Mama Kanumba; Siwezi kumchukia Wema kwa kwenda kumuangalia Lulu gerezani

ObieTrice

Senior Member
Jun 27, 2017
159
250
Mama kanumba afunguka Jinsi Wema Sepetu alivyofaa kuolewa na kanumba kwa kuwa alikuwa mstaarabu na alikuwa akivaa kiheshima sana alipokuwa akimtembelea. shilawadu walimuuliza atajisikiaje wema sepetu akimtembelea Lulu gerezani?.

 

ObieTrice

Senior Member
Jun 27, 2017
159
250
Mama kanumba afunguka Jinsi Wema Sepetu alivyofaa kuolewa na kanumba kwa kuwa alikuwa mstaarabu na alikuwa akivaa kiheshima sana alipokuwa akimtembelea. shilawadu walimuuliza atajisikiaje wema sepetu akimtembelea Lulu gerezani?.

sawa mama
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,615
2,000
Huyu mama anachofanya ni kuwamiliki hawa wasanii kwa kivuli cha marehemu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom