Malema na wabunge wezake EFF wakataa kuvaa suti wakati wakiapishwa

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Sep 18, 2013
9,017
2,000
Kijana ninayemkubali sana kutoka South Afrika pia mwenyekiti wa chama alichokianzisha,EFF akiongozana na wabunge wake,wamekataa kuvaa suti wakidai ni dalili za uvivu na kujikweza. Tujadili
 

Attachments

  • IMG-20140521-WA0002.jpg
    File size
    46.2 KB
    Views
    7,616

kidaganda

JF-Expert Member
Aug 26, 2013
2,850
2,000
Huyu kijana ni kiboko,ningependa wanasiasa wetu hasa vijana wangekua kama huyu.
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Kijana ninayemkubali sana kutoka South Afrika pia mwenyekiti wa chama alichokianzisha,EFF akiongozana na wabunge wake,wamekataa kuvaa suti wakidai ni dalili za uvivu na kujikweza. Tujadili
Another kinana has born in south africa
 

double R

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,247
2,000
Hizi kampeni wanaozifuata siwatofautishi na wale waliotaka kwenda Iraq bila visa wala nauli
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,346
2,000
Ni upuuzi mtupu! Overall hadi bungeni? Wangemtimua bungeni huyu kwa kukiuka sheria ya mavazi ya bunge!! Hapa ndo wanasiasa huwa wanatufanya kama hatuna akili vile, yaani hapo unatafutwa umaarufu kwa wafanyakazi Wa migodini! Huku kwetu nako kuna wapuuzi eti wanakunywa mpaka gongo kutupumbaza!!
 

aloycious

JF-Expert Member
Dec 17, 2012
5,823
2,000
Mbona sehemu zingine anapenda kuvaa suti huko uwa hajikwezi.

Huku Tanzania kuna mtu Chalinze kachaguliwa! Basi kafanya sherehe na kuchukua familia nzima kwenda kufanya shamrashamra bungeni!!
Kabeba mpaka vimada!!
 

Kiriku

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
347
250
Overall na buts zinaingiliana vipi na utungaji wa sheria? anatafuta umaarufu wa kisiasa kupitia kwa wafanyakazi wa migodini, mtanisamehe hao mimi nawaita ni wapuuzi


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app
 

Facilitator

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
2,283
2,000
Huku Tanzania kuna mtu Chalinze kachaguliwa! Basi kafanya sherehe na kuchukua familia nzima kwenda kufanya shamrashamra bungeni!!
Kabeba mpaka vimada!!

nliposkia wale tausi pale nyumban kwa babake wanakula msos wa milion 6 kwa siku, nusu nijinyonge
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom