Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama aunguza mwanawe mikono kwa kuiba sh 200!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mama Brian, Aug 19, 2010.

  1. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyo mama ana pepo
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shetani akishindwa kazi katika roho huvaa mwili na kufanya kazi kama mwanadamu, na ndiyo maana sasa, mwanadamu hutakiwa kuwa na NENO la Mungu ndani ya moyo ili shetani na pepo wasiweze kuutumia mwili wake kufanya uharibifu.

    utagundua kuwa kwa akili ya kawaida mwanamke aliyejifungua kwa uchungu na kunusuru sehemu za mwili wake ili mwana apite hawezi kumfanyia mwanaye huyo kitendo kama hicho,
    hapo ni ukweli usiyopingika kuwa aliingiwa na roho wachafu. Asante Askofu
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa watu wanaoishi kwa chini ya dola moja kwa siku...200 is alot..! tho i dont support barbarism...lets put ourselves in the shoes of these ladies and see how much 200 is worth in there lives...!

    pole mtoto..! blame sisiem for the hardship
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo mama hana utu hata kidogo.huyo ni mwanae wa kuzaa angekuwa wa mtu mwingine si angeua kabisa?/
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana roho mbaya ya kikatili kuliko shetani! Yapasa amrejee Mungu.
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    AO, inawezekana huyu mama hata haamini kama kuna Mungu, lakini ukiachilia hilo... sidhani kama binadamu na utashi wake unaweza kufikia hii hatua, sa hapa unafundisha au unajenga chuki... Too sad... Kazi za shetani
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Askofu,
    sijakupata gumu ni lipi hapo na ambalo kwako limekuwa tata kiasi kwamba usijue najenga chuki ama kufundisha, hebu jaribu kuspesifayi kidogo
     
  9. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    AO, namaanisha kwamba... Mzazi kutoa adhabu kali kwa mtoto (kama hivyo, kumuunguza mikono), anakuwa anamfundisha au anajenga chuki kati yake na mtoto... maana huyu mtoto akishaungua mikono atakuwa kilema, unadhani ataweza kumsamehe huyu mzazi kweli?

    Ndo nilichomaanisha
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ni Askofu,
    nimekupata, unajua kwa akili za kipepo, na za kibinadamu nje ya hekima za Mungu ataona kama anamfundisha, lakini ukweli ni kumpa mtoto kilema kwenye hekalu la mwili wake
     
Loading...