Malaria Sugu ailalamikia JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu ailalamikia JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emalau, May 4, 2011.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wadau katika kusoma gazeti la mwanahalisi la toleo la leo nimeutana na malalmiko ya jamaa mmoja aliyetoa michango mingi kupitia JF hususan kabla ya uchaguzi 2010.

    Amedai kwamba amefungiwa maisha hapa jf na moderator aliyemtaja kama invisible.

    Je ni kweli au uzushi wake?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    hii thread tayari ipo hapa ndani
     
  3. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wanamuda wa kusoma basi, ni kupost tu.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wenzio hawajajiita ganda wamejiita gamba, kunatofauti mkuu!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Umeona eehhh???
     
Loading...