Mama wa .com

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
54,790
2,000
1642185848947.png

1642185874454.png
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
5,684
2,000
Eti Bi Mikopo kakopa tena trilioni ngapi huko? Nasikia mtoto wa kigogo mstaafu na yule wa nishati wanapigwa chini soon.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,582
2,000
... hivi kwanini wanawake (baadhi) wanadhani maungo yao ya ndani ni kitu cha kuachwa kionekane ovyo ovyo? Kuna nini kipya humo ambacho hakijulikani au cha tofauti? Rubbish!
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,125
2,000
Anafanana na B Sandra full copy.lakini kwenye sura tu sio kwengine.
Bi Sandra ndo nani? Isije ikawa unamaanisha yule Chief wa usukumani.... subiri kesi ya mwenyekiti iishe hatutaki kesi mbili kwa mpigo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom