Mama Sophia Simba nahisi amepotoka anasema amesoma karne ya 19

Majutokk

Member
Oct 29, 2012
92
95
Wadau naomba mniweke wazi kweli bado kuna kizazi cha karne ya 19 kina ishi mpaka leo hii haya ya metakana na waziri simba kusema watoto wanao soma karne hii ya 21 nitofauti na wao walio soma karne ya 19
 

Mfikilwa

JF-Expert Member
Mar 11, 2008
379
225
kama unajuwa karne moja ina miaka mingapi utakuwa umeshapata jibu kama yupo sahihi
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,739
2,000
Yule mama angefiti sana mashauzi classic lakini kuingia kwenye baraza la mawaziri kwenye nchi kama hii yenye matatzo lukuki
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Wadau naomba mniweke wazi kweli bado kuna kizazi cha karne ya 19 kina ishi mpaka leo hii haya ya metakana na waziri simba kusema watoto wanao soma karne hii ya 21 nitofauti na wao walio soma karne ya 19
Kumbe ulikuwa hujui! Huyu alipotoka zamani sana hasa pale akiwa mshikaji wa Kitwana Kondo aliyemzalisha na kumtafutia ujiko. Sijawahi kuona pwenti kwenye mawazo ya mama huyu mpayukaji na mropokaji. Simba ni mmojawapo wa nguzo za ufisadi serikalini.
 

incharge

JF-Expert Member
Jan 19, 2011
1,194
1,225
hii ni sehemu ya great thinkers ,sidhani kama ni busara kuanza kujadili kisa mtu kakosea kusema 19 badala ya 20. nadhani hata sisi wananchi tunapoteza muda mwingi zaidi kwa vitu ambavyo havina msingi, badala ya kujadili vitu ambavyo vitatuletea maendeleo,we lack focus.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom