Mama wa mtalaka wangu acharuka sasa amgeukia mkwewe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa mtalaka wangu acharuka sasa amgeukia mkwewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Apolinary, Sep 8, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari zenyu jf natumai ni wazima nyote!kama ilivyo ada jf kuna wachambuzi wa mambo zaidi ndio mana nikaamua kuileta hapa! Nimetengana na glfriend mama yake kapata taarifa kuwa nimetengana na bintiye!kuanzia alipojua kila siku ananipa vitisho kwenye sim kwamba kwanini nimemucha mwanaye! Je nimwambieje huyu mama!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    ni story ya kutunga au ya ukweli..hebu iweke vizuri iendane na kichwa cha habari..
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / mbona iko sawa
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yaani huyo mama wa mchumba wangu ananisakama eti kwann nimetengana na bintiye
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyo mama atakuwa anakutaka wewe ungea nae kiutu uzima tu
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hata ex girlfriend nae anaitwa mtalaka?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kipato chako ni kiasi gani? zimekutembelea? maana mjini hapa ukiona unang'ang'aniwa mpaka na ma mkwe ujue si bure iko namna,isije ikawa kila jumamosi bwamzee labda ulikuwa ukipeleka vikapu kwa ma mkwe toka kariakoo na sasa vimekatika ghafla hahahahahaha!!!!!
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / /br/ mama mwenyewe ameshachoka nimpeleke wapi! Kwanza ujana wake alikula na nani mpaka anitake mimi rika la mtoto wake?
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / /br/hali yangu kifedha ni ya kawaida tu!na sijawah kupeleka vi2 kwao hata siku moja and i wil never do!
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Inawezekana umempotezea muda na umeharibu malengo ya binti yake. Kama mzazi lazima aumie kwa ulivyomtenda mwanaye. Pia inawezekana ulikufanyika msaada mkubwa nyumbani kwao, sasa umeingia mitini na kuwakosesha huduma walizokuwa wakipata toka kwako. Ingekuwa vema ukaiweka vizuri habari hii tujue ilikuwaje kuwaje?
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    msaada wowote nilikuwa sitoi kwao.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    mmmh sijawahi ona hii....
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    badilisha number ya simu...simpo
     
Loading...