Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Rwakatare, Meya Kimbisa, Sofia Simba...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by n00b, Jan 2, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Meya Kimbisa na Sofia Simba sasa wameamua kuokoka na wanasali kanisa la Mama Rwakatare, hivi hii ni serious issue au kuna issue nyuma ya pazia?
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tell us Pimbi, what do you think and who can think on their behalf?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,229
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Tupe chanzo cha habari yako hii?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,568
    Trophy Points: 280
    mhhhh.
     
  5. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Malila, as quoted above, issue ya Mama Sofia haikuwa ngeni, lakini jana nilimwona hata Kimbisa kanisani akitoa ushuhuda. Sina tatizo na kuwa muumini wa kanisa hilo na wengine wengi (wanasiasa) niliowaona ambao walikuwa wakitoa shuhuda zao na kupewa fursa za kunena mbele za madhabahu, wasiwasi wangu ni kama wamedhamiria kweli toka kwenye mioyo yao, kama ni kutoka moyoni basi watenda vema, kama wanacheza deal wajue wanacheza mchezo wa hatari ambao kinyume chake wanaweza kukabiliana na balaa kubwa hapo mbeleni na sishauri wala sitamani kuona wengine wakifanya usanii kupitia njia ya imani/dini.

    Mkuu Ibra, kama nimekosea basi samahani mkuu wangu. Naomba kama topic inakugusa kwa namna moja ama nyingine au imekukera wafahamishe mods wafute kabisa. Nimeianzisha kwa wema kabisa mkuu wangu
     
  6. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi unawajua vizuri wanasiasa wewe? makamba hujawahi kumuona makanisani?

    kwa taarifa yako, inawezekana hakuna aliyeokoka hapo, hata rwakatare mwenyewe. we subiri tu utaona
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,430
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wanasiasa ni viumbe wa ajabu sana, wanaweza kufanya vituko ilimradi vinawapatia kura!! Juzi juzi nimensikia Lyatonga Mrema akiwa anahojiwa pale TBC wakiwa na Lipumba ananukuu aya za Q'oran tukufu kwa kiarabu; Lipumba alishindwa kujizuia ikabidi acheke !!

    Thi is the extent politicians can go in search of votes.
     
  8. K

    Kafara JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,376
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    dr. wewe umeokoka? kwa maelezo yako hapo juu ni kwamba nawe ulikuwemo kwenye kadamnasi hiyo. kama ni hivyo basi wape moyo wahusika utakuwa umefanya jambo la maana sana utashiriki katika kuwasaidia wahusika katika hilo.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,708
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Politicians like to manipulate the true sons of God! Just be aware! It could be the strategy to use that church as the platform to excel in their political agendas
     
  10. M

    Mbelakisa Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi imekuwa ni kasumba kubwa ya watu kuweza kujipatia utajiri ama kuendesha maisha yao kwa nji za imani za kidini.

    Kwa mfano, imekuwa ni kawaida kwa wahubiri wengi sasa hivi kutumia matatizo aliyo nayo mwanadamu kumvuta aende akajisalimishe mahali hapo na mataizo mengi ni yale ya kiuchumi. Matangazo yo husheheni mambo kama huna gari njoo Mikocheni B, unaishi kwenye nyumba ya kupanga njoo kwa Nguruo upate upako, una madeni sugu njoo kwa Mzee wa Upako n.k na wengine hujiita serikali za mbinguni. Ili uyapate haya yote ni lazima uingie mfukoni ndipo ubaikiwe na baraka wanazozitoa zinafuatana na kiwango cha pesa unachotoa. Kwa mwenye laki moja hawezi kupewa upako sawasawa na mwenye elfu kumi.

    Kwa hiyo Sophia simba yamkini amefuta kupata upako na si kumuungamia BWANA awe mwokozi wa maisha yake.
     
  11. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,497
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi mnamkumbuka yule kijana aliyekamatwa na kichwa cha mtu pale Muhimbili?

    Kabla ya hapo Rwakatare alikuwa amedai kuwa alimtungua akiwa anaruka kwa ungo na kumdondosha kwenye paa la kanisa lake. Sasa baada ya kumuombea na kumuokoa ilitokeaje mpaka akaenda kuua mtu? Au alifanya hivyo kwa msaada wa Rwakatare?

    Hawa manabii, maaskofu wa kujisimika wenyewe, nk. ni watu hatari sana. Wote ni wafanyabiashara, hakuna dini wala imani. Wachunguze wote, Rwakatare, Kakobe, Mwingira,etc. They have one thing in common. UTAJIRI. At the expense of their poor congregations.
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbuka methali isemayo"UKITAKA CHA UVUNGUNI NI SHARTI UINAME"
     
  13. Magpie

    Magpie Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mama ananikera sana (mh ma' Dk Rwakatare aka mtumishi wa bwana) nilitegemea kuteuliwa kushika kiti cha ubunge kupitia viti maalumu angestaarabika ,kwa kuweka sound proof kwenye kanisa lake ilikuondoa kero ya kalele inayotoka kanisani kwake na kusababisha kero kwa majirani wanao mzunguka.

    fikiria kuna watoto wadogo wa shule wanatoka mashuleni jioni wanaitaji mapumziko wanakutana na sebene zito toka kanisani humo, wanafanyeje home works zao na pia wanasomaje katika mazingira yenye kelele kama zile, ? na hua kuna mkesha kanisani hapo, ni balaaa....!!!!!!!
     
Loading...