Maliwato si lazima yachukue nafasi kubwa kwenye nyumba

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
53,677
2,000
1627028561708.png

1627028615828.png

1627029073595.png

1627049127051.png

1627049174999.png

Ni mpangilio tu lakini maliwato yanaweza kuchukua nafasi ndogo yenye mpangilio mzuri. Hii ni sehemu ya faragha hivyo watu wawili au watatu kukutana ni wakati wa kumhudumia mgonjwa.

Swahiba mmoja aliweka ceiling fan maliwato, hata kama kuna joto si unaoga maji ya baridi!
 

wakaliwetu

JF-Expert Member
Jul 16, 2020
590
1,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom