Mali asili Zetu Zinatoweka kwa Kasi, Tuwe Wazalendo !


Richard Mlangi

Richard Mlangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
380
Points
170
Richard Mlangi

Richard Mlangi

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
380 170
Mali asili zetu zinatoweka kwa kasi sana. Weupe wanazihamisha kwa kutumia vibaraka wao waliopewa dhamana. Hivi sasa Tanzania hakuna mti unaoitwa Mninga wala Mkongo, imevunwa yote kwa kasi. Ukienda kwenye madini hivyohivyo! Na sasa kuna hili suala la meno ya tembo, tembo wetu wanaisha !!!!! This is what we call Neo - Colonialism.
 

Attachments:

Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Chukua hatua isitoweke!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,856
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,856 2,000
Basi utakuta katika container kama hili, TRA na TPA (Bandari) wanasema walikagua hawakuona kitu! Amini nawaambieni, nchi hii tuna viongozi mbao wako tayari kusign mkataba wa kuuza nchi ili kujipatia fedha!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Ngoja nimpigie Jk nimwambie kwa sauti ya ukali,
iweje aruhusu haya yatokee wakati nilimkataza.
 
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Points
225
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 225
Ngoja nimpigie Jk nimwambie kwa sauti ya ukali,
iweje aruhusu haya yatokee wakati nilimkataza.
Ni vizuri ungetupa picha ya kile ulichoona kikihamishwa isjekuwa tunaongelea hadithi za kutunga tupe japo habari moja tuweze kuijadili
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top