Mama katili kuliko wote bungeni!!!!!


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 431 180
Jamani naomba nianze na huyu ,ila naomba wabunge mliochaguliwa msikubali kuwa watumwa kama mashetani walioondoka ,

1)anna makinda
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
Umemfagilia vizuri sana. Ataliongoza bunge vizuri kwa kasii na viwango vilivyomshinda 6
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Hakuna mwanamke katili ila kuna Wanaume wasio waadilifu kwenye maadili ya uogozi wa kifamilia nk

... Mbele ya mwanaume ..NOBLE, FULL OF CHARACTER, SENSIBLE and MEANINGFULL yaani MAADILI KAMILI ...hasimami mwanamke katili ..akasima kidedea!

...mwanaume asiye na maadili ni fisadi katika ngazi zote..! Hadi kuruhusu nguvu hasi ndani ya mwanamke kujitokeza na kutwaa utawala!!

.... si fikiri Anna Makinda kazungu na nguvu sahihi ...tusubiri tuone..!!
 
J

j4marunda

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
92
Likes
2
Points
15
J

j4marunda

Member
Joined Nov 6, 2010
92 2 15
Jamani naomba nianze na huyu ,ila naomba wabunge mliochaguliwa msikubali kuwa watumwa kama mashetani walioondoka ,

1)anna makinda
Anna Makinda anaweza kuwa spika mzuri tu! kama amesukumwa na dhamira yake kuomba nafasi hiyo nyeti sana!Lakini kama amesukumwa na nguvu za mafisadi ambao tangu mwanzo wameonyesha nia yao ya kuweka fisadi laoo! Basi mama huyu ni vurugu tupu ndani ya Bunge lenye heshima yake katika Africa Mashariki.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
simpendi huyu mama.....lkn umetumia viwango gani kusema kama ni katili?
tbs au vya kimataifa?
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Jamani naomba nianze na huyu ,ila naomba wabunge mliochaguliwa msikubali kuwa watumwa kama mashetani walioondoka ,

1)anna makinda

Thread yako haina maelezo yanayofanana na heading, hujaeleza huo ukatili wala details za kumwingia mtu akilini. Kimsingi ni kama umekurupuka tu bila kufukiri kwa umakini juu ya unachotaka kuandika.
Please kama you mean it give details
 
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
442
Likes
6
Points
35
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
442 6 35
ukatilin gani alio nao mpaka um lebo hivo mama wa watu?
 
M

Micho

Senior Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
112
Likes
1
Points
33
M

Micho

Senior Member
Joined Apr 12, 2009
112 1 33
Huyu mama alipata ujasiri wapi wa kwenda kugombea kiti cha bosi wake?
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
-Kwa hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko,

- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!


William.
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
<font size="3"><font color="blue">-Kwa</font></font> <font size="3"><font color="blue">hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko, <br />
<br />
- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!</font></font><br />
<br />
<font size="4"><font color="red">William</font></font>.
<br />
<br />
Kama haya unayoyasema mkulu ni kweli basi itakuwa vizuri,lakini mama anatakiwa apunguze ubabe!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
-Kwa hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko,

- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!


William.
Hivi ni Anne Makinda au Anna Makinda? hii vowel ya mwisho seems to be confusing an "a" or "e"?

Hivi tofauti ya Anne Makinda na Anna Abdallah ni ipi? Bird of the same feather!

Hivi "outstanding performance" ya bunge inategemea nani ni spika au uwezo wa wabunge?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
'Propaganda machine ya CCM' inataka kutuaminisha kwamba Makinda si chaguo la mafisadi..lol

Hata mtoto mdogo atakucheka.
 
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
1,103
Likes
25
Points
145
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
1,103 25 145
Jamani naomba nianze na huyu ,ila naomba wabunge mliochaguliwa msikubali kuwa watumwa kama mashetani walioondoka ,

1)anna makinda
Mimi nakwambia Anna Makinda ni katili (rude), A woman with NO respect. Ni mbinafsi. Hana chembe ya respect kwa wabunge hususan wapinzani. Mbunge hajamaliza kusema kishamkatiza (with rude comments). Anachojua yeye ni kuibeba serikali tu. Kazi ipo huko bungeni kama atashinda hicho kiti cha uspika.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Sote tunajua SS pamoja na udhaifu wake at least alikuwa na courage ya kuruhusu mijadala ya Richmond na mambo ya chini ya kapeti ya Rais mstaafu Mkapa kujadiliwa bungeni, na sote tunajua pindi SS alipokosekana kwene kiti chake, wasaidizi wake *Akiwemo Makinda* walivooendesha mambo hovyohovyo kuilinda serikali badala ya kuwa refarii na kuzuia udhaifu wa serikali na CCM usizungumzwe bungeni..sasa leo hii Makinda awe si chaguo la mafisadi is a ridiculous assertion.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
simpendi huyu mama.....lkn umetumia viwango gani kusema kama ni katili?
tbs au vya kimataifa?
Ramli! teh teh teh teh!!! Simpendi kabisa huyu mwanamke, ataliendesha bunge kulinda maslahi ya VIBAKA!!!!
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
-Kwa hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko,

- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!


William.
nampenda na kumuunga mkono makinda lakini huu ni uzushi na hisia binafsi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
-Kwa hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko,

- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!


William.
Tulia Brother, we hujui kitu! Huyu mama aliandaliwa na VIBAKA walewale, MANYANG'AU walewale!! Anna Abdallah + Anne Makinda = Mvinyo ule ule!!! Heri tukajua kuwa Bunge linaongozwa na FISADI anayejua kuwa anajua sisi tunajua, kuliko kuongozwa na mtu aliyewekwa na MAFISADI ambaye sie hatujui kama ni FISADI, na yeye akijua kuwa hatujui!!! Ah! Inauma!!
 
M

Micho

Senior Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
112
Likes
1
Points
33
M

Micho

Senior Member
Joined Apr 12, 2009
112 1 33
-Kwa hakika Mh. Anna Makinda ndiye the next Spika, mafisadi chaguo lao lilikuwa Mh. Anna Abdallah wamepiga chini, bunge lijalo litakuwa saafi sana maana utakuwa uwanja wa mapambano ya wanaotaka Urais 2015, mawili kuna uwezekano wa sisi wananchi ku-benefit big time na hiyo vita, au mwenye nguvu mmoja akawateka wote na kuzima makelele yote huko,

- Otherwise, Mh. Anna Makinda si chagua la mafisadi they know better jinsi anavyowatwanga kule CC! na jinsi walivyohangaika sana kumzuia asirudi bungeni kule jimboni kwake!


William.
I totally disagree...kama ni hivyo kwanini aende kuchukua form za kugombani kiti cha bosi wake...?huyu mama hana uwezo wakuongoza hili bunge anaongea na wabunge kama mahousegirl wake nyumbani...'wee kaa chini'...'hatuko uko bwana umekosea'... 'ebu nyamaza'
Labda Tibaijuka angekua ideal candidate
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
431
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
431 28 45
ukatilin gani alio nao mpaka um lebo hivo mama wa watu?
Kitendo chake cha kugombea nafasi ya Boss wake kinatupa somo kuwa hawakuwa wamoja walipokuwa wanafanyakazi katika ofisi ya spika.

Kwa sababu kwa akili ya kawaida kabisa, huwezi kabisa kugombea nafasi ya Boss wako kama mlikuwa mnaelewana. Nafikiri ndio sababu kubwa ya kusema kuwa huyu mama ni katili
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
11_10_a6fyw5.jpg


Mzee Ndesa keshamtuliza tayari
 

Forum statistics

Threads 1,237,681
Members 475,675
Posts 29,297,247