Malumbano ya hoja;; je, kuoa kabla hujafanikiwa ki maisha je, hii huchangia kua maskini, Daima? Tililika mtanzania

Andy Da Inc

Senior Member
Mar 2, 2015
116
250
Unaweza kuoa baada ya kufanikiwa na huyo uliemuoa akakufanya masikini daima.

Cha muhimu ni kuwa maisha hayanaga formula kwamba fanya hivi itakua hivi japo miongozo ipo.

Naamini katika fate and self disposition
LIFE IT HAS GOT NO FORMULA(unaweza ukaoa ukiwa tajiri na ukawa masikin,unaweza kuoa ukiwa masikin na ukawa tajiri and vise versa is true)
 

Vumilika

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
784
1,000
Malumbano ya hoja;; je, kuoa kabla hujafanikiwa ki maisha je, hii huchangia kua maskini, Daima? Tililika mtanzania
Kuoa ni kitu kingine na kufanikiwa kimaisha ni kitu kingine, ikiwa umefika muda wa kuoa na huwezi kujizuia na matamanio na nafsi yako bora uoe, halafu mchakarike na mkeo katika kujikwamua kiuchumi, kama si hivyo utakuwa maskini mkubwa kwa kuendekeza zinaa na kwa kuhonga.
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
16,032
2,000
Mimi sio mtabiri, ila amin nakuambia ""MAAMUZI YAKO YAJANA ,NDIO YAMEKUFANYA UWE HAPO ULIPO SASA HIVI""".

Ukiona , Unaogopa kuoa sababu unaona hujayapatia maisha, Basi ujue Jana yako ulifanya uzembe wa kuyatafuta hayo maisha.

Hata ivo , Mwanamke ni msaidizi , na neno msaidizi ukilitizama ktk Muktadha wa maisha kwa ujumla wake, utagundua kua "Ukipata mke mwema, aina ya unaumwa kichwa kisha anakuambia " Baby jitahidi meza DAWA HIZI alafu uende kazin, kama hali itakua mbaya nijulishe nije twende hosptal" ......... Huyu Utatusua naye Laifu hata km ndo unaanza maisha.


Lkn ukikutana nahawa wa ""Baby sasa kichwa kinauma ,uende kazin? Hujionei huruma? Embu baki nyumban ,nikutengezee chai, kisha tutombanee wee mpaka jioni""..Bro , Wewe na umasikin mtakua marafiki.
 

Dilek

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
20,741
2,000
Mimi sio mtabiri, ila amin nakuambia ""MAAMUZI YAKO YAJANA ,NDIO YAMEKUFANYA UWE HAPO ULIPO SASA HIVI""".

Ukiona , Unaogopa kuoa sababu unaona hujayapatia maisha, Basi ujue Jana yako ulifanya uzembe wa kuyatafuta hayo maisha.

Hata ivo , Mwanamke ni msaidizi , na neno msaidizi ukilitizama ktk Muktadha wa maisha kwa ujumla wake, utagundua kua "Ukipata mke mwema, aina ya unaumwa kichwa kisha anakuambia " Baby jitahidi meza DAWA HIZI alafu uende kazin, kama hali itakua mbaya nijulishe nije twende hosptal" ......... Huyu Utatusua naye Laifu hata km ndo unaanza maisha.


Lkn ukikutana nahawa wa ""Baby sasa kichwa kinauma ,uende kazin? Hujionei huruma? Embu baki nyumban ,nikutengezee chai, kisha tutombanee wee mpaka jioni""..Bro , Wewe na umasikin mtakua marafiki.
Hapo ulipo malizia hakuna mwanamke wa hivyo labda jini.
 

Kamanda wa Kweli

JF-Expert Member
Jul 13, 2014
1,187
2,000
Mimi sio mtabiri, ila amin nakuambia ""MAAMUZI YAKO YAJANA ,NDIO YAMEKUFANYA UWE HAPO ULIPO SASA HIVI""".

Ukiona , Unaogopa kuoa sababu unaona hujayapatia maisha, Basi ujue Jana yako ulifanya uzembe wa kuyatafuta hayo maisha.

Hata ivo , Mwanamke ni msaidizi , na neno msaidizi ukilitizama ktk Muktadha wa maisha kwa ujumla wake, utagundua kua "Ukipata mke mwema, aina ya unaumwa kichwa kisha anakuambia " Baby jitahidi meza DAWA HIZI alafu uende kazin, kama hali itakua mbaya nijulishe nije twende hosptal" ......... Huyu Utatusua naye Laifu hata km ndo unaanza maisha.


Lkn ukikutana nahawa wa ""Baby sasa kichwa kinauma ,uende kazin? Hujionei huruma? Embu baki nyumban ,nikutengezee chai, kisha tutombanee wee mpaka jioni""..Bro , Wewe na umasikin mtakua marafiki.
Hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom