Malboro man alikuwa anatangaza biashara ya sigara na ndio iliyo muuwa kwa kansa


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280


The actor who portrayed the "Malboro Man" in print and television cigarette advertisements died of lung cancer at age 51 on July 1992. Some of his last words were : "Take care of the children. Tobacco will kill you, and I am living proof of it
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,024
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,024 280


The actor who portrayed the "Malboro Man" in print and television cigarette advertisements died of lung cancer at age 51 on July 1992. Some of his last words were : "Take care of the children. Tobacco will kill you, and I am living proof of it
Wamekataza bhangi ambayo inaleta conciousness na kuruhusu tombako ambayo ni kansa ya nje nje, legacy ya mzungu hii.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Angesema '....and i am a dying proof of it'
Kuvuta sigara ni kukosa akili na kuwa mshamba!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Angesema '....and i am a dying proof of it'
Kuvuta sigara ni kukosa akili na kuwa mshamba!
Unasema ushamba wakati wenzio kwetu ndo fasheni ya ujana, ukiibana katikati ya vidole viwili ukapuliza moshi juu kama treni ya Mwakyembe huku ukitembea kwa kudundika utanambia nini..!!!?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Enzi nikiwa binti, kijana anaevuta sigara asingeweza hata kunisalimia. Ni ushamba na kutokujua kabisa. Kuvuta sigara ni risk factor of all lifestyle diseases. Bora ujana tunajua maji ya moto, jitu zima unakuta linapuliza moshi kama treni!

Hivi unajua kwa mfano tu, kama unavuta sigara na unakutana na vumbi lenye silica inaongeza chances za wewe kupata silicosis by 76%?
Unasema ushamba wakati wenzio kwetu ndo fasheni ya ujana, ukiibana katikati ya vidole viwili ukapuliza moshi juu kama treni ya Mwakyembe huku ukitembea kwa kudundika utanambia nini..!!!?
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,205
Likes
1,134
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,205 1,134 280
Hebu tuache kudandia vitu kama mahayawani,nani alikuambia sigara inaleta cancer,mmekuwa brainwashed na mnakubali tu kupelekwa kama mang'ombe. Hospitali kubwa ya cancer ni pale ocean road na wakati wote wagonjwa wako full, kafanye utafiti pale uone ni wagonjwa wangapi WA cancer walikuwa wanavuta sigara, nakuhakikishia kwa uzoefu wangu pale kati ya wagonjwa 100 utakuta 8 tu ndio walikuwa wanavuta sigara.
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,253
Likes
93
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,253 93 145
Hebu tuache kudandia vitu kama mahayawani,nani alikuambia sigara inaleta cancer,mmekuwa brainwashed na mnakubali tu kupelekwa kama mang'ombe. Hospitali kubwa ya cancer ni pale ocean road na wakati wote wagonjwa wako full, kafanye utafiti pale uone ni wagonjwa wangapi WA cancer walikuwa wanavuta sigara, nakuhakikishia kwa uzoefu wangu pale kati ya wagonjwa 100 utakuta 8 tu ndio walikuwa wanavuta sigara.
kwa hiyo unamanisha nini
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Na hao 92 ambao wamebaki imesababishwa na nini? Wewe haupelekwi kama mang'ombe? Mbona povu?
Hebu tuache kudandia vitu kama mahayawani,nani alikuambia sigara inaleta cancer,mmekuwa brainwashed na mnakubali tu kupelekwa kama mang'ombe. Hospitali kubwa ya cancer ni pale ocean road na wakati wote wagonjwa wako full, kafanye utafiti pale uone ni wagonjwa wangapi WA cancer walikuwa wanavuta sigara, nakuhakikishia kwa uzoefu wangu pale kati ya wagonjwa 100 utakuta 8 tu ndio walikuwa wanavuta sigara.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,631
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,631 2,271 280
hebu tuache kudandia vitu kama mahayawani,nani alikuambia sigara inaleta cancer,mmekuwa brainwashed na mnakubali tu kupelekwa kama mang'ombe. Hospitali kubwa ya cancer ni pale ocean road na wakati wote wagonjwa wako full, kafanye utafiti pale uone ni wagonjwa wangapi wa cancer walikuwa wanavuta sigara, nakuhakikishia kwa uzoefu wangu pale kati ya wagonjwa 100 utakuta 8 tu ndio walikuwa wanavuta sigara.
kuna watu vilaza dunia hii .... We endelea kuvuta tu
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,873
Likes
381
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,873 381 180
Na hao 92 ambao wamebaki imesababishwa na nini? Wewe haupelekwi kama mang'ombe? Mbona povu?
Dhumuni la kuwa na pua lingekua ni kupitishia moshi na si kuvuta hewa,nadhani tungekuwa na sehemu maalumu ya kutole moshi kama yalivyo magari,pikipikina na treni pia kama sio ndege.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,847
Likes
15,357
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,847 15,357 280
Malboro huyu ndio huyu kwenye mifuko hii maarafu kama mifuko ya rambo/marbolo hata kama haina picha ya rambo/marbolo?
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,205
Likes
1,134
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,205 1,134 280
Ingekuwa kutovuta sigara ni tiba ya cancer maisha yangekuwa rahisi sana. Tungebomoa viwanda vyote vya sigara na kisha tubomoe hospitali zote za cancer.
We acha kuvuta ukitegemea hutalazwa pale ocean road

kuna watu vilaza dunia hii .... We endelea kuvuta tu
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
ARV ndugu kwani ulipo ambiwa kwamba ngono inaambukiza ukimwi walimaanisha hakuna njia nyingine? Sasa ww tumia mpira, halafu kachangie kiwembe na mwathirika.

Lakini pia maisha bwana hayana Formula, bikidude kala mifegii weee kagonga karne, sasa mm na ww tusivute sigara, tusinywe pombe mingi, tufanye ngono salama, na kujali afya zetu kwa ujumla tuone tutafiika wapi, ukipita 60 unabaahati.

Mwisho ishi upendavyo bila kumsahau Mwenyezi Mungu ili ikifika uwepazuli.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Saa nyingine huwa nafikiri hawa wavutaji ni sawa na mateja, labda effect ni tofauti. Maana sidhana mtu mzima na akili timamu unavuta kitu ambacho kwa uhakika kinahatarisha maisha yako by 90%...mtasema ni sawa na ngono, atleast ngono kama kinga ipo usalama upo lakini nini kinga ya sigara?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
nashukuru mungu sivuti hio kitu japo rafik zangu wengi wanavuta,kuna mjomba wangu alikufa sababu ya hio kitu mapafu yake yalikuwa yameungua sababu ya sigara na ata alipata kansa ya koo,yan ile amepigwa xray doctor akasema uyu awez pona na ata mwenyewe akasema tusiangaike kupoteza gharama yan alikuwa anashindwa kula,koromeo,mapafu yote yalishaungua sababu ya sigara alikuwa ni mvutaj mzuri wa sigara,akikosa ela alikuwa anachukua karatas na tumbaku anawasha anavuta.RIP uncle
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Angesema '....and i am a dying proof of it'
Kuvuta sigara ni kukosa akili na kuwa mshamba!
ni heri uvute bangi kwani moshi wake ni light na hauna madhara sana..
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Enzi nikiwa binti, kijana anaevuta sigara asingeweza hata kunisalimia. Ni ushamba na kutokujua kabisa. Kuvuta sigara ni risk factor of all lifestyle diseases. Bora ujana tunajua maji ya moto, jitu zima unakuta linapuliza moshi kama treni!

Hivi unajua kwa mfano tu, kama unavuta sigara na unakutana na vumbi lenye silica inaongeza chances za wewe kupata silicosis by 76%?
Maneno yako yanauchoma Moyo wangu,,Ni mwaka wa 10 sasa napambana niweze kuacha haya makitu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Aaaaaaaaaaaaah,kwanza mmenikumbusha hebu ngoja niwashe nyingine hapa,maisha mnayosema yamezungukwa na ajali kila kona,kila kitu ni hatarishi kwa maisha ya mwanadamu iweje leo watu waikomalie fegi.Waache basi na kuilima na kuitangaza, lakini kama ipo madukani watu tupo na tutachoma tu kuongeza pato la Taifa..
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767