Malecela akiwa New York kumpongeza Balozi mpya na msaidizi wake


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145

Sunday, December 2, 2012

SHEREHE YA KUWAPONGEZA WAHESHIMIWA YA FANA NEW YORK



IMG_7638.JPG

Sherehe za kuwa pongeza na kuwakaribisha waheshimwa ma balozi picha na matukio, hapa ni meza kuu ambayo waliketi waheshimiwa mabalozi na wageni wengine wahalikwa katika sherehe hiyo. Mh Balozi Manongi na Msaidizi wake Mh. Ramadhan Mwinyi walikaribishwa na kujitamburisha mbele ya watanzania wanaoishi New York na vitongoji vyake. Katika sherehe hiyo iliyo andaliwa na NYTC(Board na Exacutive Commitee.Sherehe hiyo ilifanyika New Rochelle, NY Hapa chini ni picha na matukio yaliyo jili katika sherehe hiyo.
IMG_7645.JPG

Naibu mwakilishi wa balozi Mh. Ramadhan Muombwa Mwinyi akiwa na mama mwenye nyumba wake pembeni wakipata ukodak wa Vijimambo katika sherehe hiyo ya kumkaribisha.
IMG_7702.JPG

Mh. Balozi Tuvako Manongi akiteta jambo ma Mh Malicela Prime Minister mstaafu, Mh Malicela alikuwepo pia katika sherehe hizo.
IMG_7709.JPG

Mh. Ramadhan Mwinyi akipata ukodaki na Mh. Malicela
IMG_7713.JPG

Ally Chunda akipata ukodak na Mh. Ramadhan na mama mwenye nyumba wa Mh. katikati
IMG_7594.JPG

MC wa sherehe hizo bwana mwakalinga akiwa kazini kuwatangazia kila kilichotakiwa kuendelea ukumbini hapo
IMG_7635.JPG

mama Kiswaga akitoa nasaha zake katika sherehe hizo
IMG_7600.JPG

Picha za pamoja na viongozi wahusika, kwa picha zaidi nenda (read more)
IMG_7633.JPG


IMG_7602.JPG


IMG_7604.JPG


IMG_7611.JPG

IMG_7613.JPG



IMG_7623.JPG

IMG_7624.JPG

IMG_7627.JPG


IMG_7630.JPG

IMG_7631.JPG

IMG_7633.JPG

IMG_7634.JPG

IMG_7640.JPG

IMG_7641.JPG




IMG_7646.JPG



IMG_7650.JPG

IMG_7651.JPG

IMG_7652.JPG

IMG_7653.JPG

IMG_7656.JPG

IMG_7657.JPG


IMG_7661.JPG


IMG_7663.JPG

IMG_7664.JPG

IMG_7665.JPG

IMG_7666.JPG

IMG_7668.JPG

IMG_7669.JPG

IMG_7673.JPG

IMG_7675.JPG

IMG_7676.JPG

IMG_7678.JPG

IMG_7680.JPG


VIJIMAMBO
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Mtuletee na picha za kukaribishana Riyadh, Tehran na kwingineko huku kwenye vurugu...sio kila siku New York, mara DVM mara London. Kwani huko tu ndio tuna mabalozi?!!!! Kha...
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
mbona sijamuona Elias Makaya na Waitara Gotora Obadia Chacha?
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
33
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 33 145
Upuuzi mtupu!! Sioni hata mantiki ya huu utumbo!!!! Hivi watanzania kwa nini mnajivunia Marekani??? Ni kwenu huko???!!!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Mijitu mingine kwa ushamba. Hivyo vivazi vyao na ghafla yenyewe hata havifanani. Uhuni upuuzi mtupu nakubaliana na mchangiaji mwanangu Honolulu. Je hao wote waliohudhuria wana makaratasi na kama wameajiriwa kwenye ubalozi wamepata ajira kwa sifa au udugu na kujuana?
 
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
971
Likes
700
Points
180
Age
38
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
971 700 180
Picha sawa, zina kitu cha kuongeza katika maslahi ya taifa na ktk foreign policy ya Tanzania? Mtu wa Namtumbo anahitaji hizi picha?
Ndio utamaduni wa Kitanzania, hata wale ambao ungetegemea wana exposure kidogo, wapi, mtu akipata cheo anafanyiwa pati. Hatuchukulii kazi za uongozi wa umma kama ni majukumu na mzigo. Ushawahi kuona balozi au waziri wa Marekani kafanya pati baada ya kuteuliwa?

Tunataka uanze kazi mheshimiwa, sio bado unafinyiwa mapati mpaka leo. Watu wenyewe nao ambao tunaongozwa ndio hivyo tena mangumbalu watupu, ilibidi wamualike kwenye mkutano wa Watanzania aeleze international agenda ya Tanzania UN ikoje, amekuja na jipya lipi, askari wa Tanzania UN Mission wanaokufa The Horn of Afrika kwa kutumbukia kwenye vidimbwi vya maji inakuaje kuaje hapo. Badala yake cheo, pati.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
people need to loose weight god
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160

Sunday, December 2, 2012

SHEREHE YA KUWAPONGEZA WAHESHIMIWA YA FANA NEW YORK



IMG_7638.JPG

Sherehe za kuwa pongeza na kuwakaribisha waheshimwa ma balozi picha na matukio, hapa ni meza kuu ambayo waliketi waheshimiwa mabalozi na wageni wengine wahalikwa katika sherehe hiyo. Mh Balozi Manongi na Msaidizi wake Mh. Ramadhan Mwinyi walikaribishwa na kujitamburisha mbele ya watanzania wanaoishi New York na vitongoji vyake. Katika sherehe hiyo iliyo andaliwa na NYTC(Board na Exacutive Commitee.Sherehe hiyo ilifanyika New Rochelle, NY Hapa chini ni picha na matukio yaliyo jili katika sherehe hiyo.
http://2.bp.blogspot.com/-R6MqDjph_Uw/ULswae0oosI/AAAAAAAAN40/tjTZNsk7M4g/s1600/IMG_7645.JPGVIJIMAMBO
New Rochelle napakumbuka ni sehemu ambayo watanzania hupenda kwenda kuonyeshana mambo yao pale. Ni kitongoji katika viunga vya jiji la New York.

Nilipokuwa huko nilifanikiwa kuhudhuria matukio mawili.
Part ya Watanzania huko New Rochelle nilivutwa na wajuaji eti kuna mkutano wa watanzania twenda tukajumuike. Nikaomba ajenda wanipe nijiandae kuchangia, nikaambiwa tutapewa huko huko na kusomewa minutes za mkutano uliotangulia. Nikajikokota nikaone kulikoni na nilichokishuhudia ni kwenye bar fulani tulikokutanika na kisha kila mmoja anunue vinywaji vyake ndiyo faida ya mwenye bar. Sikuona mkutano zaidi ya miziki na vinywaji ambavyo wengine viliwaathiri hadi kusaidia kufikishwa makwao. Kumbe ni party ambayo haikuandaliwa ila ni kukusanyika kwenye bar na kila mmoja kununua vinywaji na nyamachoma.​


  • [*=1]Niliapa sitarudia na sikurudia hadi nilipoondoka maana sikuona cha maana na kwamba maana yao ya kukutana, wanawake kugombania wanaume na wanaume kuchaniana mashati sababu ya kugombea wasichana, niliona kama nitakuja kujidhalilisha hata siku ikitokea nitakuja kuwashangaza wengi kulikoni kwani wanajua si hulka yangu.
Mkutano wa pili ni kwenye nyumba anayokaa Balozi wa Tanzania kwa Umoja wa mataifa eneo la Westchester County. Mkutano ulianza vizuri na Mkapa aliongea mengi mazuri na kujibu maswali mbalimbali tuliyomwuliza na tukafurahi kusikia ya nyumbani.​


  • [*=1]Baada ya Mkutano kukawa na party ya watanzania kwenye makazi hayo ya balozi na chini kwenye basement baada ya maakuli disco la kufa mtu ambako sikuingia kwani kilichonipeleka kilikamilika siku ile ya Jumapili na sasa kilichonijia akilini ni kurudi kulala home kisha kesho yake niwahi kibaruani na alasiri niende class College. Ilikuwa kazi nzito kuondoka maana wajuaji niliowasaidia usafiri hawakuwa tayari kuondoka na kuliacha disco lao. Basi kwa haidhuru tu wakaamua kutii vinginevyo ningewaacha jijini NY maana kwangu mimi majukumu ni muhimu kuliko maraha bila kuwa na ratiba.

Huo ukawa mwanzo na mwisho wangu, kwani nilijiona kufuata tu ni mkumbo na huenda mambo hayo yakanisababishia siku nichelewe darasa maana mahudhuria darasani Marekani ni sheria la sivyo termination.

Kweli Watanzania wanapenda raha, lakini si wote, wengi waliotulia na wanaajira zao wanajali sana shughuli zao kuliko sherehe ambazo ukikosa hakuna athari kwa kazi au chuo.

Tangu hapo nikawa mwanajopo la kundi la wastaarabu wenye kujali zaidi heshima na utu wao pamoja na familia zao. Itokeapo sherehe basi safari hii kwa fulani na ifuatayo kwa fulani basi ni mzunguko wenye kutia raha vile si mwajua!
 
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Messages
947
Likes
1
Points
0
Age
73
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined May 26, 2012
947 1 0
sioni sura za umakini zaidi ya majivuno na kutanua. hatujawa teyari bado.
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,856
Likes
399
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,856 399 180
Mbona sherehe yenyewe imekaa kilocal sana..kwa maana wameshidwa kununa vyakula vya maana na vinywaji?wanakunywa soda za kwenye makopo hakuna glass za maana?ingekuwa sherehe ya wenzetu wakenya ungeshaa..Watanzania sijui tunashida gani,,kila kitu tuko nyuma hata kwenye chini za wenzetu mambo ni yale yale tu.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,445
Likes
351
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,445 351 180
Mkuu hukuwa na ulazima wa ku'iquote post yote.
Kuwa na ulazima au kutokuwa na ulazima ni suala lake mwenyewe. Wewe umejuaje kama hakuwa na ulazima? Uliingia kwenye akili yake?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,468
Likes
15,356
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,468 15,356 280
Kuwa na ulazima au kutokuwa na ulazima ni suala lake mwenyewe. Wewe umejuaje kama hakuwa na ulazima? Uliingia kwenye akili yake?
Huyu hapa sio tu anahitaji somo la netiquette 101, lakini inawezekana anahitaji kumuona shrink kwa sababu this self exposure is beyond simple home training issues.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Picha zenyewe nyingi halafu zina-bore sana. Hakuna cha maana hapa
 
J

Jembe_Ulaya

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
159
Likes
23
Points
35
J

Jembe_Ulaya

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
159 23 35
Kuwa na ulazima au kutokuwa na ulazima ni suala lake mwenyewe. Wewe umejuaje kama hakuwa na ulazima? Uliingia kwenye akili yake?
Its a matter of common sense, watu tuna scroll all the pictures just to read few words!!, wabongo akili zetu zipo kushoto believe me...
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,468
Likes
15,356
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,468 15,356 280
Its a matter of common sense, watu tuna scroll all the pictures just to read few words!!, wabongo akili zetu zipo kushoto believe me...
Unaona ee?

Bahati mbaya common sense is not so common for some of us.
 

Forum statistics

Threads 1,213,043
Members 461,934
Posts 28,464,862