Mama mkwe vs mwali wake (mke mtu) wapeana makavu laivuuuu! Mwanaume abaki kinywa waziiii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mkwe vs mwali wake (mke mtu) wapeana makavu laivuuuu! Mwanaume abaki kinywa waziiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Oct 5, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,226
    Likes Received: 7,781
    Trophy Points: 280
    How do you do peoplessssssssssss!!!!! AMANI IWE KWENU!

    Mi niko poa, naendela kubinya binya keyboard za watu na kuzidi kuwatajirisha huku mie nikizidI kutoka sugu za vidole!!!! Ila AMANI IWE KWAO, sababu hata maandiko yanasema MWENYE NACHO ATAONGEZEWA, NA ASIE NACHO ATANYANGANYWA HATA HICHO KIDOGO ALICHONACHO!

    Leo bwana naweletea MPAMBANO LIVE MAMAMKWE a.k.a BIG MAMA VS MWALI a.k. WIFE ORIGINAL a.k.a MAZA HOUSE
    uliojiri mbele ya Husband ooooooooh! Na kumuacha ametoa mijicho kama mjusi alebanwa na mlango! LOL! Tupate HABARI KAMILI!

    Mama: Mwanangu lazima aniheshimu zaidi mie mzazi wake, ndo nnaejua uchungu wa kuzaa, nimembeba MIEZI 9 TUMBONI, itakuwa wewe wa kuja jana????
    Mke: Usinichoshee kabisa wewe kikongwe, MIEZI 9 unaona BREAKING NEWS?!!! Kwanza ulivombeba aliku na 3kg tuu, afu miezi 9 tuu, Mie NAMBEBA KILA SIKU!!! KUTWA MARA 3, AFU ANA 87KGS, Nani aongee uchungu wa kubeba!!!???

    Mama: Usijifnye hujui alipita katikati ya miguu yangu!!! Ohoooo!
    Wife: Msheeeeew! We kupiata mara 1 tu imekuwa NOGWA, je mie ANAEPITA KILA SIKU!!!! Nisemeje?

    Mama(Keshapanic hapo): Ndo nakwambiaje wewe binti, Kama HAKUNYONYA HILI ZIWA MIEZI 6, na asiniheshimu sasa!!
    Wife: Hahahaaaaa! Mama bwana, naona umeishiwa nyimbo, KUNYONYA HAPO MIEZI SITA ISHAKUWA BIG DEAL?!! Je mie mtoto wa mwenzie ANAENINYONYA DAILY FOR 5 YRS OF MARRIAGE TILL INFINITY nisemeje nakuuliza wewe bibi?

    Mume/Mtoto: (Msitake kujua maamuzi magumu aliyofanya mwenzenu atiiii!)

    Hitimisho!!!!
    NAMPA BI DADA OFA YA KRETI MBILI ZA BIA YA SENETOR BARIDIIIII! KUMFUTA JASHO KWA KAZI ANAYOIFANYA DAILY KUTETEA USENETOR WAKE HUMO NYUMBANI!!!!!
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Ha haaaa LARA 1 ni ya kweli hiii ? uwiiiii choka kabisa sipati picha jibaba alikuwa anafanya nini wakati majibizano yanaendelea
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,340
    Likes Received: 14,610
    Trophy Points: 280
    hapo mwanaume angefanya nini?
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    aahhahahahhhah mama vs mkamwana!
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chapa wote vibao, hawana adabu hao
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii nadhani ilifaa jukwaa la jokes..lol
    By the way lara 1 wewe unamsupport nani katika hawa wawili?
    Nani yuko right?..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. p

    pretty n JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A joke!
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    pacha mimi amkia wewe!:photo:
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Marhaaaba pacha wangu...
    Umenisusaje?... hata wekeend hujaniambia wapi?
    Au huyo jamaa kasahau kama na wewe una kwenu?
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi ningemwambia mama cool down asishidane na kichaa, afu siku ya pili unamuambia mama yako yule kichaa nimeisha mrudisha kwao:biggrin:
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    si ndo hapo pacha yani kisa ulishakula mahari ndo hata kurudi home nako niombe ruhusa!kha kisa?au ndo darasa limekolea?
     
  12. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa mimi angemaliza kujibizana na mama na kukuta nimemuwekea vitu vyake ndani ya gari tayali kwaajili ya safari kurudi kwao
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jitahidi bana wekeend ndefu ati!..nitaonaje raha ya kuwa na pacha sasa?
    Ukichukulia nimekuachia chuchuchu...ukishindwa samaki samaki basi hata pale kwa manji..lolz
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    umeona enh!au pale knight support kinondoni kwenye firigisi mixer na ugali!itabidi hili lizingatiwe kwa kweli!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hii ni ya jukwaa la Jokes...
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kumbe ni kweli ukibashana na chizi unaonekana kuwa wewe ni chizi zaidi yake. sasa kuzodoana kiasi hichi kumewasaidia nini?
    -ungeweka forum ya jokes-
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Utakuwa ushakuwa mchawi wewe mtoto..u know what?
    Ndio menu niliyokula mchana huu..lol
    Anyway i will do it again for you!
    Wapi Kaizer ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo nguvu ya kujibizana na mkwe anatoa wapi?mwisho wa siku ni kuonekana wote mapoyoyo.
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,226
    Likes Received: 7,781
    Trophy Points: 280
    Mimi nampongeza aliefanya kazi nzito mka mwana ofcourse
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angetangulia baa akapate kiroba cha nyagi na tusker baridiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
Loading...