Mama Amina Salim Ali: Wapemba watolewe SMZ,hawakumpigia kura Dr. Shein

Status
Not open for further replies.

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,637
Points
2,000

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,637 2,000
image.jpeg



Mama Amina Salim Ali amenukukuliwa akisema kuwa
WAFUKUZENI WAZANZIBARI-WAPEMBA WOTE KATIKA SMZ.

Aliyekuwa mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mwaka 2015 na kushika nafasi ya pili kati ya tatu bora,Mama Amina Salim Ali amenukukuliwa akisema kuwa "Wapemba wote watolewe kwenye nafasi za juu za serikali kwa vile hawakumpa kura DR Sheni na kusababishwa CCM kushindwa uchaguzi wa October 25. Aibu tulioipata kwa chama chetu lazima tuwafundishe adabu Wapemba kuwa serikali hii ni ya kimapinduzi na wao sio sehem ya serkali hii ya CCM"

Kwanza, tunamkumbusha Amina kwamba walioikataa CCM sio Wapemba bali ni Wazanzibari wote kwa ujumla wao na kwamba Shein ameshindwa na Maalim Seif kwa tofauti ya kura 25,831.

Pili, Hiyo anaoiita Serikali haina uhalali wowote kuwaongoza wazanzibari achilia mbali kufukuza watu; kwakua imekataliwa na wananchi wengi, na kama wanataka kufukuza wafanyakazi wafukuze wa Unguja na Pemba kwani wengi wao wamempigia kura Maalim Seif baada ya kuona Dokta Shein hana uwezo wa kuendesha Serikali na kuwaletea wananchi maendeleo.

Tatu, kama anataka kuisimamia hoja yake vizuri, hoja ambayo pia imekua slogan ya CCM kwa muda mrefu basi waanze kumfukuza Dokta Shein ambae nae ni Mpemba.

Nne, tunamuomba Amina aache ubaguzi, na kwamba hizi nyimbo wanazoimba zimepitwa na wakati kwa ulimwengu wa leo; wazanzibari wanataka maendeleo na sio siasa chafu zilizofeli kuisaidia CCM na kupata anguko la kihistoria Oktoba 25, 2015.

Mwisho tunamkumbusha Amina kwamba Zanzibar imechanganya damu za makabila na watu wa aina zote, hiyo ndio kawaida ya visiwa mara nyingi huwa na mchanganyiko wa damu tofauti. Tusende kwenye ukabila, tuache kupandikiza hizi chuki ili siku moja zisije kuturejea wenyewe tunaozichochea.

Zanzibar ni ya wazanzibari wote.

Chanzo:Mzalendo Net
 

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,731
Points
2,000

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,731 2,000
Hichi chama kisipochunga ndimi za wanaoitwa makada wake naona kikipotea kwenye ulimwengu wa siasa kwa speed ya mwendokasi!
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,818
Points
2,000

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,818 2,000
"Wapemba wote watolewe kwenye nafasi za juu za serikali kwa vile hawakumpa kura DR Sheni na kusababishwa CCM kushindwa uchaguzi wa October 25. Aibu tulioipata kwa chama chetu lazima tuwafundishe adabu Wapemba kuwa serikali hii ni ya kimapinduzi na wao sio sehem ya serkali hii ya CCM"[/QUOTE]
Hapo kwenye red sijaelewa, ina mana walikuwa wanalijua hili au?
 

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,666
Points
2,000

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,666 2,000
"Wapemba wote watolewe kwenye nafasi za juu za serikali kwa vile hawakumpa kura DR Sheni na kusababishwa CCM kushindwa uchaguzi wa October 25. Aibu tulioipata kwa chama chetu lazima tuwafundishe adabu Wapemba kuwa serikali hii ni ya kimapinduzi na wao sio sehem ya serkali hii ya CCM"
Hapo kwenye red sijaelewa, ina mana walikuwa wanalijua hili au?[/QUOTE]
ccm wanazidisha moto Zanzbiar hipo siku ccm watajuta.
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,025
Points
2,000

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,025 2,000
Hawa wanapandikiza mbegu ya chuki za kutisha nchini. Kwa hiyo sasa ni lazima kuwapigia kura CCM vinginevyo kama ajira yako ni Serikalini basi unafukuzwa kazi. Waache waendelee ili hili la kupandikiza mbegu za chuki watakuja kulijutia sana. Na siku zote kubomoa ni rahisi mno kuliko kujenga.

Angekuwa Maneno Hayo Kayasema Mtu Wa Upinzani,Angesha Zingilwa Kitambo na Jeshi la Polisi
 

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,220
Points
2,000

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,220 2,000
Hawa wanapandikiza mbegu ya chuki za kutisha nchini. Kwa hiyo sasa ni lazima kuwapigia kura CCM vinginevyo kama ajira yako ni Serikalini basi unafukuzwa kazi. Waache waendelee ili hili la kupandikiza mbegu za chuki watakuja kulijutia sana. Na siku zote kubomoa ni rahisi mno kuliko kujenga.
Kwani hauoni ata huku bara wanaccm ndio wanapewa kazi?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,888
Top