Mama Kanumba afurahia mpaka machozi hukumu ya Lulu, asema anaenda makaburini moja kwa moja kumzika rasmi


Replica

Replica

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
323
Likes
1,154
Points
180
Replica

Replica

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
323 1,154 180
Mama mzazi wa Marehemu Stephen Kanumba, Flora Mtegoa baada ya hukumu ya Lulu ambae amehukumiwa kwa kifo cha mwanae ameonekana na furaha mpaka kujawa machozi.

Mama Kanumba amesema anamshukuru Mwenyezi Mungu, Mahakama na serikali na kudai akitoka mahakamani moja kwa moja anaenda makaburini.


 
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,060
Likes
1,375
Points
280
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,060 1,375 280
Chozi la furaha au masikitiko? hata sijaelewa!
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
1,425
Likes
1,162
Points
280
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
1,425 1,162 280
Mama mzazi wa Marehemu Stephen Kanumba, Flora Mtegoa baada ya hukumu ya Lulu ambae amehukumiwa kwa kifo cha mwanae ameonekana na furaha mpaka kujawa machozi.

Mama Kanumba amesema anamshukuru Mwenyezi Mungu, Mahakama na serikali na kudai akitoka mahakamani moja kwa moja anaenda makaburini.


inavo onyesha mama kanumba miaka yote kipindi mwanao anatembea na lulu alikuwa umri mdogo,ila ndo kesi
 
Neybright

Neybright

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
5,628
Likes
14,202
Points
280
Neybright

Neybright

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
5,628 14,202 280
hv kumpoteza mwanao na yule wakukaa miaka 2 ndan inakusaidia nn wewe uliempoteza mwanao mazima !umesoma hesabu gan wewe !
Decimal places 1.9999999999

Mefurahi umerudi wajina
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
21,878
Likes
47,297
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
21,878 47,297 280
Mama mzazi wa Marehemu Stephen Kanumba, Flora Mtegoa baada ya hukumu ya Lulu ambae amehukumiwa kwa kifo cha mwanae ameonekana na furaha mpaka kujawa machozi.

Mama Kanumba amesema anamshukuru Mwenyezi Mungu, Mahakama na serikali na kudai akitoka mahakamani moja kwa moja anaenda makaburini.


Anaenda makaburini kufanya nini?
 

Forum statistics

Threads 1,213,844
Members 462,336
Posts 28,492,394