Mama Ampelekea Mumewe Nanasi Yenye Kisu Gerezani


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Uganda. Kwa Museveni.

Dah!

Maza anaitwa Faridah.

Mumewe yuko selo. Omar Awadh Omar

Ishu ya mabomu ya kombe la dunia.

Mumewe ni 'mwanaharakati'

Mwanaharakati wa al-Qaeda.

Maza alikwenda kumsabahi baba. Gerezani.

Katika zawadi alizokuwa akimpelekea.

Moja wapo ni nanasi.

Kumbe ndani ya nanasi kachomekea kisu. kwa ustadi mkbwa.

'Vipira' wakastukia.

Maza yuko selo.

Source?

Majira ya Jana.

Mai Teki:
Kuna wanaharakati wa aina mbili: Wanaharakati safi kama mimi ninayefanya harakati za kudai katiba mpya, na wanaharakati wa mitandao ya kigaidi.

Swali?

Kwa nini?

Why? Watu wote wanafanya mambo za kigaidi ni majina ya Kiarabu? Ah sorry...majina za kiislamu?

Source ni majira. ya jana. sitarajii kuitwa mdini kwa sababu mimi siyo source.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Uganda. Kwa Museveni.

Dah!

Maza anaitwa Faridah.

Mumewe yuko selo.

Ishu ya mabomu ya kombe la dunia.

Mumewe ni 'mwanaharakati'

Mwanaharakati wa al-Qaeda.

Maza alikwenda kumsabahi baba. Gerezani.

Katika zawadi alizokuwa akimpelekea.

Moja wapo ni nanasi.

Kumbe ndani ya nanasi kachomekea kisu. kwa ustadi mkbwa.

'Vipira' wakastukia.

Maza yuko selo.

Source?

Majira ya Jana.

Mai Teki:
Kuna wanaharakati wa aina mbili: Wanaharakati safi kama mimi ninayefanya harakati za kudai katiba mpya, na wanaharakati wa mitandao ya kigaidi.

Swali?

Kwa nini?

Why? Watu wote wanafanya mambo za kigaidi ni majina ya Kiarabu? Ah sorry...majina za kiislamu?

Source ni majira. ya jana. sitarajii kuitwa mdini kwa sababu mimi siyo source.

Ni bahati mbaya sana kuwa watu wengi wamesikia neno ugaidi hivi karibuni. Lakin ukweli ni kwamba Magaidi wengi wa zamani hawakuwa Waislam kama ilivyo leo. Tafsiri ya ugaidi imepotoswa mara kadhaa hasa na serikali za magharibi. Mara nyingi ugaidi umekuwa ni matokeo ya dhuluma japo kwa sasa wapo wanaotumia vibaya dini ya kiislam kuhalalisha vitendo vya kigaidi. Ukweli unabaki pale pale kwamba UISLAM hauruhusu mauaji ya mtu asiye na hatia!

Mifano ya magaidi wasio waislam ni IRA-Uingereza, Basque ETA-Spain, Wanazi enzi za Hilter, Islaer n.k na ikumbukwe kuwa huu ugaidi wao haukuhusishwa na dini zao!

Pongezi kwa Mandata walioweza kugundua hicho kisu kabla huyo gaidi hajafanya kweli.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Ni bahati mbaya sana kuwa watu wengi wamesikia neno ugaidi hivi karibuni. Lakin ukweli ni kwamba Magaidi wengi wa zamani hawakuwa Waislam kama ilivyo leo. Tafsiri ya ugaidi imepotoswa mara kadhaa hasa na serikali za magharibi. Mara nyingi ugaidi umekuwa ni matokeo ya dhuluma japo kwa sasa wapo wanaotumia vibaya dini ya kiislam kuhalalisha vitendo vya kigaidi. Ukweli unabaki pale pale kwamba UISLAM hauruhusu mauaji ya mtu asiye na hatia!

Mifano ya magaidi wasio waislam ni IRA-Uingereza, Basque ETA-Spain, Wanazi enzi za Hilter, Islaer n.k na ikumbukwe kuwa huu ugaidi wao haukuhusishwa na dini zao!

Pongezi kwa Mandata walioweza kugundua hicho kisu kabla huyo gaidi hajafanya kweli.
Asante sana mkuu umejitahidi kumjibu maana hii thread imekaaa kiuchokozi zaidi
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
Thread haiko vizuri.
Why say mama wa kiislam na sio Mke wa gaidi.
Majina si kitambulisho cha dini ya mtu na Islam sio ugaidi ingawa wapo magaidi waislam. Hata kina Mandela waliwahi kuitwa magaidi ingawa leo tunawacelebrate kuwa heroes wetu, kumbe mahali pengine integemea nani anatoa tafasiri ya ugaidi.
Maelezo ya Kayumba yanatosha sana.
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Uganda. Kwa Museveni.

Dah!

Maza anaitwa Faridah.

Mumewe yuko selo. Omar Awadh Omar

Ishu ya mabomu ya kombe la dunia.

Mumewe ni 'mwanaharakati'

Mwanaharakati wa al-Qaeda.

Maza alikwenda kumsabahi baba. Gerezani.

Katika zawadi alizokuwa akimpelekea.

Moja wapo ni nanasi.

Kumbe ndani ya nanasi kachomekea kisu. kwa ustadi mkbwa.

'Vipira' wakastukia.

Maza yuko selo.

Source?

Majira ya Jana.

Mai Teki:
Kuna wanaharakati wa aina mbili: Wanaharakati safi kama mimi ninayefanya harakati za kudai katiba mpya, na wanaharakati wa mitandao ya kigaidi.

Swali?

Kwa nini?

Why? Watu wote wanafanya mambo za kigaidi ni majina ya Kiarabu? Ah sorry...majina za kiislamu?

Source ni majira. ya jana. sitarajii kuitwa mdini kwa sababu mimi siyo source.

Wewe nimekuwa nafuatilia post zako zote ni za kichonganishi wa kidini, halafu ill-researched.
Mimi nilisikia neno ugaidi (terrorism) kwa mara ya kwanza baada ya OKLAHOMA city bombing 1995. Terrorist mwenyewe alikuwa anaitwa
Timothy McVeigh, hili jina kwako ni la kiislamu au kiarabu? Vipi kuhusu IRA magaidi waliosumbua Ireland na Uingereza muda mrefu? Kwa taarifa yako walikuwa wakatoliki! Na huko huko Uganda magaidi namba moja ni LRA wa Joseph Konyi hawa nao wana majina ya kiarabu? Grow up man!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Sioni kosa la huyo Mama, mumewe angekulaje nanasi bila kisu:hungry:. Pengine kisu kilikuwa maalum kwa kumenyea nanasi na si vinginevyo.....
 
J

Jakanyanda

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
J

Jakanyanda

Member
Joined Oct 27, 2010
5 0 0
Mke wa mwizi nae ni mwizi anakula vya wizi hivyo huyo maza alikuwa anatetea ugaidi wa mumewe wakalipue mabomu,angeachiwa angerudi kavaa mabomu na kulipua gereza.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Sioni kosa la huyo Mama, mumewe angekulaje nanasi bila kisu:hungry:. Pengine kisu kilikuwa maalum kwa kumenyea nanasi na si vinginevyo.....

Simple logic!
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Wewe nimekuwa nafuatilia post zako zote ni za kichonganishi wa kidini, halafu ill-researched.
Mimi nilisikia neno ugaidi (terrorism) kwa mara ya kwanza baada ya OKLAHOMA city bombing 1995. Terrorist mwenyewe alikuwa anaitwa
Timothy McVeigh, hili jina kwako ni la kiislamu au kiarabu? Vipi kuhusu IRA magaidi waliosumbua Ireland na Uingereza muda mrefu? Kwa taarifa yako walikuwa wakatoliki! Na huko huko Uganda magaidi namba moja ni LRA wa Joseph Konyi hawa nao wana majina ya kiarabu? Grow up man!
Hata Mzee Mandela aliitwa gaidi wakati anapigania uhuru....kwa hiyo inategemea nani ana-define.....
 
Baba Sharon

Baba Sharon

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
374
Likes
34
Points
45
Baba Sharon

Baba Sharon

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
374 34 45
Jerusalem wacha udini,na uchonganishi it wont do you any good.Umetumwa eeh
 

Forum statistics

Threads 1,238,009
Members 475,830
Posts 29,309,427