Mama Beatrice Shelukindo peleka hoja binafsi bungenii nyumba za serikali zirudishwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Beatrice Shelukindo peleka hoja binafsi bungenii nyumba za serikali zirudishwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jun 22, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,241
    Likes Received: 27,361
    Trophy Points: 280
    Mama Shelukindo, awali ya yote nakupongeza sana kwa mchango wako wa jana bungeni kuhusu bajeti.Umeonyesha ukomavu wa hali ya juu kisiasa kwa kutambua mchango wa upinzani ktk maendeleo ya taifa lolote tofauti na wale wanaojiita wachumi wa daraja la kwanza lakini kisiasa,kimaadili,na hata kiungozi wametuthibitishia ni bure kabisa au tuseme ni zero.Wamesoma lakini hawajaelimika!
    Katika jambo moja uliloligusia ktk kuchangia bajeti jana, ni juu ya uamuzi ambao kwa kweli, una harufu ya ubinafsi na jambo hilo si lingine bali ni kuhusu uuzaji wa nyumba za serikali.Mimi binafsi nilisikitishwa na kuumizwa sana na huu uamuzi.Nachokushauri mama yangu ni kuwa hebu peleka hoja binafsi juu ya swala hili ili ikiwezekana nyumba hizi zirudishwe.Wabunge mkiamua jambo hili linawezekana kabisa.
    Nakumbuka mh.Christopher Ole Sendeka aliwahi kuahidi pale bungeni kuleta hoja binafsi juu ya swala hili lakini nashangaa mpaka leo yuko kimya.Sasa sijiu alitoa kauli ile kisiasa tu kutupiga changa la macho au bado ana nia ya kufanya hivyo mimi sijiu.
    Mama Shelukindo, maadamu umeligusia swala hili, ni vizuri ulifanyie kazi kwa uzito unaostahili na utakumbukwa siku zote za maisha yako kama ulivyofanya juu ya bwana Jairo.Najua hata huko bungeni wako wengi waliofaidika na uamuzi huu ila wewe timiza wajibu wako tu.
    Mwisho nasema mungu akupe nguvu na ujasiri na sisi wazalendo tuko nyuma yako ktk maombi.
     
  2. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mleta mada, sikutegemea kama ungeweza kupotosha hivi kwa jinsi ulivyomwelewa Beatrice Shelukindo. Mimi nilisikiliza hotuba yote aliyoitoa bungeni.

    Mwanzoni wakati nasoma thread yako nikadhani mama Shelukindo ametoa speech nyingine mbali na ile niliyosikia. Ni kweli mama Shelukindo alisema kuwa CHADEMA hotuba yao ni nzuri. Lakini ungemsikiliza vizuri mama Shelukindo aliendelea alisema hivi:

    {..tusiwachukie wapinzani wanapotukosoa. Kwa sababu kukosoa kwao si kwamba hawatupendi CCM. CHADEMA wangekuwa hawatupendi CCM wasingetukosoa hata kwa neno moja na badala yake hayo wanayotukosoa wangesubiri kuyasema kwenye kampeni 2015 na wakatuondoa madarakani.

    Lakini CHADEMA wanatukosoa sasa na bajeti zao nzuri ili tujirekebishe. Na tukijirekebisha basi tunaendelea kuwepo madarakani. Hivyo CHADEMA wanapenda tuendelee kuwepo madarakani kwa hiyo hata mimi Shelukindo nawahimiza waendelee kutukosoa na watuletee michango na bajeti nzuri ili tudumu madarakani..
    }

    Sasa tafakari mwenyewe hapo, kama kweli wewe ni mpenzi wa CHADEMA, huoni hapo umepigwa dongo la mwaka.

    Na kama mama Shelukindo huwa anasoma JF basi huko aliko atakuwa anacheka kupita maelezo.
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,241
    Likes Received: 27,361
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni wajibu wa chadema kukosoa maana bila kufanya hivyo watakuwa hawana umuhimu kwani mapungufu ni mengi na ya wazi na wao kama upinzani ndio jukumu lao.Vinginevyo hata umma utawadharau kama watakaa kimya au kuunga mkono hoja kwa asilimia mia moja.
    Mkuu we hujagundua tu, kuwa hawa magamba ni sikio la kufa halisikii dawa.Hawana tofauti ni kina Gaddafi,Mubarraka na wengineo waliokuwa wamelewa madaraka na kujisahau na ndio maana kila mwaka wanaandaa bajeti za zima moto.Usikonde kiama chao kinakuja na wakishutika itakuwa tayari too late.
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kurudisha nyumba zilizokuwa za SERIKALI? I bet my neck kama ataweza Mama Shelukindo mimi nitarudi CCM. Ninaomba umtumie hayo mapendekezo yako ktk email yake binafsi inapatikana kwenye tovuti ya bunge.

    If you have a short memory allow me to refresh you. Wakati JK anagombea 2005, mojawapo ya ahadi yake ilikuwa kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouzwa. You know what happened.

    Mwaka huu Magufuri akatamba kwamba atawanyang'anya nyumba wale wote ambao hawajamaliza kuzilipia. I stand to be corrected hakuna hata mmoja aliyekwishanyang'anywa.

    Mark my words nyumba za serikali zinaweza kurudi tu kama Chama kingine kitaingia madarakani tumeoma Zambia under Satta, tunaona Malawi under Joyce Banda. lakini sio under Serikali ya CCM tuache kuota ndoto za alinacha.

    Under CCM wimbo wa nyumba za serikali utakuwa na chorus kama ile ya Serikali kuachana na mashangingi, Serikali kuhamia Dodoma etc.
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,241
    Likes Received: 27,361
    Trophy Points: 280
    Ulichosema kwakweli kinawezekana na sina sababu ya kukupinga.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,907
    Likes Received: 9,773
    Trophy Points: 280
    Yan hapo ana mpigia mbuzi gitaa,yan kweli serikali hii ni ya kurudisha nyumba?
     
  7. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,571
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  8. Yamakagashi

    Yamakagashi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 3,713
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Huyo mama anapeleka hiyo hoja akiwa kaburini?
     
  9. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,571
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Najua lakini hoja ya Ruttashoborwa ni nzuri sana
     
  10. Yamakagashi

    Yamakagashi JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 3,713
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Haha sawa mkuu
     
  11. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2017
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,645
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    HUYU MAMA BADO YUKO DUNAN AU HATA KUZMU KUNA JF??
     
  12. M

    Mlanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2017
    Joined: Jun 7, 2014
    Messages: 578
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Mkuu umeelewaje hapo kwenye nyekundu?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,122
    Likes Received: 36,327
    Trophy Points: 280
    Zirudi serikalini zote ule ni wizi
     
  14. P

    Potassium Senior Member

    #14
    Jun 14, 2017
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 112
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    wakirudisha hizo nyumba nahama ccm
     
Loading...