Malalamiko kuhusu kuvunjwa msikiti, uhamisho wa wahadhiri Waislam UDOM


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,290
Likes
24,051
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,290 24,051 280
Nanukuu:
" Sisi hatusemi kabisa kwamba uhamisho na uvunjaji wa Msikiti vilifanywa kwa sababu ya udini. Lakini kukosekana kwa umakini katika hatua hizo kunaweza kukatengeneza fursa ya dhana hiyo kupenya."
Mwisho wa kunukuu.

Naona awamu hii maustadhi mnatoa malalamiko yenu kwa lugha laini sana, iliyojaa unyenyekevu , adabu na ustaarabu mno.
Nafikiri mmesoma upepo mkaona aliyeko juu pale Jumba jeupe ni sampuli gani, mkikinukisha na yeye anakinukisha tena kwa risasi za moto kama uncle Ben wa Masasi alivyowafanya wapemba mwaka ule wa utawala wake.

Poleni sana aiseee.
Ila amri ikishatoka juu kushuka chini huwa hairudi tena juu ilikotoka.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,785
Likes
1,284
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,785 1,284 280
ipo hivi, hao wahadhiri wa waislamu waliohamishwa walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM ( ambacho kimsingi eneo la serikali) na kulibadili kinyemela kwa ajili ya kujenga 'msikiti wa UDOM' bila kulishirikisha baraza la chuo UDOM ni kosa kubwa sanaa! ..........tena mkiendelea na uchochezi wenu tutafunguka kisawa sawa
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,290
Likes
24,051
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,290 24,051 280
ipo hivi, hao wahadhiri wa waislamu waliohamishwa walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM ( ambacho kimsingi eneo la serikali) na kulibadili kinyemela kwa ajili ya kujenga 'msikiti wa UDOM' bila kulishirikisha baraza la chuo UDOM ni kosa kubwa sanaa! ..........tena mkiendelea na uchochezi wenu tutafunguka kisawa sawa
Kumbe kuna mengi sana nyuma ya pazia??
Kwa nini viongozi wa dini wasiseme kweli tu, maana wenyewe daily wanahubiri kweli kwa waumini wao??
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,835
Likes
53,533
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,835 53,533 280
Nanukuu:
" Sisi hatusemi kabisa kwamba uhamisho na uvunjaji wa Msikiti vilifanywa kwa sababu ya udini. Lakini kukosekana kwa umakini katika hatua hizo kunaweza kukatengeneza fursa ya dhana hiyo kupenya."
Mwisho wa kunukuu.

Naona awamu hii maustadhi mnatoa malalamiko yenu kwa lugha laini sana, iliyojaa unyenyekevu , adabu na ustaarabu mno.
Nafikiri mmesoma upepo mkaona aliyeko juu pale Jumba jeupe ni sampuli gani, mkikinukisha na yeye anakinukisha tena kwa risasi za moto kama uncle Ben wa Masasi alivyowafanya wapemba mwaka ule wa utawala wake.

Poleni sana aiseee.
Ila amri ikishatoka juu kushuka chini huwa hairudi tena juu ilikotoka.
Uzuri ndugu zetu waislamu huwa hawakubali kuonewa, hii tayari ishu haitaisha leo
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,216
Likes
4,532
Points
280
Age
35
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,216 4,532 280
"walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM" duh!!....."Allah tunaomba utunusuru chuki zao dhidi ya Dini yetu"......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
1,555
Likes
1,921
Points
280
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
1,555 1,921 280
Tatizo hawa watu ni watu wakulalamika tu. Chuo cha tanesco morogoro waliomba kuazimwa majengo wafungue chuo baadae wajenge chao lakini hadi leo wameshabinafsisha.

Kwani udom kuna makanisa?? Kwanini wao wanalazimisha kujenga msikiti??
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,785
Likes
1,284
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,785 1,284 280
Kumbe kuna mengi sana nyuma ya pazia??
Kwa nini viongozi wa dini wasiseme kweli tu, maana wenyewe daily wanahubiri kweli kwa waumini wao??
yaani wanakaa watu 5 na kufanya uamuzi ambao ulipaswa kufanywa na uongozi, kisa ni waisl... na 'wakuu wa vitengo' na aliyepo madakani ni 'mwenzetu' hakuna wa kutubabaisha......... uongozi ukikaa na kutengua maamuzi wanalalama eti tumeonewa....nyuma ya pazia ya jambo hili yapo mengi sanaa, na busara kubwa sana imetumika kupunguza impact ya maamuzi mabovu kilicho fanya kikundi hicho cha majambazi chini ya mwamvuli ya uisl...!
 
B

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
769
Likes
1,010
Points
180
B

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
769 1,010 180
Nanukuu:
" Sisi hatusemi kabisa kwamba uhamisho na uvunjaji wa Msikiti vilifanywa kwa sababu ya udini. Lakini kukosekana kwa umakini katika hatua hizo kunaweza kukatengeneza fursa ya dhana hiyo kupenya."
Mwisho wa kunukuu.

Naona awamu hii maustadhi mnatoa malalamiko yenu kwa lugha laini sana, iliyojaa unyenyekevu , adabu na ustaarabu mno.
Nafikiri mmesoma upepo mkaona aliyeko juu pale Jumba jeupe ni sampuli gani, mkikinukisha na yeye anakinukisha tena kwa risasi za moto kama uncle Ben wa Masasi alivyowafanya wapemba mwaka ule wa utawala wake.

Poleni sana aiseee.
Ila amri ikishatoka juu kushuka chini huwa hairudi tena juu ilikotoka.
Kazi kweli kweli
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,579
Likes
794
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,579 794 280
ipo hivi, hao wahadhiri wa waislamu waliohamishwa walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM ( ambacho kimsingi eneo la serikali) na kulibadili kinyemela kwa ajili ya kujenga 'msikiti wa UDOM' bila kulishirikisha baraza la chuo UDOM ni kosa kubwa sanaa! ..........tena mkiendelea na uchochezi wenu tutafunguka kisawa sawa
Mbona document za kuruhusiwa wanazo.
 
B

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
769
Likes
1,010
Points
180
B

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
769 1,010 180
ipo hivi, hao wahadhiri wa waislamu waliohamishwa walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM ( ambacho kimsingi eneo la serikali) na kulibadili kinyemela kwa ajili ya kujenga 'msikiti wa UDOM' bila kulishirikisha baraza la chuo UDOM ni kosa kubwa sanaa! ..........tena mkiendelea na uchochezi wenu tutafunguka kisawa sawa
Mkuu tujulishe, walipewa hilo eneo kwa matumizi yapi?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,114
Likes
3,537
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,114 3,537 280
Nyie mnashida kwenye uongozi
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,785
Likes
1,284
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,785 1,284 280
Mbona document za kuruhusiwa wanazo.
babaaa babaaaa fojaliiii babaaaa......wanakaaa watu2 na kuamua maamuzi ya barazaa! ndiyo maana nimekwambia busara ya hali ya juu imetumika apo ku-neutralize 'wizi' uliofanywa na hao 'wahadhiri'
nguvu na rasimali kubwa sana zilitumika kukijenga hicho chuo lakini output quality bado haiendani na uwekezaji uliofanyika, ngoja safisha safisha ipite kwanza apo, kama mtakumbuka vizuri kipindi nyuma adi wa waalimu wa shule za msingi walikuwa wanapelekwa kufindisha apo .....
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,820
Likes
34,894
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,820 34,894 280
ipo hivi, hao wahadhiri wa waislamu waliohamishwa walipaswa kufukuzwa kazi kabisaa na kufungwa jela na wala si kuhamishwa tuu kwani kosa walilofanya la kubadili matumizi ya ekari10 za eneo la chuo cha UDOM ( ambacho kimsingi eneo la serikali) na kulibadili kinyemela kwa ajili ya kujenga 'msikiti wa UDOM' bila kulishirikisha baraza la chuo UDOM ni kosa kubwa sanaa! ..........tena mkiendelea na uchochezi wenu tutafunguka kisawa sawa
Mkuu unadhani waliamua kujijengea tu bila kupewa kibali chochote kile na mamlaka husika ?
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,113
Likes
3,384
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,113 3,384 280
Haya mambo ya dini ni very sensitive.. Kama waliomba na kupewa vibali vya kujenga, kwanini baadae waje kubomolewa..? Na kama ni kweli imetamkwa agizo limetoka juu, huko juu ni kwa nani..? Kuna hoja hapa inabidi izungumzwe kwa ustawi wa taifa letu.. Watanzania wengi wana muingiliano wa undugu kwenye dini hizi, tunatakiwa kuwa makini..
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391