Mama maria nyerere tunakuomba gombea uraisi tanzania


D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Ndugu zangu napenda kuchukua nafasi hii kwa mtu yeyote aliye karibu na washauri wakuu wa mambo ya kisiasa hapa Tanzania afikishe ujumbe wangu kwa wahusika. Kwanin nasema mama Maria agombee? 1.watanzania wengi wanampenda kwasababu ya busara,utii,na eshima yake wakati wa uwongo zi wa baba wa taifa. 2.MAMA MARIA NYERERe ndiye mwanamke pekee mwenye mvuto na ataweza kuwa raisi wa kwanza mwanamke tanzania 3.namshauri awe raisi kwa muda wa miaka mitano tu! Kwasababu umri umekwenda sana. 4. Ataweza kutuunganisha upya watanzania wote na kusahau chuki na ubinafsi wetu ktk maswala ya muungano,ukabila,dini, na kisiasa,aliyenacho na asiye nacho. Tafadharini wadau fikirieni kwa makini sana jambo hili kwa maslai ya taifa.
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Hii ndo itakuwa zawadi tosha kwake na kwa familia yake. Hapendi majigambo thats way hakujenga hata nyumba moja. Nyumba walizo nazo walijengewa bure na jeshi la kujenga taifa tanzania. Atawaunganisha upya watu wote wa mikoa ya arusha,kilimanjaro,mara,mwanza,kigoma,zanzibar.
 
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
Kupitia chama gani? Au mgombea binafisi. Ina maana hakuna mtanzania mwingine mwenye sifa hizo? Mwacheni mama wa watu apumzike. Matatizo yenu myamalize wenyewe.
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,263
Likes
163
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,263 163 160
Zaidi ya kuwa mke wa Mwl JK Nyerere, ana sifa gani nyingine iliyokufanya umuone anafaa kuwa Rais?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sasa ile dhana ya kwamba hata jiwe tu lingekaa ikulu naanza kuiona
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Basi hata FaizaFoxy naye anafaa kuwa Rais wa nchi.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,117
Likes
24,607
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,117 24,607 280
Ndugu zangu napenda kuchukua nafasi hii kwa mtu yeyote aliye karibu na washauri wakuu wa mambo ya kisiasa hapa Tanzania afikishe ujumbe wangu kwa wahusika. Kwanin nasema mama Maria agombee? 1.watanzania wengi wanampenda kwasababu ya busara,utii,na eshima yake wakati wa uwongo zi wa baba wa taifa. 2.MAMA MARIA NYERERe ndiye mwanamke pekee mwenye mvuto na ataweza kuwa raisi wa kwanza mwanamke tanzania 3.namshauri awe raisi kwa muda wa miaka mitano tu! Kwasababu umri umekwenda sana. 4. Ataweza kutuunganisha upya watanzania wote na kusahau chuki na ubinafsi wetu ktk maswala ya muungano,ukabila,dini, na kisiasa,aliyenacho na asiye nacho. Tafadharini wadau fikirieni kwa makini sana jambo hili kwa maslai ya taifa.
Ama kweli tunao ma "great thinkers", alipotufikisha mumewe ulikuwepo wewe> au unasikia tu?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
siungi mkono hoja 1. Mama keshazeeka zake mwacheni alee vi2kuu 2. Hana sifa za kutosheleza kuongoza nchi iliyoharibika km TZ 3. Hana nia wala sabb ya kuwa rais wa tz
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Naona kama mtoa maada ana jitihada za makusudi za kumuua huyu mama kwa mawazo. Nchi iliyovurugwa hivi umkabidhi huyo bibi ataiweza kweli? Kama baadhi ya wachangiaji walivyokwisha sema mwacheni huyo mama apumzike. Hata yeye mwenyewe hiyo ndoto hana na hajawahi kuiota.
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Ikulu hawabebi zege nyinyi...alafu raisi siyo mtendaji bali ni mshauri tu. Ndomana kunakuwa na makatibu wakuu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Sijui umeandika hii post ukiwa na njaa. Soma kwa makini ulichoandika, jaribu kufikirisha ubongo then uandike tena.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Naanza kukubaliana na mtoa hoja kwa kiasi fulani. Kazi ya Rais huwa ni nyepesi sana kama katiba ya nchi inaeleweka. Kuna mwanafalsafa mmoja aliwahi kusema kuwa hata kuku anaweza kuingoza America. Alikuwa anamaanisha kuwa katiba nzuri ya America inarahisisha utendaji wa Rais yeyote atakayechaguliwa. Nchi za kiafrika zimekuwa kwenye migogoro ya uongozi siyo kwasababu ya kukosa marais wazuri ila kwasababu ya kukosa mpangilio mzuri wa KATIBA. Kwahiyo ni kweli kuwa hata Mama Maria, pamoja na uzee wake na kukosa elimu kwake bado anaweza kumshinda MKWERRE kama akipewa uongozi kwa KATIBA inayoeleweka.
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Naanza kukubaliana na mtoa hoja kwa kiasi fulani. Kazi ya Rais huwa ni nyepesi sana kama katiba ya nchi inaeleweka. Kuna mwanafalsafa mmoja aliwahi kusema kuwa hata kuku anaweza kuingoza America. Alikuwa anamaanisha kuwa katiba nzuri ya America inarahisisha utendaji wa Rais yeyote atakayechaguliwa. Nchi za kiafrika zimekuwa kwenye migogoro ya uongozi siyo kwasababu ya kukosa marais wazuri ila kwasababu ya kukosa mpangilio mzuri wa KATIBA. Kwahiyo ni kweli kuwa hata Mama Maria, pamoja na uzee wake na kukosa elimu kwake bado anaweza kumshinda MKWERRE kama akipewa uongozi kwa KATIBA inayoeleweka.
uraisi siyo kuwa na safari za ulaya bali ni kukaa kitako ktk kiti cha kifarume(kiraisi) then unatoa na kupokea mawazo ya washauri wako. Unawaunganisha wananchi wako kwa vitendo.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Ama kweli tunao ma "great thinkers", alipotufikisha mumewe ulikuwepo wewe> au unasikia tu?
Saa nyingine kama huna la maana la kusema afadhali ukae kimya!
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,106
Likes
3,174
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,106 3,174 280
Ndugu zangu napenda kuchukua nafasi hii kwa mtu yeyote aliye karibu na washauri wakuu wa mambo ya kisiasa hapa Tanzania afikishe ujumbe wangu kwa wahusika. Kwanin nasema mama Maria agombee? 1.watanzania wengi wanampenda kwasababu ya busara,utii,na eshima yake wakati wa uwongo zi wa baba wa taifa. 2.MAMA MARIA NYERERe ndiye mwanamke pekee mwenye mvuto na ataweza kuwa raisi wa kwanza mwanamke tanzania 3.namshauri awe raisi kwa muda wa miaka mitano tu! Kwasababu umri umekwenda sana. 4. Ataweza kutuunganisha upya watanzania wote na kusahau chuki na ubinafsi wetu ktk maswala ya muungano,ukabila,dini, na kisiasa,aliyenacho na asiye nacho. Tafadharini wadau fikirieni kwa makini sana jambo hili kwa maslai ya taifa.
He jamani......lazima tuangalie upya taratibu za kusajili JF, siyo kuruhusu kila mtu aingie kwenye jukwaa. Vinginevyo....tutapata mambo ya ajabu kupindukia humu....
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Naamini watanzania tunahitaji busara za wazee wetu wakina mama maria. Kwasababu yeye ndiye alikuwa mshauri mkubwa wa baba wa taifa mpaka tukawa pamoja.
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Kupitia chama gani? Au mgombea binafisi. Ina maana hakuna mtanzania mwingine mwenye sifa hizo? Mwacheni mama wa watu apumzike. Matatizo yenu myamalize wenyewe.
sipendi kusema maswala ya vyama. Huyu mama ndiye atakuwa mwanamke wakwanza kuitawala tanzania. Tutakuwa na historia nzuri ktk afrika.
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429