Mama yake Zitto Kabwe Anusurika kifo mara Baada ya kupata Ajali mbaya ya Gari hapo jana jioni..!!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
MAMA mzazi wa Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe, Shida Salum amenusurika kifo baada ya gari alilokuwa akisafiria kutoka Dar es Salaam kuelekea mkoani Lindi kupata ajali mbaya. Habari ambazo zililifikia gazeti hili jana jioni muda mfupi tu baada ya kutokea kwa ajali hiyo, zilieleza kuwa chanzo chake ni kupasuka kwa tairi la nyuma wakati gari likiwa kwenye mwendo mkali.


Kwa mujibu wa habari hizo, ingawa Mama Zitto hajaumia lakini gari hilo liliharibika vibaya kutokana na kubiringika mara kadhaa kabla ya kuangukia porini.

Mama Zitto ambaye pia ni Mwenyekiti wa Taifa wa Chama cha Walemavu (CHAMATA), alikuwa akielekea kwenye ziara ya kikazi mkoani Lindi na alipata ajali hiyo muda mfupi baada ya kutoka kwenye maadhimisho ya siku ya watu wenye ulemavu yaliyofanyika katika viwanja vya Mnazi Mmoja, ambapo Rais Jakaya Kikwete alikuwa mgeni rasmi.

Akizungumza kupitia simu yake ya kiganjani na RAI Jumatano, Mama Zitto alisema anamshukuru Mungu kwa kuwa hajaumia.

Alisema ajali hiyo ilitokea katika eneo la Nguruku Wilaya ya Mkuranga na kwamba hakuna aliyeumia lakini gari limeharibika vibaya.

"Namshukuru Mungu kwa kunusurika na ajali hii ambayo hata hivyo nilimuona dereva akijitahidi kutuokoa, lakini ikashindikana.

Nashukuru kwani wanangu wamenitumia gari lingine na inanibidi niendelee na safari kwani kesho asubuhi (leo) ninaanza mkutano," alisema Mama Zitto.

Source: Mtanzania
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Pole yake na amshukuru Mungu kwa kumwepusha na kifo.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Inshaallah salama mama!!!!!

Allah akuvue na mabalaa ya viumbe wanaoonekana na wasioonekana!!!!

Aaamiyn!!!!!!

Mytake; Muandishi wa hilo gazeti anashindwa kusema aina ya gari,number plate inasomekaje na umiliki wa gari????!!!! Hata jina la dereva???!!!

Kishamtaja Zitto basi nafsi kwatuuu!!!!!!!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Tunamwachia Mungu!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,592
Likes
5,285
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,592 5,285 280
Mungu amponye mama wa watu na kumjaza uzima tereeee!

(Ziara ya kikazi Lindi, msaliti Chitanda Lindi, tutaujua ukweli tu dunia haina siri)
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
R.I.P Chacha Wangwe...
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Mungu amponye mama wa watu na kumjaza uzima tereeee!

(Ziara ya kikazi Lindi, msaliti Chitanda Lindi, tutaujua ukweli tu dunia haina siri)
Ungeenda ofisini kujua nature ya hiyo ziara!!!!!!
I thought you were one smart guy!!!!!!
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,143
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,143 280
R.I.P Chacha Wangwe...
Mzimu aw Chacha Wangwe umebisha hodi Chadema unawauliza lkulikoni wameshindwa kumkumbuka hata kwa Bango tu pale TBC wala Padri Slaa ameshindwa hata kuitisha Sala kisha kutembelea kabiri la Marehemu Kamanda Chacha Wangwe Ndio Maana Mzimu ulitimba Kahama na jawabu ameliona Chezea Mzimu wewe........
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,143
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,143 280
Mzimu wa Chacha Wangwe una huzuni kubwa juu ya kutelekezwa na kusahauliwa kabsa huku ukisema Kuwa Kama Marehemu Chacha angelikuwa Mchaga sidhani Kama angesahaulika hv !
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,143
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,143 280
Ukabila hadi kwa Marehemu jamani !
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,854
Likes
469
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,854 469 180
Natumai tairi la gari lake halijafanyiwa hila na wahafidhina wanaozitafuta roho zao yeye na mwanawe kwa kila hila.
Wewe kaharishe kwanza ndo urudi humu kabla hujaenda hospitali ya amana kulazwa kwa kipindupindu kilichokupata.
Usichelewe maana ukianza na kutapika uhai utakuwa mashakani.Ushauri wangu kwako acha kula uchafu maana siku zako zitahesabika.Umeanza na kipindupindu inafuata amoeba
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
mbona kurungezi ya habari hawajasema lolote..
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
ccm bhana,.. Kila ishu inayotokea wanasema CDM wanahusika,.


''Kale ka usemi kasemacho mti wenye matunda ndio upigwao mawe nakaona hapa''
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,386
Likes
29,321
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,386 29,321 280
Hii habari inanikumbusha Chacha Wangwe.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Natumai tairi la gari lake halijafanyiwa hila na wahafidhina wanaozitafuta roho zao yeye na mwanawe kwa kila hila.
Wahafidhina wabaya sana.......hata JK walitaka kumtoa roho kwa kunyofoa tairi ya gari

 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Pole mama zito. Ni wakati wakuwa makini sana huu mkizingatia maadui zenu wanawasaka kila kona. Zitto alilegezewa tairi za gari lake ni vyema kuwa makini na hawa WACHAGA.
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713