Mama Salma Kikwete is the best Tanzania first lady ever

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Aug 13, 2012
4,803
1,416
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake apewe, Mavazi ya Mama Salma ni sanaa halisi ya Muafrika. Mama Salma amejitokeza mstari wa mbele kumtetea Mama na mtoto wa Kitanganyika hasa wale wenye kuhitaji. Mama Salma habagui mtu kwa itikadi yake au dini, ni Mtanganyika aliyejitolea kumtumikia Mtanganyika. Mama aliyejaaliwa roho ya upendo, huruma na maendeleo kwa watoto wote, bila kubagua wangu au si wa kwangu. Mama Salma mchango wake kwa waTanganyika, umesifiwa mpaka nje ya mipaka ya Tanzania. Mama Salma ni tunu kwa watanganyika
 
Toka zako hapa... mwenzio anakalili mistari sasa hivi ya umombo wa kuongea kesho na mke wa obama...

CHEZEA TEACHER WEEE
 
Si kweli huyu mama Mdini sana, nani asiyejua kuwa wakati anaanzisha wama alitaka apatiwe msaidizi muislamu mwenzie, ndio akapelekewa fatma mwasa, na hata sasa nani asiyejua alimtaka Daudi nasibu kwa sababu ya udini, sema bahati nzuri wasaidizi wake wote hao mabongo lala Wama Imedoda.

Laana itakayowasumbua ni kuwafungia wakina Babu Seya na watoto wake,wamemkosea nini? dhambi hiyo itawarudia watoto wao na wao watajua uchungu wake
 
HIVI INAKUWAJE MTANZANIA MWENYE MACHO YA KUONA HUU UTAWALA wa ccm WaLICHOWAFANYIA BIBI BABU KAKA DADA MAMA BABA ZETU,ALAFU ANAPOKEA BUKU SABA KUJA KUSHINDA MITANDAO YA KIJAMII KUTETEA UCHAFU WAO, KUMBUKA UKINUNULIWA IPO SIKU UTAUZWA. Hayo tu
 
Si kweli huyu mama Mdini sana, nani asiyejua kuwa wakati anaanzisha wama alitaka apatiwe msaidizi muislamu mwenzie, ndio akapelekewa fatma mwasa, na hata sasa nani asiyejua alimtaka Daudi nasibu kwa sababu ya udini, sema bahati nzuri wasaidizi wake wote hao mabongo lala Wama Imedoda.

Laana itakayowasumbua ni kuwafungia wakina Babu Seya na watoto wake,wamemkosea nini? dhambi hiyo itawarudia watoto wao na wao watajua uchungu wake

Ni kweli ni mdini sana huyu mama. Kama huamini angalia watenda kazi wa wama na tena angalia majina ya wanafunzi wa ile shule yake kule Rufiji. Yeah, nadhani iko rufiji.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Hata huo ufest lady wake siuoni najionea vioja vya mabolizozo tu pale wama ngumbaru wakubwa wama na wasaidizi wote
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake apewe, Mavazi ya Mama Salma ni sanaa halisi ya Muafrika. Mama Salma amejitokeza mstari wa mbele kumtetea Mama na mtoto wa Kitanganyika hasa wale wenye kuhitaji. Mama Salma habagui mtu kwa itikadi yake au dini, ni Mtanganyika aliyejitolea kumtumikia Mtanganyika. Mama aliyejaaliwa roho ya upendo, huruma na maendeleo kwa watoto wote, bila kubagua wangu au si wa kwangu. Mama Salma mchango wake kwa waTanganyika, umesifiwa mpaka nje ya mipaka ya Tanzania. Mama Salma ni tunu kwa watanganyika

Kwani Mama Maria Nyerere alikuwa MBAGUAJI? aliyejali hizo ITIKADI za DINI? give us your contrasts an contradicts
 
Ni kweli cha ajabu wafanyakazi wa taasisi binafsi wote wanalipwa misharaha na serikali, bahati nzuri kwa sababu ya ukanjanja wa mama huyu mipasho wengine mpaka waliacha kazi bila kulipwa hata shiingi moja, kigezo kikubwa cha ajiri kikiwa uislamu.
 
Ni kweli ni mdini sana huyu mama. Kama huamini angalia watenda kazi wa wama na tena angalia majina ya wanafunzi wa ile shule yake kule Rufiji. Yeah, nadhani iko rufiji.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

kwahiyo kwa akili yako shule ya Rufiji ulitaka ukute majina ya akina MANKA mbona kule Ashira na kwingineko kasikazin hakuna hata mesenja anayetoka PWANI_achen udin na ukabila wenu MAB.WE. Ge ninyii
 
Ni kweli cha ajabu wafanyakazi wa taasisi binafsi wote wanalipwa misharaha na serikali, bahati nzuri kwa sababu ya ukanjanja wa mama huyu mipasho wengine mpaka waliacha kazi bila kulipwa hata shiingi moja, kigezo kikubwa cha ajiri kikiwa uislamu.

mlizoea wakat wa mama ANNA MKAPa mlivyojaaa wakiristu na wachaga eeeeenh_zama zimekwisha, tulien na wenzenu wawaonyeshe haki sio wizi
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake apewe, Mavazi ya Mama Salma ni sanaa halisi ya Muafrika. Mama Salma amejitokeza mstari wa mbele kumtetea Mama na mtoto wa Kitanganyika hasa wale wenye kuhitaji. Mama Salma habagui mtu kwa itikadi yake au dini, ni Mtanganyika aliyejitolea kumtumikia Mtanganyika. Mama aliyejaaliwa roho ya upendo, huruma na maendeleo kwa watoto wote, bila kubagua wangu au si wa kwangu. Mama Salma mchango wake kwa waTanganyika, umesifiwa mpaka nje ya mipaka ya Tanzania. Mama Salma ni tunu kwa watanganyika
we leo utapata buku 7 mara 2
 
Kuna mtu anataka ukuu wa wilaya hapa!

Au hata kuwepo kati ya watu walio kwenye pending list ya tume tofaut zitakazoundwa na mkulu!

Utasikia wakiwa wamepumzika, "yaani dia yule [Mention]fitinamwiko[Mention] anafanya kazi huyo!! mhu, hatuwezi kweli kumpa ile wilaya ya bagamoyo!!?"
 
Back
Top Bottom