Malima Hana sifa ya kuwakosoa MSIGWA, SUGU, NA SILINDE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima Hana sifa ya kuwakosoa MSIGWA, SUGU, NA SILINDE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Oct 17, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Malima Leo katika magazeti amesema ,Msigwa Sugu na Silinde hawana sifa za kuwa viongozi, huyu ni malima anayetembea na silaha za kivita,akiwa kwenye mahoteli na Malaya ,jimbo lake la mkuranga umasikini na ujinga Ndio kwao,huyu bwana anayebebwa na jina la baba yake anakipi cha kuwakosoa wa bunge wachadema wa nyandaz za juu kusini..........nawasilisha
     
  2. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuranga nijimbo ambalo watu wake wamelala usingizi wa hajabu,na katika maajabu 7 yanayo pigiwa kura na ili lingeongezwa likawa la 8.na mpaka waje kuamka bilashaka tutakuwa kwenye kalne ya 35.
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tumekusikia KAMANDA!!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    vipi walisharudisha mapete yake?
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nasikia yalikutwa kwa mama ndogo wake na yule naniiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Malima ni kivuli cha mtu, anatembea na begi tatu za nguo toka mkuranga kwenda Morogoro, huku akiwa na SMG na bastola mbili. Hivi ana akili zinamtosha huyu? Malaya kuliko boss wake, nchi hii ingekuwa China, Adamu malima ingekuwa historia
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Alimaanisha kuwa viongozi wa CCM........and he is right about this you know
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuranga kwenye alipita kwa mazingira ya rushwa akae kimya,yeye lipi jema alofanya zaidi ya kutembea na silaha!labda ajaribu mmojawapo kati ya hao watu akafanye mkutano wa hadhara jimbo kwake kama hajakimbia.
     
  9. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Kweli mtu anayetembea na silaha za kivita kama mgambo wa Taliban hana sifa za kuwa kiongozi.Anavyodai CCM ilifanya makosa Iringa mjini alitaka mtu aliyekamatwa na TAKUKURU kwa rushwa (Mwakalebela) ndiye agombee?Namuonya asirudie kumkejeli SUGU hata siku moja,MBEYA NI NCHI SUGU NI RAIS,hata Kandoro anajua!
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Some times waache wabunge wajibu wenyewe especially kama kuna facts kama unavyo zitoa wakishindwa waombe msaada au ni dhaifu kiasi cha kulindwa na kusaidiwa muda wote?
     
  11. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Malima ni mzinzi aliibiwa na changudoa hotelini morogoro.Aibu sana kwa nchi za wenzetu alitakiwa awe amepigwa chini.
     
  12. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika siasa watu hufanya kazi moja kubwa, nayo ni kujijengea uhalali wa uwepo wao na uharamu wa uwepo wa maadui zao. Shafi Adam Shafi
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    haya majamaa ya ajabu kweli
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ...hawa ni wabunge wa watu hivyo ukiwagusa hao wabunge wetu kwa vyovyote vile umetugusa...
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Mkuu kamandamakini Iringa hawajambo? Mguu ulipona? Piga kazi kaka 2015 haipo mbali Jesca ndo huyooooooo anakuja kwa kasi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huyu ni mtoto wa kighoma Malima yule aliyekutwa na mamilioni ya hela/pesa enzi hizo ni waziri wa fedha??!!
     
  17. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Huyu Malima alitakiwa kufukuzwa kazi kwa kosa la kuchukua Malaya na huku anadhamana kubwa Serikalini. Na alimwaibisha sana Mke wake.
     
  18. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu kama Malima anaweza kuwaaminisha kuwa mtu yeyote anaweza kuwa mbunge na pia waziri.MTU YEYOTE.
     
Loading...