Mama Maua Daftari


The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Jamani huyu mama ni mara chache anaongelewa, sina hakika ila niko tayari kukosolewa. Nadhani huyu mama si wakuwekwa kwenye kundi la mafisadi. Amekuwa naibu waziri kwa muda mrefu na pengine kuliko wote tulo nao. Sasa wanajamvi mnamwonaje. Narudia tena nadhani sio fisadi na kama nimekosea niko tayari kukosolewa!
 

Attachments:

mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
Mmh alikuwa na kesi mahakamani ya kumtapeli mkazi wa Kibaha mamilioni sijui hiyo kesi imeishia vipi,kwa kifupi si msaafi kwa sana kwani kwa kiongozi kuwa na kesi ya utapeli si sifa nzuri,ngoja ninukuu usemi maarufu wa hapo kale ni kuwa mke wa kaisari aliwahi kutuhumiwa,naam mfalme akamtimua akisema mke wa mfalme hatakiwi kutuhumiwa
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Alikuwa anatuhumiwa mpaka mahakama itakapotoa hukumu kwahiyo bado ni mtuhumiwa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Alikuwa anatuhumiwa mpaka mahakama itakapotoa hukumu kwahiyo bado ni mtuhumiwa
Asanteni waakubwa kwa kunijuza lakini nadhani sio mchafu kama kina Karamagi!
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Alikua na kesi ya kutapeliana mikufu ya dhahabu ,s iunajua wana zimana kwenda kwnye taarab
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,112
Likes
63
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,112 63 145
jamani huyu mama ni mara chache anaongelewa, sina hakika ila niko tayari kukosolewa. Nadhani huyu mama si wakuwekwa kwenye kundi la mafisadi. Amekuwa naibu waziri kwa muda mrefu na pengine kuliko wote tulo nao. Sasa wanajamvi mnamwonaje. Narudia tena nadhani sio fisadi na kama nimekosea niko tayari kukosolewa!


Unajaribu kumwosha kabla ya uchagzi mkuu?. kutoongelewa si kwamba yeye ni msafi kihivyo bana, wapo Mawaziri wengi kweli orodha ya kabineti ya JK hawajawahi kabisa kuongelewa/kutajwa vibaya lakini hilo halimaanishi wapo mswano kwa vitendo vyao.

Daftari alishauguswa mara kibao hata hapa ndani bana kwa mfano hii hapa chini yamhusu yeye huyo Daftari:

kampuni mpya ya ndege...mama maua daftari umo?
pakajimmy
user_offline.gif
22nd january 2010, 01:19 pm


kuna kampuni mpya ya ndege inaitwa air zara international!

jumapili 17/1/2010 walizindua rasmi safari za arusha, wakiwa wameandamana na waandishi wa habari kibao toka dar.

na watu kama mimi tukazipata habari hizo, tukaenda kufuatilia.

katika msafara huo wa uzinduzi, mkuu wa msafara wa uzinduzi alikuwa naibu waziri wa miundombinu, maua daftari.

mama huyu hakujivunga pale, akatuomba tuliokuwepo pale tusaidiane kutafuta wateja ili kuiungisha kampuni hiyo mpya.

jumatatu, waziri huyo alikuja tena arusha, akaongelea ndege hiyohiyo, kuwa itakuja tena alhamisi na kumchukua yeye na abiria wengine.

alhamisi, wanafamilia wa huyu mama walisafiri na ndege hii jioni.

kuna tetesi kwamba mama huyu ana hisa katika kampuni hii kutokana na ukaribu wake na uongozi wa ndege hii, na kufikia hatua ya kuipigia debe bila woga!

hongera mama kama ni kweli. Kilimo kwanza bana, kwani nini!
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Nani Msafi CCM?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
unajaibu kumwosha kaba ya uchagzi mkuu?..
Hapana best simsafishi sikujua kuwa naye yumo kweli nimeamini kimya kingi....
sasa hii sirikali ya ccm kuna mzima kweli?
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,112
Likes
63
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,112 63 145
Hapana best simsafishi sikujua kuwa naye yumo kweli nimeamini kimya kingi....
sasa hii sirikali ya ccm kuna mzima kweli?
Zipo sura nyingi tu hazijawaji kutajwa hapa kwa uovu lakini zinakula nchi kimya kimya hapa . Waweza kuzitambua
attachment.php?attachmentid=4559&d=1242370398
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272