Mama BIG kiboko ya wanawake mavuvuzela


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Wana GF wenzangu naona wengine wanaguswa sana na kuna nina mume wa mtu...kama mkewe hajafundwa akafundika anashindwa kumkabali mumewe mi hainihuu...akimpulizia vuvuzela mi namziba masikio...Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Eka Mangi anakutafuta
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Wana GF wenzangu naona wengine wanaguswa sana na kuna nina mume wa mtu...kama mkewe hajafundwa akafundika anashindwa kumkabali mumewe mi hainihuu...akimpulizia vuvuzela mi namziba masikio...Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
Acha kututishia mama Big jamani!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,890
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,890 280
Mmmh, kweli uchaguzi umeisha!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
Wana GF wenzangu naona wengine wanaguswa sana na kuna nina mume wa mtu...kama mkewe hajafundwa akafundika anashindwa kumkabali mumewe mi hainihuu...akimpulizia vuvuzela mi namziba masikio...Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
ha ha ha ha!
unatisha sana weye!

naomba namba zako tafadhali
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
Wana GF wenzangu naona wengine wanaguswa sana na kuna nina mume wa mtu...kama mkewe hajafundwa akafundika anashindwa kumkabali mumewe mi hainihuu...akimpulizia vuvuzela mi namziba masikio...Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
Orait, umesomeka.
Eeka Mangi anakutafuta umtoe stress za uvuvuzela!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
WelcomeBack1-1.gif
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
..Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
Mama Big bana umempata mwanaume mwenyewe mchovu basi unapiga mayowe weeeeee nakujiona wewe mjanja uje huku tukupe raha ya tope
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
MAMA BIGY is REBUKING THE DEVIL'S WORK!..........:smile:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Wana GF wenzangu naona wengine wanaguswa sana na kuna nina mume wa mtu...kama mkewe hajafundwa akafundika anashindwa kumkabali mumewe mi hainihuu...akimpulizia vuvuzela mi namziba masikio...Nawatangazia wazi mama big kiboko ya mavuvuzela na waunaume hao wake zenu wakianza tu kelele njoo mi naziba sikio moja kwa ulimi na lapili kwa kidole
Orait orait noted nipe huduma nikupe harufu, nipe harufu nikupe huduma
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mh mama bg jaman.dah! so unamanisha bgrita pia mkewe ni vuvuzela ndo mana aka...kwako?
na finest pia gf wake ni vuvuzela?
we mama wewe asi ulisema upo tyt na mitng leo jaman?au umegairi kdg umerud mjin?
saa SJUI NIMUULIZE BGRITA AU DIG DIG FINEST ndo atajua km umerud ama lahh ...manake jana mashauzi yalikuwa meng ...j5 naenda kumpokea mama airpot ...nilimsndkza mama.....!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
mh mama bg jaman.dah! so unamanisha bgrita pia mkewe ni vuvuzela ndo mana aka...kwako?
na finest pia gf wake ni vuvuzela?
we mama wewe asi ulisema upo tyt na mitng leo jaman?au umegairi kdg umerud mjin?
saa SJUI NIMUULIZE BGRITA AU DIG DIG FINEST ndo atajua km umerud ama lahh ...manake jana mashauzi yalikuwa meng ...j5 naenda kumpokea mama airpot ...nilimsndkza mama.....!!!!
Nimeomba na matarumbeta na escort hizi siku tatu nilizomkosa nahisi nimepungua mwili yale mahanjam
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mumer wa mtu ni sumu..
usijaribu chombezaaaaaaa
yatakuja yakukute
usiyoyategemea....
WAUME ZA WATU HAWAFAI BIBI WEWE ATAKUGEUZA TAMBALA LA KUSAFISHA MIGUU WAKAT ANAJITAYARISHA KWENDA KUPUMZKA KWA MAMA!!!!
..wanasemaga nje just for apetite n ndani kwa kula kabisa...sasa wewe unakubali kuwa kajikachumbari ka watu?
manake ukiwa nae unamtia hamu afu uyoooo kwa mkewe anaenda kufanya the nidful...yan wewe unakuwa km unamtia kasi ..unanoa panga akienda kwa mkewe ooh my goooood full kukata......ACHANA NA IO MAMBO MAMA
MUNGU APEND..
--waache wapigien mavuvuzela mwsho wa siku wanasikilizana ao hakuna kelel wala nini!!!!!
msalimie mkurugenz wako bas!!!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
mh mama bg jaman.dah! so unamanisha bgrita pia mkewe ni vuvuzela ndo mana aka...kwako?
na finest pia gf wake ni vuvuzela?
we mama wewe asi ulisema upo tyt na mitng leo jaman?au umegairi kdg umerud mjin?
saa SJUI NIMUULIZE BGRITA AU DIG DIG FINEST ndo atajua km umerud ama lahh ...manake jana mashauzi yalikuwa meng ...j5 naenda kumpokea mama airpot ...nilimsndkza mama.....!!!!
Hivi jana umeona watu walivyokuwa wananiua halafu kwenye simu wanageuza kibao tena
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
mh mama bg jaman.dah! so unamanisha bgrita pia mkewe ni vuvuzela ndo mana aka...kwako?
na finest pia gf wake ni vuvuzela?
we mama wewe asi ulisema upo tyt na mitng leo jaman?au umegairi kdg umerud mjin?
saa SJUI NIMUULIZE BGRITA AU DIG DIG FINEST ndo atajua km umerud ama lahh ...manake jana mashauzi yalikuwa meng ...j5 naenda kumpokea mama airpot ...nilimsndkza mama.....!!!!
hahahaha!
mi nadhan huyo digidigi ndo angeulizwa!....
inaonekana ana data zote
 

Forum statistics

Threads 1,238,850
Members 476,196
Posts 29,333,996