Malezi ya wazazi wa siku hizi na dosari zake!

zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,506 2,000
Yaani bonge la mama...huyo mama yupo nimletee mwanangu anisaidie kumnyoosha kabla hajaanza kupinda...?
Utahisi anamwonea bi mkubwa achagui mtoto wa kunyoosha yeyote anaekaa nae ataishi atakavyotaka yeye
 
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,086
Points
2,000
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,086 2,000
Zamani ukienda na mama sehemu...akakuacha hapo akakwambia usiende mahali nisubiri hapahapa...husogei sehem mpaka atakukuta...
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,433
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,433 2,000
Jumapili iliyopita nilihudhuria kwenye msiba wa ndugu wa rafiki yangu, Miongoni mwa waombolezaji alikua dada mmoja mwenye miaka kama 26-30, alikuwa na mwanae wa kama miaka minne hivi

Sijui ilikuaje lakini mara yule dogo akaanza kulia na kisha kumvurumishia ngumi na mateke mama yake. Mama mtu akabakia kusema tu " Brian stooop banaa". Mpaka mama mmoja alipokuja akamwambia hiyo ni aibu mwanao hata kama ni mdogo unamuachia akupige hivyo hebu ingieni kule chumbani mkabembelezane

Watoto wote wadogo sio ajabu kuwa na utundu lakini utundu mwingine nahisi kama ni wa kukosa adabu na unaendekezwa na wazazi hasa wakike.

Nimewahi kushuhudia mtoto wa chini ya miaka mitano akiipasua simu ya mama yake kwa makusudi kwa kuibamiza chini na mama mtu anasema "mmmh leo sijui kakasirika nini huyu!" halafu akaanza kumbembeleza!

Kuna mtoto wa shangazi yangu aliwahi kumtupia usoni mfuko wa chips mama yake baada ya kugundua alicholetewa sio alichomuagiza wakati anaenda kazini!

Hapo kwenye msiba baada ya tukio la huyo mama na mtoto watu walisema mengi sana kuhusu dosari za kimalezi za wazazi wa kike wa siku hizi. Kuna mzee mmoja akawa anasema dunia inavokwenda huko baadae hayo mapenzi ya mama na mwana yanaweza kufikia hatua ya aibu zaidi hata mama "kumuonjesha" mwanae atakapo balehe

Sina hakika kama haya mambo ya kudekeza watoto kiasi hiki yalikuwepo zamani ila nahisi mengine ni kuwapotosha watoto kwa kuwapa malezi yasiyofaa.
Wewe junior wewe
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,506 2,000
Hahahahahahahah Nilivyo mkali hivyo sidhani kama mtoto atalelewa kimayaimayai
hahah mama yako ni typically mama wa kiafrika. Hawapendagi utoto ila cha ajabu wewe utamlea mtoto kizembe utadhani huelewi nini kinatakiwa
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,933
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,933 2,000
Kuna wadada hapo juu wanauliza malezi ya familia ni ya mama pekee!? Nataka niwajibu kama ifuatavyo na hiyo ndiyo Asili ilivyo.

Familia bora inajengwa na Mama
Familia mbovu inajengwa na mama vile vile.
Watoto Imara wanajengwa na Mama
Watoto legevu na Wapumbavu wanajengwa na mama vile vile

Rejea utotoni ni mara ngapi umeishi na mama na alikuwa akikupa mafunzo gani! Rejea Biblia kitabu cha Mithali
Mwana mwenye Hekima humfurahisha Babae bali Mwana Mpumbavu ni mzigo wa *****
Biblia pia imeandika Mwanamke Mpumbavu ataivunja nyumba yake mwenyewe. Muwe na akili japo kidogo nyie wadada wa siku hizi
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,506 2,000
Hahahahahahaha boss sio kwa hasira hizi taratibu
Kuna wadada hapo juu wanauliza malezi ya familia ni ya mama pekee!? Nataka niwajibu kama ifuatavyo na hiyo ndiyo Asili ilivyo.

Familia bora inajengwa na Mama
Familia mbovu inajengwa na mama vile vile.
Watoto Imara wanajengwa na Mama
Watoto legevu na Wapumbavu wanajengwa na mama vile vile

Rejea utotoni ni mara ngapi umeishi na mama na alikuwa akikupa mafunzo gani! Rejea Biblia kitabu cha Mithali
Mwana mwenye Hekima humfurahisha Babae bali Mwana Mpumbavu ni mzigo wa *****
Biblia pia imeandika Mwanamke Mpumbavu ataivunja nyumba yake mwenyewe. Muwe na akili japo kidogo nyie wadada wa siku hizi
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,691
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,691 2,000
Hayo malezi ya kufuga watoto sio mazuri...mtoto anaelekezwa Do's and Donts mapema sana na kadri anavyokuwa. Na muda wa kumshape mtoto seriously ni from 6-12 years ukizembea hapo atakuja kuwa kituko tu badae.

Jukumu la kufanya hayo ni la wote baba na mama.
Very true mkuu
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
233
Points
500
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
233 500
Wazazi wa kike wanachangia sana malezi mabovu kwa watoto. Tutamlaumu baba mtu ila kuna kipindi akiingilia kati ataambulia kauli "leba nilikua mwenyewe na manesi usinitesee mtoto" "haukunisaidia kupush" "huujui uchungu na maumivu ya kujifungua"

Akina mama wa siku hizi wanadekeza vibaya. Na zile kiss za mdomo uchafu mtupu
Hizo kiss za mdomo kama ni katoto ka kiume unakuta kana miaka 2 ila kashajua kabisa hii nampa mwanamke tu.
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,356
Top