Mama Samia: Pamoja na kuwa makamu wa Rais, napiga goti kwa mume wangu

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,794
2,000
Makamu wa rais Samia Suluhu Hassan, amesema pamoja na wadhfa alionao, lakini mbele ya mume wake atapiga goti ili kuonesha mahaba aliyonayo kwake.

Alikuwa akiwaambia wanawake kuwa hawako sawa katika nyanja zote za kijamii na wanatakiwa kutunza mila na desturi nzuri, na kuelezea kuwa hapigi goti kwa sababu ni 'inferior' ila nikuonyesha mapenzi na huba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom