Mali za Yusuf Manji hatarini kukamatwa, kuuzwa


M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,251
Likes
3,627
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,251 3,627 280

Mali za diwani na mwanachama Wa chama cha ccm ziko hatarini kukamatwa na kuuzwa. ikumbukwe kuwa huyu no miongoni mwa matajiri na wafanyabiashara wakubwa hapa nchini. vipi kwa wafanyabiashara wadogo hali itakuwaje?

Uchumi Wa nchi unaimarika, na unakuwa kwa kasi. hapa kazi tu!

======

Siku moja baada ya mfanyabiashara Yusuf Manji kuhama kwenye jengo la Quality Plaza, uongozi wa kampuni ya udalali ya Yono umesema kinachosubiriwa ni mfanyabiashara huyo kulipa deni au kukamatwa kwa mali zake.

Akizungumza jana, Mwenyekiti wa Bodi ya kampuni hiyo, Stanley Kevela alisema Manji alipewa siku 14 zilizoanza kuhesabiwa tangu Jumamosi ili kulipa deni.

Alisema endapo siku hizo zitamalizika bila kulipwa, mali za mfanyabiashara huyo zitakamatwa ili kufidia deni la Dola 6.1 milioni za Marekani (zaidi ya Sh13 bilioni) anazodaiwa.

Kevela alisema fedha hizo ni gharama ya kupanga kwenye jengo hilo ambalo ni mali ya Mfuko wa Pensheni wa Watumishi wa Umma (PSPF).

Alisema baada ya kukamilika kwa mchakato huo, kampuni italikabidhi jengo hilo kwa PSPF kwa ajili ya shughuli nyingine.

Mfanyabiashara huyo alipotafutwa jana ili kuzungumzia suala hilo, simu yake ya mkononi haikupatikana.

Mkurugenzi wa kampuni ya Yono, Skolastika Kevela alisema kazi ya kuondoa mali za mpangaji kwenye jengo hilo ilikamilika juzi.

“Kampuni zote zimeshaondoa vifaa na milango ya jengo hilo imefungwa kwa kufuli za kampuni yetu. Tutalisimamia jengo hadi tutakapowakabidhi PSPF,” alisema.

Uamuzi wa Manji kuhamishwa kwenye jengo hilo ulitolewa na Mahakama kutokana na kushindwa kulipa kodi ya pango ambapo alipewa masaa 24 ya kuondoa vitu vyake

Chanzo: Mpekuzi
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
HAPA KAZI TU....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,842
Likes
13,877
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,842 13,877 280
Sasa hivi Watanzania wanafurahia
Habari za uzushi kuliko ukweli
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,321
Likes
3,657
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,321 3,657 280
ngoja tuone.
 
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
2,614
Likes
1,158
Points
280
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
2,614 1,158 280
Asije akawawahi kwa kuziuza kabla.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,614
Likes
17,974
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,614 17,974 280
bado tu wauze haraka sana.


swissme
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,476
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,476 280
Iyee! .....haki ni ya MAULANA . .
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,476
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,476 280
Na bado wengine . ..dah! MAMA TANZANIA FANYA KAZI
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,322
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,322 280
Wamuuze na yeye mwenyewe!!!
Kwani Aliko hawezi kufika dau?
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,996
Likes
4,538
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,996 4,538 280
naliona taifa likididimia, wafanyabiashara wakubwa kama hawa wakiondoa mitaji yao, au kusimamisha biashara zao, na ndio hivyo hela inavyozidi kuadimika mitaani, au mzungukoni
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,968
Likes
5,560
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,968 5,560 280
Huyu Manji ndiye yule diwani wa kata fulani hapa Dar au mwingine?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,264
Likes
55,181
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,264 55,181 280
Ukishirikiana na mchwa kama ccm lazima wakutafune tu hakuna namna, ccm ni mchwa
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692