Mama Diamond Platnumz (Bi Sandra): Hatukuoana ili tuachane

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
25,094
2,000
Ya kwao hayana mvuto wanatafuta ya ugenini

IMG_3399.jpg

.
 

mludego

JF-Expert Member
Mar 16, 2013
1,765
2,000
ila majina ya waandamizi wa WCB hayaendani na dini zao,ni AKA ama nini!!

ricardo momo.
rommy jones
rally jones
sandra michael
Nadhani ni wakristo wanaomfuata udini Nasib Abdul kwakua ndio icon ya ukoo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom