Mama amsahau mtoto airport, ndege yageuza angani kumfuata

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
9,823
2,000
Taarifa zilisema kwamba ndege hiyo ya Saudia SV832 ilirudi baada ya abiria huyo kuwaambia wahudumu wa ndege kuwa amesahau mtoto wake sehemu ya mapumziko ya uwanja wa ndege na kwamba hayupo tayari kuendelea na safari hiyo.

hivi inatokeaje hadi anasahau!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom