Malangalila azushiwa kashfa!


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
26
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 26 145
Habari zilizonifikia sasa hivi ni kwamba Mbunge wa Mufindi Mashariki Bwana Malangalila yuko mjini Iringa akihaha kujaribu kuzuia kesi ya kaka wa hawara yake mmoja wa Ifunda isipelekwe mahakamani

"shemeji" yake huyo pamoja na wenzake wamekamatwa na mapipa 58 ya mafuta katika eneo la ifunda ambalo ni maarufu kwa unyonyaji wa mafuta kwenye magari yanayopeleka bidhaa hiyo nchi za jirani. Inadaiwa Mheshimiwa huyo ametakiwa na RCO wa Iringa kutoa rushwa ya shilingi milioni moja ili yaishe. ufisadi utakwisha kweli?
 
Last edited by a moderator:
M

mgirima

Member
Joined
May 24, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
0
M

mgirima

Member
Joined May 24, 2008
82 0 0
Kwanza huyo Mheshimiwa kufuatilia kesi hiyo ni ukosefu wa maadili vilevile ni kuendekeza ufisadi.

Kwanini asiachie sheria ikafuata mkondo wake? Sheria ni wao wanazitunga, wao tena wanakuwa wa mbele kuzivunja!
 
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
281
Likes
2
Points
35
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
281 2 35
Mkuu unaweza kuleta data za kutosha? maana skendo hiyo ikiwafikia wenyewe ni kali.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kwanza huyo Mheshimiwa kufuatilia kesi hiyo ni ukosefu wa maadili vilevile ni kuendekeza ufisadi.

Kwanini asiachie sheria ikafuata mkondo wake? Sheria ni wao wanazitunga, wao tena wanakuwa wa mbele kuzivunja!
Kimwana kimmwage??........anatetea maslahi yake kwa kimwana so inabidi amsaidie shemeji........ mjinga kweli kweli haya sasa atajikuta ananunua kesi ya kutoa rushwa .........
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Au huo mradi aliokamatiwa shemeji yake ni wake mwenyewe mheshimiwa sana mbunge na shemeji alikuwa mwakilishi tu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,114
Members 474,999
Posts 29,247,165