Mama Ndalichako, kichwa cha nyoka hiki hapa piga!!

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,769
Points
2,000

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,769 2,000
Nikusalimu mama, kwanza kabla ya yote mama niseme mimi nakukubali sana utendaji wako tangu ukiwa necta na hata kuchaguliwa kwako nilifurahi sana maana nakukujua na binafsi nimeshafanya kazi Mara mbili na wewe hivyo nakujua kidogo..

Kadri siku zinavyosogea umaarufu wako unazidi kuporomoka kutokana na matamko yako na si utendaji wako!! wadadavuzi Wa mambo wanadai kinachokuponza ni kutamka tu...kila unapopita!! nimejaribu kufuatilia matamko yako nikaona una nia njema ya kuua nyoka lakini unapiga kwenye mkia bila kutafuta kichwa!!

Nakuhakikishia ukipiga kichwani ni fimbo moja tu nzito kuliko kupiga fimbo mia mkiani...

Mama ubora Wa Elimu nchi hii ni WALIMU !! hiki ndio kichwa cha nyoka! Mara majoho, sijui nini, ohh sijui hivi!! huko kote mama unapiga mkiani!!

Kaa vizuri na walimu wako changamoto zao unazijua vyema!! poteza muda wako mwingi kukaa nao na kuwaambia kipi unataka wakifanye katika Elimu Yetu, tatua kero zao, boresha maslahi yao...rudisha ile morali yao ya kazi hiki ndicho kichwa mamaangu!!

Najua siasa inaanza kukutawala kidogo na wapo watakaokunong'oneza kuwa nyoka ukimkata mkia atakufa pole pole!! achana nao .
 

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,318
Points
2,000

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,318 2,000
nikusalimu mama, kwanza kabla ya yote mama niseme mimi nakukubali sana utendaji wako tangu ukiwa necta na hata kuchaguliwa kwako nilifurahi sana maana nakukujua na binafsi nimeshafanya kazi Mara mbili na wewe hivyo nakujua kidogo..

kadri siku zinavyosogea umaarufu wako unazidi kuporomoka kutokana na matamko yako na si utendaji wako!! wadadavuzi Wa mambo wanadai kinachokuponza ni kutamka tu...kila unapopita!! nimejaribu kufuatilia matamko yako nikaona una nia njema ya kuua nyoka lakini unapiga kwenye mkia bila kutafuta kichwa!!
nakuhakikishia ukipiga kichwani ni fimbo moja tu nzito kuliko kupiga fimbo mia mkiani...

mama ubora Wa Elimu nchi hii ni WALIMU !! hiki ndio kichwa cha nyoka! Mara majoho, sijui nini, ohh sijui hivi!! huko kote mama unapiga mkiani!!

kaa vizuri na walimu wako changamoto zao unazijua vyema!! poteza muda wako mwingi kukaa nao na kuwaambia kipi unataka wakifanye katika Elimu Yetu, tatua kero zao, boresha maslahi yao...rudisha ile morali yao ya kazi hiki ndicho kichwa mamaangu!!

najua siasa inaanza kukutawala kidogo na wapo watakaokunong'oneza kuwa nyoka ukimkata mkia atakufa pole pole!! achana nao .
Mr. Allan.. nadhan uko right. Mama ashughulike na walimu. Walim wakiwa bora.. elimu nayo itakuwa bora.
 

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
5,008
Points
2,000

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
5,008 2,000
Lowassa aliwaambia yeye kitu chakwanza kabisa angefanya nikuboresha maslahi ya waalimu maswala ya madawati kwake isingekuwa issue..!!nikapiga akili kwaharakaharaka nikaona angeweza kwenda kwa Mengi akamwambia na hitaji kiasi kadhaa,Mo nakupa tax free kwenye eneo fulani nipe bilioni hapo ya madawati,TRA kwenye kodi ya mwezi huu toeni milioni miatatu ya dawati n.k
 

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2009
Messages
291
Points
225

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2009
291 225
nikusalimu mama, kwanza kabla ya yote mama niseme mimi nakukubali sana utendaji wako tangu ukiwa necta na hata kuchaguliwa kwako nilifurahi sana maana nakukujua na binafsi nimeshafanya kazi Mara mbili na wewe hivyo nakujua kidogo..

kadri siku zinavyosogea umaarufu wako unazidi kuporomoka kutokana na matamko yako na si utendaji wako!! wadadavuzi Wa mambo wanadai kinachokuponza ni kutamka tu...kila unapopita!! nimejaribu kufuatilia matamko yako nikaona una nia njema ya kuua nyoka lakini unapiga kwenye mkia bila kutafuta kichwa!!
nakuhakikishia ukipiga kichwani ni fimbo moja tu nzito kuliko kupiga fimbo mia mkiani...

mama ubora Wa Elimu nchi hii ni WALIMU !! hiki ndio kichwa cha nyoka! Mara majoho, sijui nini, ohh sijui hivi!! huko kote mama unapiga mkiani!!

kaa vizuri na walimu wako changamoto zao unazijua vyema!! poteza muda wako mwingi kukaa nao na kuwaambia kipi unataka wakifanye katika Elimu Yetu, tatua kero zao, boresha maslahi yao...rudisha ile morali yao ya kazi hiki ndicho kichwa mamaangu!!

najua siasa inaanza kukutawala kidogo na wapo watakaokunong'oneza kuwa nyoka ukimkata mkia atakufa pole pole!! achana nao .
Mkuu uko sahihi. Kuanzia Shule ya Msingi, Sekondari, mpaka Chuo Kikuu, Wengi wa Waalimu waliopo ni porojo tu. Hawafundishi inavyotakiwa. Bila juhudi ya mwanafunzi, hawezi kufaulu. Suala la Waalimu liangaliwe zaidi na sio makelele tu
 

infantry

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
305
Points
500

infantry

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
305 500
Aisee kweli aachane na siasa za kuiba kura na matamko yasiyo na mbele wala nyuma..ajikite kuwatatulia walimu kero zao mambo yote yatakaa sawa..
 

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,777
Points
2,000

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,777 2,000
nikusalimu mama, kwanza kabla ya yote mama niseme mimi nakukubali sana utendaji wako tangu ukiwa necta na hata kuchaguliwa kwako nilifurahi sana maana nakukujua na binafsi nimeshafanya kazi Mara mbili na wewe hivyo nakujua kidogo..

kadri siku zinavyosogea umaarufu wako unazidi kuporomoka kutokana na matamko yako na si utendaji wako!! wadadavuzi Wa mambo wanadai kinachokuponza ni kutamka tu...kila unapopita!! nimejaribu kufuatilia matamko yako nikaona una nia njema ya kuua nyoka lakini unapiga kwenye mkia bila kutafuta kichwa!!
nakuhakikishia ukipiga kichwani ni fimbo moja tu nzito kuliko kupiga fimbo mia mkiani...

mama ubora Wa Elimu nchi hii ni WALIMU !! hiki ndio kichwa cha nyoka! Mara majoho, sijui nini, ohh sijui hivi!! huko kote mama unapiga mkiani!!

kaa vizuri na walimu wako changamoto zao unazijua vyema!! poteza muda wako mwingi kukaa nao na kuwaambia kipi unataka wakifanye katika Elimu Yetu, tatua kero zao, boresha maslahi yao...rudisha ile morali yao ya kazi hiki ndicho kichwa mamaangu!!

najua siasa inaanza kukutawala kidogo na wapo watakaokunong'oneza kuwa nyoka ukimkata mkia atakufa pole pole!! achana nao .
Duh, umewasilisha vizuri sana, hongera
 

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,290
Points
2,000

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,290 2,000
Waanze na maslai ya walimu kwanza walipwe vizuri posho za kutosha,nyumba bora,mikopo,kupandisha madaraja nk elimu itainuka
 

New City

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2014
Messages
1,267
Points
2,000

New City

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2014
1,267 2,000
Lowassa aliwaambia yeye kitu chakwanza kabisa angefanya nikuboresha maslahi ya waalimu maswala ya madawati kwake isingekuwa issue..!!nikapiga akili kwaharakaharaka nikaona angeweza kwenda kwa Mengi akamwambia na hitaji kiasi kadhaa,Mo nakupa tax free kwenye eneo fulani nipe bilioni hapo ya madawati,TRA kwenye kodi ya mwezi huu toeni milioni miatatu ya dawati n.k
Unadhani mambo ni rahisi kiasi hicho mkuu ..!!??
 

Forum statistics

Threads 1,379,056
Members 525,303
Posts 33,733,459
Top