Mama yake Dogo Janja afunguka: Irene Uwoya alitambulishwa kwangu mwaka jana, ni kweli ameolewa na mwanangu


J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
424
Likes
1,368
Points
180
J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
424 1,368 180
Mama yake Dogo Janja Zaituni Omary amepigiwa simu na DJ Hazuu na kufunguka kuhusu sintofahamukuwa mwanawe kaoa kweli ama vipi

Mama huyo amesema nin kweli mwanawe ameoa na alitambulishwa kwa mkwewake huyo tangia mwaka jana na wanawasiliana sasa na leo asubuhi ameongea nao kuwajulia hali

alipoulizwa juu ya umri waokutofautiana sana amsema haoni kama hilo ni tatizo na juu ya sherehe amasema imepangwa na itafanyika baada ya muda

 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,628
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,628 280
Kila la kheri.
Sijui ataweza mwambia kitu uwoya amsikie kama mume kweli maana najiuliza hata kama irene atakuwa ana feel kwamba kweli ana mume ndani.
Ila mwanaume mashine mengine mbwembwe japo pesa zinaifanya kama ilikuwa mashine ya mwingereza inageuka kuwa na nguvu za kigermany
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,093
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,093 280
Mwanaume mashine....mashine....!!
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,795
Likes
2,298
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,795 2,298 280
Maskini namuonea huruma sana huyu dogo
 

Forum statistics

Threads 1,249,771
Members 481,045
Posts 29,711,151