Malim self na madawa ya kulevya


NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Leo nimesikia redioni (clouds)kipindi cha magazeti kuwa malimu self amekabidhiwa ofisi na kazi zake zitakuwa
1.kuhangaikia ukimwi,
2.walemavu
3.mazingira
4. Mihadarati

hii yanne nimeiona ni mtego kwa self. Maana hii kazi unadeal na watu hatari sana. Mtoto amina alijaribu kujitoa mhanga kushughulikia hili swala muda wake wa kuishi ukawa mfupi sana na hadi leo sijasikia mtu akijitolea kushughulikia au kuongelea hili swala.
Hivi hawa wanania njema na self kweli ?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Leo nimesikia redioni (clouds)kipindi cha magazeti kuwa malimu self amekabidhiwa ofisi na kazi zake zitakuwa
1.kuhangaikia ukimwi,
2.walemavu
3.mazingira
4. Mihadarati

hii yanne nimeiona ni mtego kwa self. Maana hii kazi unadeal na watu hatari sana. Mtoto amina alijaribu kujitoa mhanga kushughulikia hili swala muda wake wa kuishi ukawa mfupi sana na hadi leo sijasikia mtu akijitolea kushughulikia au kuongelea hili swala.
Hivi hawa wanania njema na self kweli ?
Seif siyo amina!!Seif ni makamo wa wakwanza rais na siyo mbunge hivyo kukutana na seif ipo shughuli!!ogopa mtu anayetembea na motor cade kwani juzi tu alienda buguruni wazee wa cuf eti wanataka kumkumbatia walipigwa vikumbo na usalama mpaka wakaona soo!!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,366
Likes
2,846
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,366 2,846 280
...... Mtoto amina alijaribu kujitoa mhanga kushughulikia hili swala muda wake wa kuishi ukawa mfupi sana na hadi leo sijasikia mtu akijitolea kushughulikia au kuongelea hili swala.
Hivi hawa wanania njema na self kweli ?
Hivi si kweli kwamba Amina na baadae mumewe walikufa kwa 'matatizo' yanayofanana?
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
leo nimesikia redioni (clouds)kipindi cha magazeti kuwa malimu self amekabidhiwa ofisi na kazi zake zitakuwa
1.kuhangaikia ukimwi,
2.walemavu
3.mazingira
4. Mihadarati

hii yanne nimeiona ni mtego kwa self. Maana hii kazi unadeal na watu hatari sana. Mtoto amina alijaribu kujitoa mhanga kushughulikia hili swala muda wake wa kuishi ukawa mfupi sana na hadi leo sijasikia mtu akijitolea kushughulikia au kuongelea hili swala.
Hivi hawa wanania njema na self kweli ?
5. Kuzindua majengo waliisahau
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Acha kutupotosha, ina maana hujui kilichomuua amina?????? Uliza utaambiwa sio unabuka tu kama moto wa kifuu......
Kwani kilimuua nini mkuu?
"Shinikizo la damu"? au?
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
[QbbbbbbbbbbbbUOTE=Ndibalema;1295296]Kwani kilimuua nini mkuu?
"Shinikizo la damu"? au?[/QUOTE]
Kisukari pamaoja na sjinikizo la damu.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Duu ndio mambo ya Muafaka.
Wamemkabidhi kushughulikia wizara ambazo mchango wake hauwezi kuonekana ili 2015 asifurukute.
Poleni sana CUF kwa uroho
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
[QbbbbbbbbbbbbUOTE=Ndibalema;1295296]Kwani kilimuua nini mkuu?
"Shinikizo la damu"? au?Kisukari pamaoja na sjinikizo la damu

Mwe!!
Na mummewe je alikufa na ugonjwa huo huo wa shinikizo la damu na kisukari?
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
duu ndio mambo ya muafaka.
Wamemkabidhi kushughulikia wizara ambazo mchango wake hauwezi kuonekana ili 2015 asifurukute.
Poleni sana cuf kwa uroho
hao ndio sisiem!aanze kuongelea ukimwi weee, no tiba ahubiri matumizi ya ndom
huko zenji
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
I only hope that Maalim and his CUF are smart enough to avoid sliding into political irrelevance.
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Siku ya kufa nyani kila mti uteleza.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
CCM very strategic wanatak kumpotezea Seif ili asingare kuelekea 2015
 

Forum statistics

Threads 1,235,946
Members 474,901
Posts 29,241,291