Malalamiko ya Chadema yaiweka NEC njia panda........kunyoa au kusuka......


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
NEC imekuwa ikshutumiwa kuwa inaendeshwa na makada wakareketwa wa CCM sasa huu ndiyo mtihani wao mkubwa kuliko yote.................

Baada ya Chadema kudai kura za vituoni hazijaheshimiwa katika kutangaza matokeo ya kura, NEC kama kweli ni chombo cha kutenda haki ungelikitegemea kusimamisha zoezi zima la kutangaza matokeo yenye harafu kali ya kuchakachuliwa na kuagiza wasimamizi wa majimbo kuwaletea nakala halisi za kura zilizopigwa vituoni ili wazihakiki na kuhakikisha haki inatendeka.......

Sasa NEC ipo njia panda kwa sababu kama ikiendelea kutangaza matokeo huku kuna tuhuma nzito dhidi ya matokeo wanayoyatangaza ni dhahiri wao watatuthibitishia ni wakala wa CCM kwenye uchaguzi huu na haki kamwe haiwezi kutendeka....................

Wakiamua kusimamisha zoezi la kutangaza matokeo na kuyachunguza madai ya Chadema wapigakura watafurahi lakini JK na CCM yake watakasirika na kuwachukia NEC..............Hii ndiyo njia panda kwa NEC...........na hadhi yao machoni pa wapigakura ipo hapo......sijui hata kama wananaliona hili........KUTENDA HAKI KWA MASILAHI YA NCHI KWANI KAMA NEC HAISEMI UKWELI NCHI HII HAITATAWALIKA.....NA HUU NDIYO UTAKUWA URITHI WA JK AMBAO ATATUACHIA...................What a legacy to bequeath his nation...............violence and loss of discipline......chaos.........sporadic fracas.........lost value of Tshs...........hperinflation...........Another MUGABE.......THE LIST IS ENDLESS...
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
NEC imekuwa ikshutumiwa kuwa inaendeshwa na makada wakareketwa wa CCM sasa huu ndiyo mtihani wao mkubwa kuliko yote.................

Baada ya Chadema kudai kura za vituoni hazijaheshimiwa katika kutangaza matokeo ya kura, NEC kama kweli ni chombo cha kutenda haki ungelikitegemea kusimamisha zoezi zima la kutangaza matokeo yenye harafu kali ya kuchakachuliwa na kuagiza wasimamizi wa majimbo kuwaletea nakala halisi za kura zilizopigwa vituoni ili wazihakiki na kuhakikisha haki inatendeka.......

Sasa NEC ipo njia panda kwa sababu kama ikiendelea kutangaza matokeo huku kuna tuhuma nzito dhidi ya matokeo wanayoyatangaza ni dhahiri wao watatuthibitishia ni wakala wa CCM kwenye uchaguzi huu na haki kamwe haiwezi kutendeka....................

Wakiamua kusimamisha zoezi la kutangaza matokeo na kuyachunguza madai ya Chadema wapigakura watafurahi lakini JK na CCM yake watakasirika na kuwachukia NEC..............Hii ndiyo njia panda kwa NEC...........na hadhi yao machoni pa wapigakura ipo hapo......sijui hata kama wananaliona hili........KUTENDA HAKI KWA MASILAHI YA NCHI KWANI KAMA NEC HAISEMI UKWELI NCHI HII HAITATAWALIKA.....NA HUU NDIYO UTAKUWA URITHI WA JK AMBAO ATATUACHIA...................What a legacy to bequeath his nation...............violence and loss of discipline......chaos.........sporadic fracas.........lost value of Tshs...........hperinflation...........Another MUGABE.......THE LIST IS ENDLESS...
NEC wanatekeleza mkakati ulioandaliwa siku nyingi na hawana jinsi lazima wamtangaze JK kuibuka na ushindi. Kauli mbiu ya ushindi ni lazima inatimizwa, juzi umemsikia kinana amemaliza kazi.
Nadhani kuna ulazima sana wa watanzania kuamua kuchukua hatua madhubuti ili tuondokane na hii biashara ya NEC kutuchagulia viongozi badala ya kuheshimu matakwa ya wapiga kura.
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
NEC imekuwa ikshutumiwa kuwa inaendeshwa na makada wakareketwa wa CCM sasa huu ndiyo mtihani wao mkubwa kuliko yote.................

Baada ya Chadema kudai kura za vituoni hazijaheshimiwa katika kutangaza matokeo ya kura, NEC kama kweli ni chombo cha kutenda haki ungelikitegemea kusimamisha zoezi zima la kutangaza matokeo yenye harafu kali ya kuchakachuliwa na kuagiza wasimamizi wa majimbo kuwaletea nakala halisi za kura zilizopigwa vituoni ili wazihakiki na kuhakikisha haki inatendeka.......

Sasa NEC ipo njia panda kwa sababu kama ikiendelea kutangaza matokeo huku kuna tuhuma nzito dhidi ya matokeo wanayoyatangaza ni dhahiri wao watatuthibitishia ni wakala wa CCM kwenye uchaguzi huu na haki kamwe haiwezi kutendeka....................

Wakiamua kusimamisha zoezi la kutangaza matokeo na kuyachunguza madai ya Chadema wapigakura watafurahi lakini JK na CCM yake watakasirika na kuwachukia NEC..............Hii ndiyo njia panda kwa NEC...........na hadhi yao machoni pa wapigakura ipo hapo......sijui hata kama wananaliona hili........KUTENDA HAKI KWA MASILAHI YA NCHI KWANI KAMA NEC HAISEMI UKWELI NCHI HII HAITATAWALIKA.....NA HUU NDIYO UTAKUWA URITHI WA JK AMBAO ATATUACHIA...................What a legacy to bequeath his nation...............violence and loss of discipline......chaos.........sporadic fracas.........lost value of Tshs...........hperinflation...........Another MUGABE.......THE LIST IS ENDLESS...
NEC HII INAYOPENDA GIZA NA KUFUNIKAFUNIKA itaumbuka mwaka huu
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
NEC HII INAYOPENDA GIZA NA KUFUNIKAFUNIKA itaumbuka mwaka huu
Itaumbukaje? Kumbuka NEC sio chombo huru, kinafanya mambo kwa kuelekezwa na CCM so kitaumbukaje?
Hizo ni ndoto tena za mchana.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Wonderfull information Mr Ruta, let the trueth from NEC be transparent for every body to see, then the NEC respect will be restalled.
NEC IS ACTUALY PART AND PARCELL OF THE RULING PARTY. Ret us strive to remove these malfanction institutions, used by this demonic ruling bureaucratic system for the sake of our liberation.
Go Go our hero Dr W Slaa GO.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mimi nafikiri mbaka nchi iingie machafukoni ndiyo watajua!!
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Napendekeza wanaharakati wachukue hatua za haraka za kuandaa maandamano ya watu wote wenye
mapenzi mema na taifa hili, ya kwenda makao makuu ya NEC kwaajili ya kuhimiza tume hiyo kuyafanyia kazi madai ya chadema kabla hayajatumbukiza nchi yetu katika mgogoro husio wa lazima, kwani wanachodai chadema kinaeleweka; wanachosema ni kwamba idadi ya kura iliyohesabiwa vituoni siyo inayotangazwa na tume. Kuna ugumu gani kwa tume kuyafanyie kazi kwa uwazi madai hayo, ili kuepusha mawazo yanayoanza kujengeka kuwa tume hiyo ina ajenda ya siri.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
kilichijitokeza jijini mwanza chaweza tokea tanzania nzima kama NEC wataendeleza ujinga wao kama wanaoufanya sasa
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
my final call ni kuwa vita vianzishwe tuuwane ndo CCM itaelewa na huu ushenzi wao..iam ready kuchangia pesa za kununua mapanga na mikuki
uh??????
mkuu hata mie nina hasira lakini bado sijafikiria kuua mtu shekhe.
but nina hasira mbaya kweli
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,668
Likes
355
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,668 355 180
NEC imekuwa ikshutumiwa kuwa inaendeshwa na makada wakareketwa wa CCM sasa huu ndiyo mtihani wao mkubwa kuliko yote.................

Baada ya Chadema kudai kura za vituoni hazijaheshimiwa katika kutangaza matokeo ya kura, NEC kama kweli ni chombo cha kutenda haki ungelikitegemea kusimamisha zoezi zima la kutangaza matokeo yenye harafu kali ya kuchakachuliwa na kuagiza wasimamizi wa majimbo kuwaletea nakala halisi za kura zilizopigwa vituoni ili wazihakiki na kuhakikisha haki inatendeka.......

Sasa NEC ipo njia panda kwa sababu kama ikiendelea kutangaza matokeo huku kuna tuhuma nzito dhidi ya matokeo wanayoyatangaza ni dhahiri wao watatuthibitishia ni wakala wa CCM kwenye uchaguzi huu na haki kamwe haiwezi kutendeka....................

Wakiamua kusimamisha zoezi la kutangaza matokeo na kuyachunguza madai ya Chadema wapigakura watafurahi lakini JK na CCM yake watakasirika na kuwachukia NEC..............Hii ndiyo njia panda kwa NEC...........na hadhi yao machoni pa wapigakura ipo hapo......sijui hata kama wananaliona hili........KUTENDA HAKI KWA MASILAHI YA NCHI KWANI KAMA NEC HAISEMI UKWELI NCHI HII HAITATAWALIKA.....NA HUU NDIYO UTAKUWA URITHI WA JK AMBAO ATATUACHIA...................What a legacy to bequeath his nation...............violence and loss of discipline......chaos.........sporadic fracas.........lost value of Tshs...........hperinflation...........Another MUGABE.......THE LIST IS ENDLESS...
J.L Makame amesema kwamba wao(NEC) kama tume ndo watakiwa kuhakiki kura zilizo pigwa na simsimamizi wa uchaguzi jimboni.hivyo imelazimika wao kuzihakiki na zilizokuwa na kasoro wakazirekebisha(chakachua).hivyo hakunasababu ya kuzihesabu upya kwani wao(NEC) wamehakiki kwa mara nyingine tena.
:A S angry::A S angry::doh::doh::tape::tape:
 
G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
NEC hawana njia nyingine zaidi ya kumtangaza Kikwete mshindi hata kama wananchi wamemkataa
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
116
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 116 160
Leo asubui nimewasha TV nikakuta Kinana alikuwa anaojiwa na TBC1 akasema kuwa Dr.Slaa ni Dokta wa DINI (KIKRISTO)kwa msistizo na pia ni Dokta wa UWONGO (Slaa hana evidence) sasa nikashindwa kumwelewa huyu baba anamaanisha nini kuongea maneno kama hayo kwenye TV ya TAIFA. nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu.
1. Kinana anataka kuchochea mambo ya UDINI?
2. Kinana anawadanganya WANANCHI kuwa CCM hawajaiba kura?
3. Kinana anachochea virugu Tanzania?
4. Kinana anathibitisha kuwa CCM ni chama cha KIDINI - UISLAMU?
5. Kinana anaagenda gani na NEC?
6. Kinana anawafanya WATANZANIA ni mambumbu hawajui kitu?
7. Kinana anatetea uhalifu wake?
8. Je Kinana alitumwa aje kuongea hayo alio yaongea kwenye chombo cha UMMA kwa manufaa ya waliomtuma?

NIKO NJIA PANDA SIJUI PA KWENDA NISAIDIENI WANA JAMVI :A S confused:
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
watu tunawakataa viongozi tusio wataka kwa kura zetu, na NEC inawarudisha kwa hujuma na wizi! Lol nchi hii itaripuka muda si mrefu
 

Forum statistics

Threads 1,235,144
Members 474,353
Posts 29,213,184