina geni masikion mwangu kumbe ndo Filikunjombe?
     
  16. Cham Bee

    Cham Bee JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2015
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 2,462
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Rest In Peace
     
  17. king_maina

    king_maina New Member

    #17
    Oct 17, 2015
    Joined: Oct 6, 2015
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP kamanda
     
  18. binti kiziwi

    binti kiziwi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2015
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,988
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Sad, sad, sad RIP Comrade!
     
  19. k

    kidodosi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2015
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 747
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    rip deo!!!!!!!
     
  20. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2015
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,338
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    pumzika kwa amani Deo
     
Loading...