Mama Nyerere, toa tamko uwenda ukasikika uwakumbushe CCM, baba wa taifa aliacha amani!


Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
mama yetu mpendwa uliye ishi na mzee wa taifa hili hayati baba wa taifa tunakuomba utoe kauli yako juu ya maisha ya watanzania...uwaeleze viongozi kuwa mbona mzee nyerere akuongoza nchi katika hali ya namna hii?
Kwa nn yatokee saizi akiwa ayupo? Ebu mama toa tamko kwa sababu hata viongozi wastaafu wamesusa kabisa nawanaliona taifa linaangamia na amano inatoweka...na watanzania wamekosa umoja wanafanya mambo utafikiri sisi siyo ndugu...mama nyerer toa tamko wakumbushe ccm hizi siasa wanazo fanya babu angekuwepo asingetamani kuziona mama toa tamko uwenda wakakusikia na kuku heshimu...mama toa tamko imefika mahali nchi inayumba kabisa amani inatoweka.

Watanzania wana mlilia nyerere amani aliyo iacha imetoweka.
Miiko ya uongozi aipo tena.
Ccm inadharaulika kwa kutokufanya siasa za ustaarabu.
Mama toa tamko uwenda ccm wakakuonea aibu...mama.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Waanzilishi wa Tanu hatimae ccm now wazee wapo wengi sana hapa nchini na wengi walikuwa marafiki wa baba wa Taifa but hawasikilizwi hata kidogo,na mama ndiyo hapewi nafasi kabisa,unakumbuka hata kitambulisho cha Taifa baada ya kupiga kelele kuwa kwa nini hajapewa mama maria nyerere,badae wakamsafirisha hadi Zanzibar na kumpea huko? kifupi mama hana sauti tena mwenye sauti hapa anajulikana japo nae hasikii wala haambiliki,tuendelee kumuomba Mungu tu kwa kila linalotendeka lina kusudi na yeye analijua siku akiamua na sisi tujue basi tutafurahia zaidi
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Waanzilishi wa Tanu hatimae ccm now wazee wapo wengi sana hapa nchini na wengi walikuwa marafiki wa baba wa Taifa but hawasikilizwi hata kidogo,na mama ndiyo hapewi nafasi kabisa,unakumbuka hata kitambulisho cha Taifa baada ya kupiga kelele kuwa kwa nini hajapewa mama maria nyerere,badae wakamsafirisha hadi Zanzibar na kumpea huko? kifupi mama hana sauti tena mwenye sauti hapa anajulikana japo nae hasikii wala haambiliki,tuendelee kumuomba Mungu tu kwa kila linalotendeka lina kusudi na yeye analijua siku akiamua na sisi tujue basi tutafurahia zaidi
Yan ndugu sijui kwa nn imefikia hapa mpaka ccm kupanga njama nzito kama hizi za kipuuzi..kwa kweli inatia huruma na inauma sana kuona chama kizee kinafanya mambo ambayo hata baba wa taifa angekuwepo sidhani kama angekuwa ccm mpaka saizi..
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Tuandamane nchi nzima, chama kiitishe maandamano ya wati wote
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,349
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,349 280
Tuandamane nchi nzima, chama kiitishe maandamano ya wati wote
Nakuunga mkono, tuandamane tuiulize serikali kama imewekwa mfukoni na mwigulu nchemba.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,349
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,349 280
Siungi mkono kwamba nyerere ana akili sisi tuna makamasi vichwani.

tuna nafasi ya kutumia akili zetu kufanya mambo mazuri kwa ajili yetu na vizazi vyetu. ya nyerere yamekwisha pita.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Kuna mawili hapa mkuu,yawezekana haya mambo yalikuwepo toka enzi za mzee wetu ila yalikuwa yakifanyika kwa siri sana sababu busara zilitumika na madhara yakawa madogo kuliko sasa hivi ambapo viongozi wetu hawana busara kabisa,na watu waliokabidhiwa chama hawajui hata wanatetea nini,ukiwauliza watakwambia tunatetea wananchi,sasa unateteaje wananchi na mda huo huo unawaua tena?

Ukizingatia mkuu aliapa akiwa kule dodoma kwenye uchaguzi wa viongozi wa nec yao kuwa daima hatakabidhi hii nchi kwa upinzani bali ataikabidhi kwa ccm,kwa hyo haya yanayotokea yana baraka zake na hakuna litakalo fanyika kuyazuia
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Baba wa Taifa alimkataa Jk kwa kumuona na mapungufu mengi..
Madhara ya kuwa Rais tumeyaona sasa
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Labda viungane vyama vyote kuitisha hayo maandamano na sio cdm peke yake,otherwise watafanya tena upuuzi wao as usaul...

kuna kauli ya zitto aliwahi kusema"cuf ilipoitwa chama cha kidini hakuna chama chochote kilichojitokeza na kukanusha jambo hilo,na leo tena chadema kinaitwa hivyo hivyo lakini hakuna chama chochote kinachojitokeza hadharani na kupinga hayo maneno" sasa tumeenda mbali zaidi nakuanza kuhubiri ugaidi na hili nawaambieni ndugu zangu hakuna atakae pona kwani madhara yake ni mkubwa kuliko tudhaniavyo,pigeni kelele popote mlipo kukemea huu ujinga wa kina mwigulu
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754