Mama mtu mzima atembea nusu uchi barabarani bila wogo wowote akitafuta wateja wa kuwapa uroda

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,059
2,000

k6.bmp


Mtu mzima huyo anakata mitaa akiwa na Fegi mdomoni na Kiroba mkononi
Wadau katika pitapita mitaani nilikutana na mama mtu mzima akifanya uchangudoa mitaani mchana kweupee bila hata ya kuwa na aibu!





Kikielekea dukani kuongeza kiroba na sigara

k5.bmp


k3.bmp


Baada ya kuambiwa lile ni duka la vifaa akaamua kununua kwenye kioksi na hapa anaomba moto


k4.bmp


Alipoona watu wanamjalia akaamua ajikate huku akitingisha vikalio vyake!
 

Lalita

Senior Member
Jul 23, 2013
114
225
hee!! jaman mbona watu hawana hata mshipa wa aibu? sijui umekatika?
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,153
2,000
Me kama nimemkubali vile!! Sio kimapenzi, ila si nyie nyie ni vinara wa kusema na kushabikia slogan za "live as you want and not how people want" sijui "don't copy anyone be original" mara "I dont care what people think I live my life" Haya sasa bibi wa watu mbona mnam judge!
I had to dare talk openly wakuu!
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,789
0
Mh! Huyu ndo unaambiwa ni mtoto wa baba yako aliemzaa nje ya ndoa yaani kuanzia sasa ni dada yako wa damu duh!!!
 

Jah bless

JF-Expert Member
Jan 24, 2013
201
500
huyu namfahamu. usiku mmoja kigamboni kwenye bar ya club kakara,mi na jamaa zangu tulikua tuna rap freestyle,mara akaunga na fegi yake na kiroba hivyohivyo akaanza kuchana mbaya!! nadhani bibi cheka hamwezi huyu. Bibi bomba!!
 

Deshmo

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
4,774
2,000
Kwa tamaa zangu naweza kumchukua,je akinikazia itakuaje? Anaonyesha yupo fiti hata mkono
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
8,000
2,000

k6.bmp


Mtu mzima huyo anakata mitaa akiwa na Fegi mdomoni na Kiroba mkononi
Wadau katika pitapita mitaani nilikutana na mama mtu mzima akifanya uchangudoa mitaani mchana kweupee bila hata ya kuwa na aibu!





Kikielekea dukani kuongeza kiroba na sigara

k5.bmp


k3.bmp


Baada ya kuambiwa lile ni duka la vifaa akaamua kununua kwenye kioksi na hapa anaomba moto


k4.bmp


Alipoona watu wanamjalia akaamua ajikate huku akitingisha vikalio vyake!



Biashara ni kujitangaza. Atakuwa ni Mnigeria maana naona hiyo sura tu.
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,246
2,000
Kwa umri wake anaweza akawa na watoto kadhaa wanaoingia humu JF! Ningetamani thread hii iende
JLW.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom