Mamba Aiangusha Ndege Kongo, 20 Wafariki


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
Mamba Aiangusha Ndege Kongo, 20 Wafariki
5061966.jpg

Mabaki ya ndege iliyoangushwa na mambaMonday, October 25, 2010 2:35 AM
Watu 20 wamepoteza maisha yao nchini Kongo baada ya ndege waliyokuwamo kuanguka toka angani baada ya mamba aliyeingizwa kinyemela ndani ya ndege hiyo kuchoropoka na kuleta kizazaa kikubwa ndani ya ndege.Abiria aliyetaka kumsafirisha mamba wake kinyemela kwa kumficha mamba huyo ndani ya begi na kuingia nalo ndani ya ndege amesababisha vifo vya watu 20.

Ni mtu mmoja tu kati ya watu 21 waliokuwemo ndani ya ndege huyo ndiye aliyenusurika maisha yake.

Kwa mujibu wa abiria huyo aliyeponea chupu chupu kupoteza maisha yake, mamba huyo aliyekuwa amefichwa ndani ya begi na kuingizwa kinyemela ndani ya ndege nchini Kongo alisababisha mtafaruku mkubwa ndani ya ndege na kupelekea ndege kuanguka.

Mamba huyo alichoropoka toka kwenye begi wakati ndege ndogo ya abiria iliyotengenezwa nchini Czech aina ya Let 410 ilipokuwa angani ikitoka mji wa Kinshasa kuelekea Bandundu.

Ilikuwa ni patashika nguo kuchanika wakati mamba huyo alipoanza kuranda randa ndani ya ndege na kupelekea abiria waviache viti vyao kusalimisha maisha yao.

Wahudumu wa ndani ya ndege walikimbilia ndani ya chumba cha marubani na kufuatiwa na baadhi ya abiria ambao nao waliamua kuitumia nafasi hiyo kusalimisha maisha yao.

Inasemekana kuwa ndege hiyo ilianguka toka angani kutokana na uzito ndani ya ndege kuelemea upande mmoja.

Ndege hiyo iliangukia kwenye nyumba iliyopo maili chache toka kwenye uwanja wa ndege ambao ndege hiyo ilipanga kutua.

Mamba aliyesababisha ajali hiyo alitoka salama salimini toka kwenye mabaki ya ndege hiyo lakini aliuliwa kwa kuchomwachomwa na kisu na watu waliojitokeza kuwaokoa majeruhi wa ajali hiyo.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Pole sana wana kongo.........
Mungu yupo nanyi..
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
RIP ila ni ujinga,Africans need to be serious!
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
What a sad story, Mungu awalaze mahali pema peponi.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Inasikitisha sana watu hawafikilii mamba ukamuweka kwenye begi?:nono:
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,458
Likes
65
Points
145
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,458 65 145
Du!! Jamani ,
Ni hadithi ya kusitisha na kuchekesha. sasa watu wenye hasira nao wakamuuwa mamba. he Africa bado tuna kazi du.:smile-big::smile-big:
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Hakuna Airport check?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Inatisha.

Airport screening at its worst!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Kwa kweli ni ajabu na kweli. Hii inaonyesha ni jinsi gani Africa tulivyo wababaishaji maana hapo inaonekana kuna mazingira ya rushwa rushwa hadi mamba kuingi ndani ya ndege.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Aisee huyo mtu amekamatwa mbona anasababisha hatari kubwa sana namna hii
 
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
219
Likes
1
Points
0
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
219 1 0
Hao watu walikuwa waoga mno. mamba wa kutosha kwenye begi awashinde kukontrol? ni ujinga wa hali ya juu sana ndo umewauwa. angalined dicovery channel national geograph za DSTV. Iy is ver easy kumdhibit mamba hasa mdogo
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
Hao watu walikuwa waoga mno. mamba wa kutosha kwenye begi awashinde kukontrol? ni ujinga wa hali ya juu sana ndo umewauwa. angalined dicovery channel national geograph za DSTV. Iy is ver easy kumdhibit mamba hasa mdogo
unaweza kukuta alikuwa kenge na isitoshe wenyewe mambo ya balance hawayajui so hata wakikaa wote upande mmoja wanaona poa tu
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
This is like a joke!! aaaiiigh! RIP na hizi ndege zikianza kuanguka basi ndio kama msimu! maana jana moja bado kidogo ianguke (Quantas), leo Cuba sijui na hawa wasanii wenzetu wa Congo! Africans need to be serious, :nono:Jeeeeeeeeeeeeeeeez!!!
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,673
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,673 280
Huyu 'Chalii' aithee mbona maandishi yake yamekaa kimzaa kimzaa sana wakati ni vitu vya kusikitisha.
baada ya mamba aliyeingizwa kinyemela ndani ya ndege hiyo kuchoropoka na kuleta kizazaa kikubwa ndani ya ndege.

mamba huyo aliyekuwa amefichwa ndani ya begi na kuingizwa kinyemela ndani ya ndege nchini Kongo alisababisha mtafaruku mkubwa ndani ya ndege na kupelekea ndege kuanguka.

Ilikuwa ni patashika nguo kuchanika wakati mamba huyo alipoanza kuranda randa ndani ya ndege na kupelekea abiria waviache viti vyao kusalimisha maisha yao.

Wahudumu wa ndani ya ndege walikimbilia ndani ya chumba cha marubani na kufuatiwa na baadhi ya abiria ambao nao waliamua kuitumia nafasi hiyo kusalimisha maisha yao.
Yaani kama namuona huyo mamba alivyochoropoka ghafla na mstuko wa abiria na hizo fujo alizo alizowafanyia huyo mamba angani 'haki-ya-mungu' mpaka watu kukimbilia kwenye pilot's cabin, alafu tena anaongezea ilikuwa kizazaa hizi abari za kusikitisha yeye anaona kama story ya utani.

anyway R.I.P
 
N

nyamoronga

New Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

nyamoronga

New Member
Joined Nov 5, 2010
2 0 0
pole sana wenzetu wakongo kwa maafa hayo.but who should be blaimed ? airport management-security department or who,simply i don't understand.there should be some one to be charged of this offence,come on, may be airport sreening system is outdated can't even see.....or corruption....????.
Almight God to rest their soul in peace.
Amen.:nono::A S angry::bowl::doh:
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Kweli huko DRC kitu usalama wa anga na maisha ya binadamu ni zero kabisa. Hata cockpit inaingilika kirahisirahisi tu? Hawana habari kabisa na marekebisho ya milango ya cockpit yaliyosisitizwa baada ya Septemba 11 (2001)? Ndio maana tunakosa hoja za kujitetea wazungu wanapopiga marufuku ndege zetu kwenye anga zao. :A S angry:
 
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Duh Afrika kweli kuna mambo. Hii inanikumbusha Nigeria nao wana ujinga kama huo eti mtu anaruhusiwa kupanda kwenye ndege na kuku! Yaani unamwona abiria wa karibu yako ana kuku kwenye kikapu kamshikilia. Inatia aibu kwa kweli.
 
D

Deck Joel

Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
38
Likes
2
Points
15
D

Deck Joel

Member
Joined Apr 14, 2010
38 2 15
Hii habari ya kushangaza sana, Afrika tunasafari ndefu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,863