Maloli/Fuso za kubeba mizigo kwenda Kyela mbeya


mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,951
Likes
2,542
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,951 2,542 280
Kwa anayejua utaratibu wa kupakia mizigo ya nyumbani kwenye maloli yanayoenda Kyela,Mbeya je kwanza huwa yanaegeshwa wapi hapa jijini Dar na gharama zake zikoje?na uaminifu kwenye kufikisha mizigo ukoje.Mwenzenu naisoma namba kwa hiyo nimeamua kujirudia zangu kijijini kuanzisha kilimo cha mihogo.
 
K

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
508
Likes
374
Points
80
K

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
508 374 80
Nenda kidogo chekundu utapata utaratibu kule zipo Lori au Fuso za kutosha au fika Soko la ndizi hapo Tandale Mkuu
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,612
Likes
1,419
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,612 1,419 280
Kwaheli mkuu ss bado tunakomaa na jiji
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
518
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 518 280
Pale Jangwani pia huwa nayaona malori mengi tu jaribu kwenda kuulizia kiongozi.
 
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
890
Likes
202
Points
60
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
890 202 60
Kwa anayejua utaratibu wa kupakia mizigo ya nyumbani kwenye maloli yanayoenda Kyela,Mbeya je kwanza huwa yanaegeshwa wapi hapa jijini Dar na gharama zake zikoje?na uaminifu kwenye kufikisha mizigo ukoje.Mwenzenu naisoma namba kwa hiyo nimeamua kujirudia zangu kijijini kuanzisha kilimo cha mihogo.
Gharama so kali Sana, unaweza lipia 70,000/- hadi 100,000/-
 
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
4,382
Likes
4,415
Points
280
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
4,382 4,415 280
Kidongo chekundu kariakoo wapo, wanabeba mizigo ya wafanyabiashara wa Kyela na Tukuyu , hata mimi nimewahi safirisha tani 2 kwa 140,000
 
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
814
Likes
626
Points
180
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
814 626 180
Siku hiz wametolewa pale kidongo chekundu wopo jangwani pale hata ukitaka za kwenda kwenu Nyasa zote zipo.,
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,472
Likes
8,321
Points
280
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,472 8,321 280
Maloli?
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941