Mama wa mtalaka wangu acharuka sasa amgeukia mkwewe!


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Habari zenyu jf natumai ni wazima nyote!kama ilivyo ada jf kuna wachambuzi wa mambo zaidi ndio mana nikaamua kuileta hapa! Nimetengana na glfriend mama yake kapata taarifa kuwa nimetengana na bintiye!kuanzia alipojua kila siku ananipa vitisho kwenye sim kwamba kwanini nimemucha mwanaye! Je nimwambieje huyu mama!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
ni story ya kutunga au ya ukweli..hebu iweke vizuri iendane na kichwa cha habari..
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
yaani huyo mama wa mchumba wangu ananisakama eti kwann nimetengana na bintiye
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Habari zenyu jf natumai ni wazima nyote!kama ilivyo ada jf kuna wachambuzi wa mambo zaidi ndio mana nikaamua kuileta hapa! Nimetengana na glfriend mama yake kapata taarifa kuwa nimetengana na bintiye!kuanzia alipojua kila siku ananipa vitisho kwenye sim kwamba kwanini nimemucha mwanaye! Je nimwambieje huyu mama!
Huyo mama atakuwa anakutaka wewe ungea nae kiutu uzima tu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Hata ex girlfriend nae anaitwa mtalaka?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Kipato chako ni kiasi gani? zimekutembelea? maana mjini hapa ukiona unang'ang'aniwa mpaka na ma mkwe ujue si bure iko namna,isije ikawa kila jumamosi bwamzee labda ulikuwa ukipeleka vikapu kwa ma mkwe toka kariakoo na sasa vimekatika ghafla hahahahahaha!!!!!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Huyo mama atakuwa anakutaka wewe ungea nae kiutu uzima tu
<br /> <br / /br/ mama mwenyewe ameshachoka nimpeleke wapi! Kwanza ujana wake alikula na nani mpaka anitake mimi rika la mtoto wake?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Kipato chako ni kiasi gani? zimekutembelea? maana mjini hapa ukiona unang'ang'aniwa mpaka na ma mkwe ujue si bure iko namna,isije ikawa kila jumamosi bwamzee labda ulikuwa ukipeleka vikapu kwa ma mkwe toka kariakoo na sasa vimekatika ghafla hahahahahaha!!!!!
<br /> <br / /br/hali yangu kifedha ni ya kawaida tu!na sijawah kupeleka vi2 kwao hata siku moja and i wil never do!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Inawezekana umempotezea muda na umeharibu malengo ya binti yake. Kama mzazi lazima aumie kwa ulivyomtenda mwanaye. Pia inawezekana ulikufanyika msaada mkubwa nyumbani kwao, sasa umeingia mitini na kuwakosesha huduma walizokuwa wakipata toka kwako. Ingekuwa vema ukaiweka vizuri habari hii tujue ilikuwaje kuwaje?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
msaada wowote nilikuwa sitoi kwao.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
mmmh sijawahi ona hii....
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,810
Likes
151
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,810 151 160
badilisha number ya simu...simpo
 

Forum statistics

Threads 1,237,448
Members 475,533
Posts 29,288,625