Mama wa Kihaya "ahodhi" nia ya mto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa Kihaya "ahodhi" nia ya mto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Majoja, Sep 16, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa siiachi kamera yangu popote ninapo kwenda.
    Ni ajabu na kweli lakini mama mmoja wa kihaya huko Mbezi Jogoo ameamua kuhodhi njia mto kwa madai kuwa ni eneo lake na aliuziwa.
    Ni vigumu kuelewa mantiki ya mama huyo kwani majirani walio karibu na eneo hilo wamemlalamikia vikali kuhusu uamuzi wake huo, kwa vile wakati wa mvua ni kawaida kupata mafuriko yanayopita kwa wingi juu ya daraja.
    Lakini mama huyo hasikii la muadhini wala muumini kwani kafunga masikio.
    Malalmiko yalipozidi akatoboa matundu mawili matatu (katika picha)ili kuruhusu mafuriko.
    Majirani hao wanapanga kumuona Mama Tibaijuka, Waziri wa Ardhi(ambaye vile vile ni wa kwao na huyo mama) ili kuona uhalali wa mtu kuhodhi njia ya mto.
    CIMG0902.JPG
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Iweee... Wanigambira stupit wakati mama Tibaijuka ni wa wekwetu Bikeii...
    Imekura kwako
     
  3. T

    Tofty JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama Tibaijuka no'wenene wo'muka!
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama Tibahijuka na Rutabanzibwa bonna bomuka?/Imekula kwao.Mpola
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    it is serious poleni
     
  6. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo matundu yameelekezwa chumbani kwako au?
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,479
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ponti nzuri lakini ,mambo ya ukabila hapa hayana nafasi
    amefanya hivyo kwa sabu ya kabila lake au? fafanua

    vinginevyo thread yako inaweza kuitwa PUMBA !
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ..............Lol hii ni kali wakuu,kwahiyo katoa mto kawake kalavati..teh teh teh teh!! Pesa mwanaharamu,sasa Mama Tiba ata-respond positively hapa kweli?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    JF USIPOIANGALIA MOYO UNAKUSIMAMA !! HAAA
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akchuaree...Majirani wa hapo mahala wana mpango wa kumfilisi huyo mama endapo mafuriko yatatokea.Huyu mama ameonyesha eccentricity inayowashangaza wadau.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Bongo kila kitu kinawezekana, nasubiria tu pale baharini maji yakisogea baharini mimi napiga bati(UZIO) eneo lile linalobakia najitangazia nimenunua
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Significance ya kusema kwamba huyo mmiliki ni mama wa Kihaya ni nini? Acha ukabila
     
Loading...