Mambinti wanopeleka ulabu


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Katika sehemu mbalimbali nilizowahi kupita, Nimekuwa nikifuatilia mabinti ambao hutumia ulabu na nimegundua wengi wao ni wepesi kjieleza kwa wenza wao jinsi wajisikiavyo kimapenzi na hisia zao na mambo mengine waziwazi bila kuficha kuliko wasio tumia, Hivyo kupelekea uhusiano wao kuwa imara zaidi!

Ushauri

Msiotumia nawashauri mtumie angalau kidogo tu kama kiburudisho kwa ajili ya afya zenu na kujenga mahusiano mazuri kwa wenza wenu kwa kuwa wawazi kwa mambo yaliyoko kwenye mioyo yenu

Karibuni
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kimweka taratibu wengine sie hatutumii na tumeshaanza kuzeeka sasa itakuwaje jamani
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hahaaa yaani kuiona tu hii post nikamkumbuka NYANZALA wangu ...hahaaaa Martins plus Cinzano....aluuuuuuuuuuuuuuuu
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Katika sehemu mbalimbali nilizowahi kupita, Nimekuwa nikifuatilia mabinti ambao hutumia ulabu na nimegundua wengi wao ni wepesi kjieleza kwa wenza wao jinsi wajisikiavyo kimapenzi na hisia zao na mambo mengine waziwazi bila kuficha kuliko wasio tumia, Hivyo kupelekea uhusiano wao kuwa imara zaidi!

Ushauri

Msiotumia nawashauri mtumie angalau kidogo tu kama kiburudisho kwa ajili ya afya zenu na kujenga mahusiano mazuri kwa wenza wenu kwa kuwa wawazi kwa mambo yaliyoko kwenye mioyo yenu

Karibuni
hapa nakuunga mkono kabisa, mimi nishazoea nikikuta bibie kautwika najua leo nakula maneno, yatashushwa yote niliyomkera kama alivumilia mwezi au wiki , baada ya hapo anakuomba msamaha kabla hata ulabu kumuishia kichwani........... vry interesting coz huwa nabaki kumtazama tu huna la kufanya
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,974
Likes
1,279
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,974 1,279 280
Mh hapo mkuu usitutafutie shida wanaume,bora utuache na wenzi wetu wasiotumia hiyo kitu,kwani ni nani asiyejua purukushani za wanamama wanaopiga ulabu?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
kutokudanganyika nako ni kudanganyika pia, ushanifahamu weye
Kwahiyo nadanganyika kua sidanganyiki sio?Hahaha sio kweli!Sidanganyiki kua sidanganyiki.,ni kweli sidanganyiki!
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
15
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 15 135
Je akiwa anapiga pombe kali kabisa inakuwaje?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Katika sehemu mbalimbali nilizowahi kupita, Nimekuwa nikifuatilia mabinti ambao hutumia ulabu na nimegundua wengi wao ni wepesi kjieleza kwa wenza wao jinsi wajisikiavyo kimapenzi na hisia zao na mambo mengine waziwazi bila kuficha kuliko wasio tumia, Hivyo kupelekea uhusiano wao kuwa imara zaidi!

Ushauri

Msiotumia nawashauri mtumie angalau kidogo tu kama kiburudisho kwa ajili ya afya zenu na kujenga mahusiano mazuri kwa wenza wenu kwa kuwa wawazi kwa mambo yaliyoko kwenye mioyo yenu

Karibuni

Ungesoma na hii post ya jamaa anaelalamika mwenza wake kutompa mambo fulani mpaka John Walker kwanza, ingekusaidia

https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/95488-sipati-unyumba-hadi-alewe-chakari.html
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Katika sehemu mbalimbali nilizowahi kupita, Nimekuwa nikifuatilia mabinti ambao hutumia ulabu na nimegundua wengi wao ni wepesi kjieleza kwa wenza wao jinsi wajisikiavyo kimapenzi na hisia zao na mambo mengine waziwazi bila kuficha kuliko wasio tumia, Hivyo kupelekea uhusiano wao kuwa imara zaidi!

Ushauri

Msiotumia nawashauri mtumie angalau kidogo tu kama kiburudisho kwa ajili ya afya zenu na kujenga mahusiano mazuri kwa wenza wenu kwa kuwa wawazi kwa mambo yaliyoko kwenye mioyo yenu

Karibuni
Tena siku hizi kuna kila aina ya kinywaji huwezi sema hujapata ulabu unaoendana na wewe...ndo maana nawapenda mademu wa Arusha hawana cha kuzunguka sijui wine mara savannah wao straight mnaanza na shots mnakuwa mshatoa aibu kuanzia hapo demu wako anakuwa best yako....
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Tena siku hizi kuna kila aina ya kinywaji huwezi sema hujapata ulabu unaoendana na wewe...ndo maana nawapenda mademu wa Arusha hawana cha kuzunguka sijui wine mara savannah wao straight mnaanza na shots mnakuwa mshatoa aibu kuanzia hapo demu wako anakuwa best yako....
I agree with u 100%, check my signature!!!! nawahi bia mkuu...
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,285