Mambo 10 niliyojifunza 'sanaa za maonyesho' za Lowassa - Arusha | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo 10 niliyojifunza 'sanaa za maonyesho' za Lowassa - Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Candid Scope, May 30, 2015.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,893
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    [​IMG] [​IMG]
    Alalamika alimsaidia Kikwete Kampeni za urais lakini sasa yeye ametoswa

    MAMBO 10 NILIYOJIFUNZA KWENYE "SANAA ZA MAONESHO" ZA LOWASSA.


    By Malisa GJ,

    1. Asilimia zaidi ya 90% ya watu waliokuwepo uwanjani wamegharamiwa. Bodaboda walilipwa, Wanafunzi walisafirishwa, Waandishi walilipwa. Wachache walioenda kwa hiari yao walienda kushangaa tu wala sio mashabiki wa Lowassa. This is to say ikiwa Lowassa asingetumia pesa huenda uwanjani angekua yeye na familia yake tu.

    2. Wengi wanaomuunga mkono Lowassa ni "opportunists". Ni watu wanaotegemea akiingia madarakani awakumbuke. Either awape vyeo au awape unafuu kwenye biashara zao. Hakuna yeyote kwny kundi la Lowassa anayemuunga mkono kwa lengo la kuisaidia nchi.

    3. Afya ya Eddo imedhoofu sn kuweza kuwa Rais wa nchi. Alipoingia uwanjani ameshindwa kupanda ngazi za jukwaa, akasimama katikati ya ngazi kwa dakika chache kabla ya kusaidiwa kupanda. Pia anaongea kwa Shida, na mikono yake haina nguvu. Hali hii imesababisha ashindwe kushika microphone alipopewa "mike" na Kibonde.

    4. Mkutano wa Lowassa leo ni biashara kama zilivyo biashara nyingine. Kuna watu wamepata hela ya kulipa mahari kupitia mkutano huu, kuna waliopata mitaji ya kukuza biashara zao na kuna waliopata lift za bure za kwenda Arusha kufanya mambo yao. Hii inaitwa "mbwa kala mbwa"

    5. Kutokana na maelezo ya Eddo ni wazi kuwa ana "bifu" na JK. Amekiri kuwa alimpigania sn Kikwete 1995 na 2005 lakini inavyoonekana JK amemsaliti.

    6. Akiingia madarakani atalipiza kisasi kwa wabaya wake wote hasa Samuel Sitta, Anthony Diallo na vibaraka wao wote. Ikiwa Eddo atashinda kuna dalili Sitta, Dialo, Makonda, na vibaraka wengine wa CCM wakaishia jela.!

    7. Mkutano wa leo ulikua ni mkwara wa kuionesha Kamati kuu ya chama chake kuwa ana nguvu kiasi gani, ili wasijaribu kabisa kukata jina lake wakihofia kukipasua chama.

    8. Safari ya matumaini ni safari ya matamanio. Au unaweza kuiita safari ya matumizi. Huwezi kutumia 1.4 bilion for just a single day wakati kuna watu wanakufa kwa kukosa "padadol" ya shilingi mia halafu ukasema ni matumaini. Labda matumaini ya kuuza nchi.!

    9. Ikiwa Eddo atashinda Yuko tayari kutumia rasilimali za nchi ili kulipa fadhila kwa rafiki zake waliomuunga mkono wakati wa kugombea. Kwa mfano yupo tayari kumgawia Mengi vitalu vya gesi Mtwara na kuwaacha watanzania wasinufaike na gesi yao kisa tu Mengi alimpa support kwny kugombea.

    10. Lowassa ni msanii mzuri wa sanaa za maonesho. Ametumia makundi yote mawili ktk kufanikisha azma yake. Kundi la Maskini na kundi la matajiri.Ametumia maskini kwa kuwaahidi kuwa atawabana matajiri walipe kodi ili kuboresha maisha ya maskini.

    Na ametumia matajiri akiwaahidi kuwa atawabana maskini ili wasipige kelele wakati anawagawia matajiri rasilimali za nchi. Hii ni sanaa. Ha hakika hapa Eddo ameitumia vizuri elimu yake ya sanaa ya chuo kikuu cha Dar es Salaam. (B.A in Fine &Perfoming Arts).!

    NB: Watanzania hawawezi kuruhusu kumpa nchi hii "msanii". Nchi hii inatakiwa kuongozwa na mtu "real". Na mtu real hawezi kupatikana kwingine nje ya UKAWA.!

    #SAY_NO_TO_SANAA
    #SAY_NO_TO_CCM
    #BE_REAL . #VOTE_FOR_UKAWA .
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #141
    Aug 25, 2015
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    atangaze era sio kuzurura zurura ovyo,mwenzake yuko mikoani kwa wapiga kura anamwaga sera anasepa mkoa kwa mkoa kiji kwa kijiji
     
  3. master mind himself

    master mind himself Senior Member

    #142
    Aug 25, 2015
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 152
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umekula mabalachichi yaliyo oza ona sasa unavyo halisha popompoo mkubwa wewe
     
  4. MAHANJU

    MAHANJU JF-Expert Member

    #143
    Aug 25, 2015
    Joined: Aug 26, 2014
    Messages: 4,871
    Likes Received: 5,019
    Trophy Points: 280
    Ukiandika matusi haya humu unafikiri utabadilisha mawazo ya watu?
    Watu wanataka mabadiliko!
     
  5. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #144
    Aug 25, 2015
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 5,386
    Likes Received: 4,258
    Trophy Points: 280
    mwaka huu hamtalala
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #145
    Aug 25, 2015
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Huyo aliendika huu uzi ni mwanachadema,hao ndio watu wa slaa,sio nyie team lowassa wakuja mlioingia chadema wiki iliyopita! mtafute huyo malisa umalize hasira zake,usipasue keyboard bure kwa jazba!
     
  7. k

    kanone JF-Expert Member

    #146
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    alishanza kuripiza kisasi umesahau ya mwakyembe na magula na leo umesikia ya polepole,
    huyu lowasa na mtandao ni hatari kwa taifa letu,ni mafya wa hatari

     
  8. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #147
    Aug 25, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 8,906
    Likes Received: 3,650
    Trophy Points: 280
    Khaa!! Tutegemee kuwa na mikoa 300 na wilaya 8000!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #148
    Aug 25, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #149
    Aug 25, 2015
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Imenadikwa na malisa GJ,Najua siwezi kubadili mawazo yako wewe sio ya watu
     
  11. PRINCE CROWN

    PRINCE CROWN JF-Expert Member

    #150
    Aug 25, 2015
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 4,497
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    nenda kidirishani ukalipwe ujira wa mwia,
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #151
    Aug 25, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. k

    kanone JF-Expert Member

    #152
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mabadiriko ya kuwapa sumu watu
    1,mwakyembe na leo polepole kuvamiwa,ni upuuzi tu hat mungu hapendi

     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #153
    Aug 25, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  15. Coke Zero

    Coke Zero JF-Expert Member

    #154
    Aug 25, 2015
    Joined: Mar 30, 2015
    Messages: 1,031
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hawa wa juzi tunawaita NYUMBU
     
  16. MAHANJU

    MAHANJU JF-Expert Member

    #155
    Aug 25, 2015
    Joined: Aug 26, 2014
    Messages: 4,871
    Likes Received: 5,019
    Trophy Points: 280
    Hueleweki wewe!
     
  17. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #156
    Aug 25, 2015
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    (11)Konda wa daladala alieombwa kufanya nae maigizo yakurudishiwa change kapiga bingo mbaya kwenye igizo moja tu hii ni hatariiii
    (12)Gongo la mboto huko vichochoroni alikua kama bwana pepsi ukipata bahati yakukutana nae tu mfukoni ni shiidaaa
     
  18. k

    kanone JF-Expert Member

    #157
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mwafrika leo posho yako uliyolipwa inakutesa na bango lako,

    weka na nyaraka za richmond alizokuwa anatamba nazo slaa na mnyika au hata hilo haulijui maana wangine ni 4u wajana baada ya kununuliwa wafanye propaganda wakati hawaelewi yaliyojili huko nyuma
    ,unatia aibu ,kijana kununuliwa wakati mungu amekupa karama na vipawa vyote ni aibu mbele za mungu na malipo yake lazima yakukute tu ,
    jitambue linda utu wako na falsafa ya maisha yako,maana naona masharti ya kusambaza hili bango lako uliyopewa yanakutesa sana boy
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #158
    Aug 25, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tulia dozi ifanye kazi
     
  20. k

    kanone JF-Expert Member

    #159
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    unajua lowasa maigizo hajayaanza leo hata shahada yake ni ya maigizo ,a,k,a sanaa
    unajua unapoona kiongozi anajikita kwenye maigizo badara ya kutengemea majukwaa ya wasomi kuwashawishi ili wampe kura ni hatari sana maana atakuwa rais wa maingizo tu,wajinga wanaona yaani kama vile ni kituko cha karne lkn mimi limemuuliza mtu swali ameshidwa kunipa jibu maana nilimkuta sehemu anashangilia ,
    nikamwambia
    je lowasa akiwa waziri mkuu uliwai kusikia amepanga daradara ,? Na wakati kipindi hicho ndo hilikuwa kazi yake kwa wakati huo? Amebaki hana cha kujibu nikamwambia k]jitambue acha kuuza kurayako kwaq maigizo ya wanasiasa maana na wenygine walikuwa na nyaraka za richmond wanatamba nazo leo hawana cha kusema tu ni aibu,

     
  21. k

    killian2016 New Member

    #160
    Aug 25, 2015
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna jipya
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...