Mama Wema afunguka kuhusu Wema kurudiana na Diamond


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
Licha ya Mwanamuziki wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’ na staa wa filamu za Kibongo, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’ kuibuka na kukanusha sakata lao la kurudiana, bado madai ya wawili hao kutoka kwa siri yamekuwa yakishika kasi kiasi cha kumfanya mama mzazi wa Wema, Miriam Sepetu naye kulazimika kufungukia taarifa hizo.




Wema Sepetu na Mama Yake
MADAI YA KURUDIANA


Watu walio karibu na mastaa hao wanadai kuwa, siyo siri, Wema na Diamond wanakutana wanapohitajiana ila ni vigumu kukiri kwa kuwa kila mmoja ana mtu wake.

Watoa ubuyu hao walizidi kufunguka kuwa, isingekuwa rahisi watu kuvumisha kitu ambacho hakipo na kitendo cha mitandao mingi ya kijamii kulianika hilo kinaashiria kuwa kuna jambo nyuma ya pazia.

“Wema ameibuka na kusema hajarudiana na Diamond ila wanashirikiana katika kazi tu, sasa sisi tunawaona wakijivinjari kwa siri na usitarajie kwamba yupo atakayekiri maana Wema yuko na Idris (Sultan) na Diamond yupo na Zari…

“Lakini pia mitandao mingi ya kijamii inaandika huku wakiweka viashiria vya kurudiana kwao, sasa kama wao wanabisha, wabishe tu lakini sisi ndiyo tunaujua ukweli na ipo siku wataumbuka,” alisema mtu wa karibu wa Wema ambaye anadai alimshuhudia Diamond kwa macho yake akiingia chumbani kwa Wema.

UZALENDO WAMSHINDA MAMA WEMA

Kufuatia maneno kuzidi kuenea mithili ya moto wa kifuu kuhusu Wema na Diamond kurudiana kwa siri, Ijumaa lilizungumza na mama Wema aliyewahi kuonesha dhahiri kutotaka mwanaye kuwa na Mbongo-Fleva huyo na kwa mara ya kwanza alifunguka kilichomo moyoni mwake.

Mama huyo ambaye umri umekwenda lakini bado anaonekana ‘yumo’ alisema kuwa, haamini hayo yanayosemwa na watu kwamba Wema karudi kwa Diamond kwa kuwa ingekuwa hivyo yeye angekuwa ameshagundua.

“Kwanza niseme tu kwamba, sidhani na wala sitarajii mwanangu kurudiana na Diamond. Ni kitu ambacho hakiwezi kutokea, ninachoona hapo ni mambo ya uzushi ya kwenye mitandao.

“Ninachojua mimi, Wema yuko kwenye ulimwengu mwingine wa kimapenzi, arudi kwa Diamond kwa kipi? Ana maisha yake mengine anayoyafurahia na hivyo kusema kamrudia Diamond hainiingia akilini.

“Najua wengi walidhani hivyo baada ya Wema kuposti kitu f’lani kumhusu Diamond kwenye mtandao lakini najua alifanya vile ili kuwakata vilimilimi waliokuwa wakimtukana na kudhani ana bifu na Nasibu,” alisema mama huyo.

AMPEKENYUA MAMA DIAMOND

Licha ya kwamba ni muda mrefu mama huyo hajawahi kumzungumzia mama Diamond, Sanura Kassim ‘Sandra’ tangu wakati ule alipokuwa akimponda Diamond kuwa hata kwa dawa hawezi kumuoa binti yake, safari hii amempekenyua kwa kudai kuwa hamjui na hata akikutana naye hawezi kumtambua.

Mama Wema alisema hayo baada ya kupewa madai kwamba, anajifanya hajui kuwa mwanaye amerudiana na Diamond wakati hivi karibuni walionekana pamoja nyumbani kwa mama Wema maeneo ya Sinza-Mori jijini Dar.

“Niseme tu kwamba mama Diamond simjui, hata leo nikikutana naye siwezi kumtambua labda anishtue, ila nimpongeze tu kwa uzalendo aliouonesha hivi karibuni wa kumposti Wema akiwa na Idris kwenye ile shoo ya Black Tie na kuandika maneno yaliyoonesha uzalendo,” alisema mama Wema.
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,786
Likes
3,646
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,786 3,646 280
Wema keshalipa mtu aandike huu upuuzi!
Huyu mama si mzima. Kiakili Atakuwa ktk group la walioanza la kwanza mwaka 1999
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
Mmh mama wema jamani ana mdomo yule mwanamke majiran zake sinza wanamuogopa, huyu mama ndo kiboko ya sandrah , mama diamond anajifanya mswahili lakini mama wema ni yale mashangingi ya sinza ya 90's enzi zake na mama hasheem walitikisa sana sinza, mama ana mdomo mchafu utafikir kinaniliu cha shilole
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,204
Likes
6,169
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,204 6,169 280
Mbna watu wanahangaika sana n chibu inamaana mganga wa wema ndio kamwambia bi mkubwa kua chibu atamrudia mwanae ili kurudisha ile nyota ya wema ambayo chibu aliiba......akili za mama n mtoto kma za mganga wa jadi
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,605
Likes
1,035
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,605 1,035 280
Wewe warumi ni mbea wa dunia nzima,hivi bila Diamond na Wema huna mengine ya kujadili?
 
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
36,198
Likes
214,516
Points
280
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
36,198 214,516 280
Basi sawa...
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Ingekuwa kuna sheria labda ya kuandika uongo..kampuni hiyo ya udaku ingesha kwishilia mbali.

Mfy...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,011
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,011 280
Mama Wema kwa uongo who hamfaham Mama Diamond
 
Yugu

Yugu

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
1,084
Likes
219
Points
160
Yugu

Yugu

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
1,084 219 160
umbeya huo kwani hamchiti kwa ma ex wenu?
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
Ah ahahh ananikumbusha vichambo tulivyokua tunapewa na binamu yangu Dinazarde, kama ingekua kuacha umbea ni kile kipindi aiseh mtu unachambwa mpaka unachanganyikiwa ,nakumbuka kuna kipindi binamu alikua anachambwa mpaka anaji quote na kujitukana mwenyew jaman nikukumbuka nacheka sana dah
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,011
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,011 280
Ah ahahh ananikumbusha vichambo tulivyokua tunapewa na binamu yangu Dinazarde, kama ingekua kuacha umbea ni kile kipindi aiseh mtu unachambwa mpaka unachanganyikiwa ,nakumbuka kuna kipindi binamu alikua anachambwa mpaka anaji quote na kujitukana mwenyew jaman nikukumbuka nacheka sana dah
haaaa binamu utanivunja mbavu..
Dinazarde alikua ana jiquote mwenyewe... hapo ushachambwa na watu kama 7....akili imedata.... nimekumbuka nimechekaje
siku hizi tumetulia sana
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
haaaa binamu utanivunja mbavu..
Dinazarde alikua ana jiquote mwenyewe... hapo ushachambwa na watu kama 7....akili imedata.... nimekumbuka nimechekaje
siku hizi tumetulia sana
Ahaa dah nimemis sana kile kipindi aiseeh, hizo ban sasa kila siku tunazinywa, dah siku hiz naona wadau wako busy, ila kile kipindi hapana aiseeh tulizidisha umbea kwa kweli,ahaha ahaha namis sana enzi zetu zike
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
haaaa binamu utanivunja mbavu..
Dinazarde alikua ana jiquote mwenyewe... hapo ushachambwa na watu kama 7....akili imedata.... nimekumbuka nimechekaje
siku hizi tumetulia sana
tukizidiwa vichambo tunaitana pm kuulizana huyo anayetuchamba nani, kuna kipindi nilikua nachambwa na watu kumi halafu hakuna wa kunitetea basi da nilikua nadata naishia kutukana na. Kulambwa ban
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Likes
678
Points
280
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 678 280
Alieleta hii nyuzi kalipwa na wema kwani Dada yule kashindikana amebaki kuonga na ili awe kwenye midomo ya watu wao wanaosoma magazeti ya udaku
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
haaaa binamu utanivunja mbavu..
Dinazarde alikua ana jiquote mwenyewe... hapo ushachambwa na watu kama 7....akili imedata.... nimekumbuka nimechekaje
siku hizi tumetulia sana
Hehehe mnanikumbusha mbali aiseeee
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596