Mama Samia Suluhu anajielewa sana na ana roho safi

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,964
2,000
Habarini Wadau,

Huyu mama (Makamu wa Rais) nampenda sanaa (Upendo wa agape) na nafurahi sana kila niionapo sura yake.

Yaani kila anachoongea ni point n again most of her words has logics.

Mfano leo amesema kuwa Viwanja vya michezo vilivyopotezwa virudishwe tena na kama viliuzwa, waliouza kihuni wakanunue kwingine.

Pia amekuwa akistick zaidi katika wizara muhimu sana ya "AFYA" na kusisitiza huduma bora za afya zetu.

-Hana roho mbaya

-Anajali Maslahi ya Umma

-Ana "UTU"

-Ana Hofu ya Mungu

-Hana Ushamba wa kiboya

-Nina uhakika hana Maadui wengi (hasa wananchi) hapa nchini.

Mungu akubariki mama yetu na Tunakuombea.
2016-10-20-08-06-33--706557036.jpeg
2016-10-20-08-08-16--706557036.jpeg
 

Aqmar16

Member
Nov 4, 2016
20
45
Habarini Wadau,

Huyu mama (Makamu wa Rais) nampenda sanaa (Upendo wa agape) na nafurahi sana kila niionapo sura yake.

Yaani kila anachoongea ni point n again most of her words has logics.

Mfano leo amesema kuwa Viwanja vya michezo vilivyopotezwa virudishwe tena na kama viliuzwa, waliouza kihuni wakanunue kwingine.

Pia amekuwa akistick zaidi katika wizara muhimu sana ya "AFYA" na kusisitiza huduma bora za afya zetu.

-Hana roho mbaya

-Anajali Maslahi ya Umma

-Ana "UTU"

-Ana Hofu ya Mungu

-Hana Ushamba wa kiboya

-Nina uhakika hana Maadui wengi (hasa wananchi) hapa nchini.

Mungu akubariki mama yetu na Tunakuombea. View attachment 447458 View attachment 447459
Kumbe tupo wengi tunaomkubali huyu mama.. Naona mama Ni mtu pekee anaejielewa katika Serikali hii.. Wengi hukurupuka sana katka maamuzi na maongezi yao..
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,939
2,000
Habarini Wadau,

Huyu mama (Makamu wa Rais) nampenda sanaa (Upendo wa agape) na nafurahi sana kila niionapo sura yake.

Yaani kila anachoongea ni point n again most of her words has logics.

Mfano leo amesema kuwa Viwanja vya michezo vilivyopotezwa virudishwe tena na kama viliuzwa, waliouza kihuni wakanunue kwingine.

Pia amekuwa akistick zaidi katika wizara muhimu sana ya "AFYA" na kusisitiza huduma bora za afya zetu.

-Hana roho mbaya

-Anajali Maslahi ya Umma

-Ana "UTU"

-Ana Hofu ya Mungu

-Hana Ushamba wa kiboya

-Nina uhakika hana Maadui wengi (hasa wananchi) hapa nchini.

Mungu akubariki mama yetu na Tunakuombea. View attachment 447458 View attachment 447459
Tutaona mengi mwaka huu!
 

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Nov 7, 2012
1,971
2,000
Da headmasters/headmistresses wengi hawapendi secondmasters/ second mistresses wao wakubalike zaidi yao…… sasa sijui sizonje anajisikiaje kuona msaidizi anakubarika kuliko yeye…
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,767
2,000
Ruangwa na Chatto wanatakiwa wajifunze Haiba ya Uongozi toka kwa huyu Mama.
Hata mavazi yake ni ya Kijanja sio ya kishamba !
Mie niliona Lile Jicho Mtepwete lake najikuta nawaza Mbali sana
 

gurume

Member
Dec 9, 2016
27
45
Rungwenna Chatto wanatakiwa wajifunze Haiba ya Uongozi toka kwa huyu Mama.
Hata mavazi yake ni ya Kijanja sio ya kishamba !
Mie niliona Lile Jicho Mtepwete lake najikuta nawaza Mbali sana
Una maana gani mkuu!! "Jicho mtepwete na Misha kuwaza mbali"
 

kukumdogo

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
2,634
2,000
Yani jinsi huyu mama anavyoongea na alivyo anaonyesha kabisa roho yake ni nyeupe na anapenda sana haki. Ni muislam safi kabisa asiependa dhuluma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom